Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 416 nhà thầu.
- Đã công bố 387 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 45 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 107 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 187 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 318 gói (với 352 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 564 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 304 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 140 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 140 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,42%, Xây lắp 32,39%, Tư vấn 26,70%, Phi tư vấn 5,97%, Hỗn hợp 8,52%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.643.644.488.388 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.462.978.112.787 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 416 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,42%, Xây lắp 32,39%, Tư vấn 26,70%, Phi tư vấn 5,97%, Hỗn hợp 8,52%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.643.644.488.388 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.462.978.112.787 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,99%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 85 gói thầu, trong đó trúng 85 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 11.05% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 90.73% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (85)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (34), Đắk Nông (1), Không xác định (50)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 232 gói thầu với 34 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00074907
- Cơ quan cấp:
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: địa hình công trình công nghiệp năng lượng (đường dây và trạm biến áp)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: công nghiệp năng lượng (đường dây và trạm biến áp)
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: công nghiệp năng lượng (đường dây và trạm biến áp)
⚬ Thi công xây dựng công trình: công nghiệp năng lượng (đường dây và trạm biến áp)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm đà sắt, bu lông, và phụ kiện sắt của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN VÀ CHIẾU SÁNG PHƯỚC MỸ.
26/08/2026 10:25
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phụ kiện và thi công xây dựng công trình (i) Hoàn thiện hệ thống phòng cháy chữa cháy 05 trạm biến áp 110kV Hàm Kiệm, Thuận Nam, Văn Mỹ, Thắng Hải, Đức Linh và (ii) Hoàn thiện hệ thống phòng cháy chữa cháy 05 trạm biến áp 110kV Ma Lâm, Mũi Né, Lương Sơn, Sông Bình, Phan Rí của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT - THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIÊN PHÚ
24/08/2026 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa máy cắt 476 trạm 110kV Phan Thiết của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ điện lực Lâm Đồng - Công ty Điện lực Lâm Đồng;
22/08/2026 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán vốn đầu tư các công trình ĐTXD lưới điện trung hạ thế năm 2026 - đợt 1 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT ÚC
21/08/2026 13:36
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dầu Điêzen 0,05S-II của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN DƯƠNG ĐÔNG
20/08/2026 14:19
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống màn hình led chuyên dụng của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán báo cáo quyết toán hoàn thành các dự án đầu tư xây dựng năm 2026 của Công ty Điện lực Lâm Đồng (cơ sở 3) của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊNH GIÁ VÀ KIỂM TOÁN TƯ VẤN HÀ NỘI
17/08/2026 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, phụ tùng và Sửa chữa trung tu máy diesel Cummins số 4 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XPAD
11/08/2026 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2. Dụng cụ an toàn, thi công và đo lường. của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 08:27
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 5: Kiểm định an toàn kỹ thuật thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG
10/08/2026 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán vốn đầu tư các công trình nhiệt điện và dầu khí
danh mục ĐTXD năm 2025 - đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
09/04/2026 08:37
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Xây lắp công trình Đầu tư lắp đặt tụ bù trung thế và tụ bù ứng động cho lưới trung thế trên địa bàn tỉnh Lâm Đồng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG
10/08/2025 13:53
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Thẩm tra hồ sơ BCNCKT, hồ sơ TKBVTC-DT công trình “Cải tạo nâng cấp và phát triển lưới điện phân phối khu vực huyện Hàm Thuận Bắc năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN
09/08/2025 16:41
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe Ô tô biển số 49A-145.53.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ ô tô Thanh Đức Gia lai
31/07/2025 16:51
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KỸ THUẬT HIỆP MINH PHÁT
23/07/2025 09:36
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm dụng cụ an toàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KỸ THUẬT HIỆP MINH PHÁT
23/07/2025 09:29
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Dự toán: Điều dưỡng, phục hồi chức năng lao động năm 2025 cho cán bộ công nhân viên Công ty Điện lực Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà nghỉ dưỡng Phương Đông
21/07/2025 14:47
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Giám sát công tác khảo sát phục vụ lập hồ sơ BCKTKT thuộc dự án “Xây dựng mới đường dây trung thế 22kV cấp điện cho KCN Tân Đức”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠT HOÀNG
13/07/2025 16:52
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Giám sát công tác khảo sát phục vụ lập hồ sơ BCNCKT, hồ sơ TKBVTC-DT công trình “Cải tạo nâng cấp và phát triển lưới điện phân phối khu vực huyện Hàm Thuận Bắc năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠT HOÀNG
13/07/2025 16:19
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Khảo sát, điều tra, đo đạc, thu thập số liệu tuyến cáp quang phục vụ lập BCKTKT ĐTXD; Lập hồ sơ BCKTKT ĐTXD Dự án: Cải tạo, nâng cấp hệ thống mạng cáp quang nội tỉnh, liên tỉnh và trang bị thiết bị cung cấp nguồn, thiết bị truyền dẫn nhằm hoàn thiện hệ thống Viễn thông dùng riêng của Công ty Điện lực Lâm Đồng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TƯ VẤN ĐIỆN MIỀN NAM - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN NAM TNHH
04/07/2025 13:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm đà sắt, bu lông, và phụ kiện sắt của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN VÀ CHIẾU SÁNG PHƯỚC MỸ.
26/08/2026 10:25
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phụ kiện và thi công xây dựng công trình (i) Hoàn thiện hệ thống phòng cháy chữa cháy 05 trạm biến áp 110kV Hàm Kiệm, Thuận Nam, Văn Mỹ, Thắng Hải, Đức Linh và (ii) Hoàn thiện hệ thống phòng cháy chữa cháy 05 trạm biến áp 110kV Ma Lâm, Mũi Né, Lương Sơn, Sông Bình, Phan Rí của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT - THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIÊN PHÚ
24/08/2026 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa máy cắt 476 trạm 110kV Phan Thiết của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ điện lực Lâm Đồng - Công ty Điện lực Lâm Đồng;
22/08/2026 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán vốn đầu tư các công trình ĐTXD lưới điện trung hạ thế năm 2026 - đợt 1 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT ÚC
21/08/2026 13:36
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dầu Điêzen 0,05S-II của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN DƯƠNG ĐÔNG
20/08/2026 14:19
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống màn hình led chuyên dụng của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán báo cáo quyết toán hoàn thành các dự án đầu tư xây dựng năm 2026 của Công ty Điện lực Lâm Đồng (cơ sở 3) của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊNH GIÁ VÀ KIỂM TOÁN TƯ VẤN HÀ NỘI
17/08/2026 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, phụ tùng và Sửa chữa trung tu máy diesel Cummins số 4 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XPAD
11/08/2026 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2. Dụng cụ an toàn, thi công và đo lường. của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 08:27
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 5: Kiểm định an toàn kỹ thuật thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG
10/08/2026 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 387 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 107 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 101 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 352 TBMT, trong đó tự mời thầu 186 TBMT, đơn vị khác mời thầu 166 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 564 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư có quan hệ với 424 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Từ xưa đến nay yêu một người không bao giờ có thể hạnh phúc từ đầu đến cuối, yêu một người chính là sự trao đổi ngang bằng giữa hạnh phúc và khổ đau. Nếu khổ đau mà nhiều hơn hạnh phúc thì đó là tình yêu bất hạnh, nếu hạnh phúc mà nhiều hơn khổ đau thì mọi người sẽ nói đó là một đôi hạnh phúc, người trong cuộc cũng sẽ phối hợp tỏ vẻ thân mật. Thực ra những người từng yêu đều biết tình yêu luôn làm bạn đau vào một lúc nào đó. "
Dịch Phấn Hàn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh