Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 307 nhà thầu.
- Đã công bố 169 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 79 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 203 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 566 gói thầu, trong đó có 99 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 378 gói (với 401 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 450 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 147 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 320 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 305 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,42%, Xây lắp 37,16%, Tư vấn 24,19%, Phi tư vấn 6,98%, Hỗn hợp 1,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.759.918.633.270 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.683.039.628.246 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 307 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,42%, Xây lắp 37,16%, Tư vấn 24,19%, Phi tư vấn 6,98%, Hỗn hợp 1,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.759.918.633.270 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.683.039.628.246 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
21/10/2022 16:51
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
21/10/2022 16:50
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán các công trình ĐTXD đợt 01 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
20/10/2022 11:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây dẫn của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
07/10/2022 09:38
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện dụng cụ an toàn - Bảo hộ lao động năm 2022 Hạng mục: Mua sắm trang bị an toàn, BHLĐ và trang phục làm việc năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với 2 gói thầu.
15/09/2022 17:06
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, thiết bị công nghệ bổ sung cho các đơn vị và phục vụ công tác kiểm tra giám sát mua bán điện tại hiện trường của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 16:42
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị công nghệ bổ sung cho các đơn vị và phục vụ công tác kiểm tra giám sát mua bán điện tại hiện trường của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với 1 gói thầu.
14/09/2022 08:46
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu: Xử lý chất thải nguy hại và chất thải rắn công nghiệp thông thường năm 2022 - Công ty Điện lực Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/09/2022 09:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Xử lý chất thải nguy hại và chất thải rắn công nghiệp thông thường năm 2022 - Công ty Điện lực Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với 1 gói thầu.
05/09/2022 09:13
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa sang hệ thống máy chủ mới tại Công ty Điện lực Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/08/2022 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh với 3 gói thầu.
09/01/2023 15:41
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua VTTB phục vụ các công trình SCTX và dự phòng sản xuất kinh doanh năm 2022 (lần 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN NEE, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRD, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HỮU HỒNG
22/10/2022 11:23
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN VÀ XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
21/10/2022 16:51
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
21/10/2022 16:50
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Kiểm toán các công trình ĐTXD đợt 01 năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Kiểm toán VNASC
20/10/2022 11:00
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị công nghệ bổ sung cho các đơn vị và phục vụ công tác kiểm tra giám sát mua bán điện tại hiện trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT ĐÔNG BẮC
17/10/2022 14:35
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua VTTB phục vụ các công trình SCTX và dự phòng sản xuất kinh doanh năm 2022 (lần 4).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU ĐIỆN THÁI BÌNH DƯƠNG, CÔNG TY TNHH THÀNH MINH MTC
14/10/2022 10:17
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Kiểm toán các công trình ĐTXD đợt 01 năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2022 08:24
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm dây dẫn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP ĐIỆN VÀ HỆ THỐNG LS-VINA
07/10/2022 09:38
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
06/10/2022 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
21/10/2022 16:51
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
21/10/2022 16:50
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán các công trình ĐTXD đợt 01 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
20/10/2022 11:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây dẫn của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
07/10/2022 09:38
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện dụng cụ an toàn - Bảo hộ lao động năm 2022 Hạng mục: Mua sắm trang bị an toàn, BHLĐ và trang phục làm việc năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với 2 gói thầu.
15/09/2022 17:06
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, thiết bị công nghệ bổ sung cho các đơn vị và phục vụ công tác kiểm tra giám sát mua bán điện tại hiện trường của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 16:42
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị công nghệ bổ sung cho các đơn vị và phục vụ công tác kiểm tra giám sát mua bán điện tại hiện trường của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với 1 gói thầu.
14/09/2022 08:46
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu: Xử lý chất thải nguy hại và chất thải rắn công nghiệp thông thường năm 2022 - Công ty Điện lực Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/09/2022 09:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Xử lý chất thải nguy hại và chất thải rắn công nghiệp thông thường năm 2022 - Công ty Điện lực Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với 1 gói thầu.
05/09/2022 09:13
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa sang hệ thống máy chủ mới tại Công ty Điện lực Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/08/2022 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh là chủ đầu tư của 169 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh là chủ đầu tư của 203 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 200 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh là chủ đầu tư của 401 TBMT, trong đó tự mời thầu 382 TBMT, đơn vị khác mời thầu 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh là chủ đầu tư của 450 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 307 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ký ức dễ lừa gạt vì nó khoác màu những sự kiện của hôm nay. "
Albert Einstein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh