Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 221 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 217 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 296.890.045.005 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 250.023.276.884 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 296.890.045.005 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 250.023.276.884 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 TVTK-KT-2023: Tư vấn lập BCKTKT ĐTXD công trình Cải tạo nâng cấp kho quản lý VTTB Công ty Điện lực Phú Yên năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
06/10/2022 10:53
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 TVTK-KT-2023: Tư vấn lập BCKTKT ĐTXD các công trình kiến trúc năm 2023 của Công ty Điện lực Phú Yên của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
06/10/2022 09:44
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 TVTK-2023: Tư vấn, khảo sát lập BCKTKT ĐTXD các công trình ĐTXD tỉnh Phú Yên năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
03/10/2022 20:12
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 TVTK-2023: Tư vấn, khảo sát lập BCKTKT ĐTXD các công trình ĐTXD tỉnh Phú Yên năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
03/10/2022 20:10
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 40: Cung cấp phụ kiện chỉnh trang cáp viễn thông của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
06/09/2022 09:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 13: cung cấp vật tư thiết bị CNTT, VTDR của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
16/08/2022 08:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 39: Cung cấp dầu cách điện MBA của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
10/08/2022 10:17
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 36: Cung cấp rơle bảo vệ của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
29/07/2022 11:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 19: Cung cấp cách điện polymer của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
22/07/2022 11:27
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp thiết bị Hotline của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MỸ PHƯƠNG
22/07/2022 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu 22: Cung cấp vật liệu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vật liệu điện Polymer Alpha
27/09/2021 16:16
Công ty Điện lực Phú Yên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp hoàn thiện hệ thống mạng Công ty Điện lực Phú Yên phục vụ sản xuất năm 2022 với 4 gói thầu.
07/09/2021 07:31
Công ty Điện lực Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu 23: Cung cấp vật tư thiết bị viễn thông công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG TRÍ LỰC
22/07/2021 10:43
Công ty Điện lực Phú Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu 23: Cung cấp vật tư thiết bị viễn thông công nghệ thông tin với 2 nhà thầu tham gia.
14/06/2021 14:05
Công ty Điện lực Phú Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu 22: Cung cấp vật liệu điện với 3 nhà thầu tham gia.
14/06/2021 14:04
Công ty Điện lực Phú Yên đăng tải TBMT Gói thầu 22: Cung cấp vật liệu điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/06/2021 16:26
Công ty Điện lực Phú Yên đăng tải TBMT Gói thầu 23: Cung cấp vật tư thiết bị viễn thông công nghệ thông tin theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/06/2021 15:30
Công ty Điện lực Phú Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm VTTB phục vụ kế hoạch SCL, ĐTXD, SCTX và DPSX năm 2021 với 2 gói thầu.
02/06/2021 14:47
Công ty Điện lực Phú Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Cung cấp máy tính xách tay - Mua sắm VTTB phục vụ kế hoạch SXKD năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
30/09/2020 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 TVTK-KT-2023: Tư vấn lập BCKTKT ĐTXD công trình Cải tạo nâng cấp kho quản lý VTTB Công ty Điện lực Phú Yên năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
06/10/2022 10:53
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 TVTK-KT-2023: Tư vấn lập BCKTKT ĐTXD các công trình kiến trúc năm 2023 của Công ty Điện lực Phú Yên của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
06/10/2022 09:44
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 TVTK-2023: Tư vấn, khảo sát lập BCKTKT ĐTXD các công trình ĐTXD tỉnh Phú Yên năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
03/10/2022 20:12
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 TVTK-2023: Tư vấn, khảo sát lập BCKTKT ĐTXD các công trình ĐTXD tỉnh Phú Yên năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
03/10/2022 20:10
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 40: Cung cấp phụ kiện chỉnh trang cáp viễn thông của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
06/09/2022 09:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 13: cung cấp vật tư thiết bị CNTT, VTDR của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
16/08/2022 08:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 39: Cung cấp dầu cách điện MBA của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
10/08/2022 10:17
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 36: Cung cấp rơle bảo vệ của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
29/07/2022 11:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 19: Cung cấp cách điện polymer của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
22/07/2022 11:27
Bên mời thầu Công ty Điện lực Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp thiết bị Hotline của chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MỸ PHƯƠNG
22/07/2022 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên là chủ đầu tư của 221 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Phú Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 78 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"…Ly hôn với không ly hôn chỉ khác nhau ở chỗ bên mình có một hơi thở hay không. "
Mộc Phạn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh