Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 233 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 200 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 199 gói thầu, trong đó có 197 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 202 gói (với 232 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 178 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,26%, Xây lắp 32,76%, Tư vấn 4,31%, Phi tư vấn 15,09%, Hỗn hợp 2,59%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 570.224.403.617 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 545.347.170.530 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 233 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,26%, Xây lắp 32,76%, Tư vấn 4,31%, Phi tư vấn 15,09%, Hỗn hợp 2,59%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 570.224.403.617 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 545.347.170.530 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua VTTB phục vụ các công trình SCTX và dự phòng sản xuất kinh doanh năm 2022 (lần 3) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
22/10/2022 11:23
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị công nghệ bổ sung cho các đơn vị và phục vụ công tác kiểm tra giám sát mua bán điện tại hiện trường của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
17/10/2022 14:35
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua VTTB phục vụ các công trình SCTX và dự phòng sản xuất kinh doanh năm 2022 (lần 4) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
14/10/2022 10:17
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: SCL Công nghệ thông tin năm 2023 Công trình: Sửa chữa lớn năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
04/10/2022 14:26
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa sang hệ thống máy chủ mới tại Công ty Điện lực Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
04/10/2022 14:12
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Thi công sửa chữa MBA 25MVA T1 TBA 110kV Thanh Nghị phục vụ đóng điện tại TBA 110 kV Đầm Hà của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
15/09/2022 09:55
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm định định kỳ thiết bị mẫu năm 2022 – Công ty Điện lực Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
07/09/2022 15:41
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua VTTB phục vụ lắp mới, thay thế công tơ khách hàng và dự phòng sản xuất năm 2022 (lần 2) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
24/08/2022 17:27
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình đào tạo Nghiệp vụ Truyền thông, Số hóa Văn phòng, Kiến thức Pháp luật của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
28/07/2022 14:31
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Smart Tivi và thiết bị kết nối để giám sát an toàn lao động trên phần mềm quản lý an toàn ECP của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
28/07/2022 14:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Chương trình đào tạo Nghiệp vụ Truyền thông, Số hóa Văn phòng, Kiến thức Pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KẾT NỐI GIÁ TRỊ VIỆT NAM
28/07/2022 14:31
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm Smart Tivi và thiết bị kết nối để giám sát an toàn lao động trên phần mềm quản lý an toàn ECP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT ĐÔNG BẮC
28/07/2022 14:26
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Trang bị phương tiện PCCC cần bổ sung, thay thế và bảo dưỡng- Hạng mục: Trang bị phương tiện PCCC cần bổ sung thay thế và bảo dưỡng của 10 trạm biến áp 110kV; Hạng mục: Trang bị phương tiện PCCC cần bổ sung, thay thế và bảo dưỡng của trụ sở Điện lực thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH PCCC và Vận tải An Bình
28/07/2022 14:13
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Đào tạo và xây dựng Video Clip về Văn hóa doanh 6 tháng cuối năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PEOPLEONE
28/07/2022 13:52
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Đào tạo công tác truyền thông và sử lý khủng hoảng truyền thông cho CBCNV Công ty.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỢP TÁC ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NHÂN TÀI
28/07/2022 13:51
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Kiểm định các thiết bị có yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUỐC GIA VỀ AN TOÀN VỆ SINH LAO ĐỘNG
28/07/2022 09:13
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Đào tạo và xây dựng Văn hóa doanh nghiệp 6 tháng cuối năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PEOPLEONE
28/07/2022 09:10
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Đào tạo bồi huấn kiến thức Pháp luật cho CBCNV Công ty.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDU TIMES KEY TOÀN CẦU
28/07/2022 09:06
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Phun thuốc diệt côn trùng phòng dịch bệnh mùa hè năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ XANH
27/07/2022 16:13
Công ty Điện lực Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua VTTB phục vụ lắp mới, thay thế công tơ Q1+2/2020 (lần 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ETINCO, CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP ĐIỆN TỰ CƯỜNG, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CUNG ỨNG THIẾT BỊ ĐIỆN LỰC VIỆT NAM
27/07/2022 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua VTTB phục vụ các công trình SCTX và dự phòng sản xuất kinh doanh năm 2022 (lần 3) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
22/10/2022 11:23
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị công nghệ bổ sung cho các đơn vị và phục vụ công tác kiểm tra giám sát mua bán điện tại hiện trường của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
17/10/2022 14:35
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua VTTB phục vụ các công trình SCTX và dự phòng sản xuất kinh doanh năm 2022 (lần 4) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
14/10/2022 10:17
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: SCL Công nghệ thông tin năm 2023 Công trình: Sửa chữa lớn năm 2023 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
04/10/2022 14:26
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa sang hệ thống máy chủ mới tại Công ty Điện lực Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
04/10/2022 14:12
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Thi công sửa chữa MBA 25MVA T1 TBA 110kV Thanh Nghị phục vụ đóng điện tại TBA 110 kV Đầm Hà của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
15/09/2022 09:55
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm định định kỳ thiết bị mẫu năm 2022 – Công ty Điện lực Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
07/09/2022 15:41
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua VTTB phục vụ lắp mới, thay thế công tơ khách hàng và dự phòng sản xuất năm 2022 (lần 2) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
24/08/2022 17:27
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình đào tạo Nghiệp vụ Truyền thông, Số hóa Văn phòng, Kiến thức Pháp luật của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
28/07/2022 14:31
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Smart Tivi và thiết bị kết nối để giám sát an toàn lao động trên phần mềm quản lý an toàn ECP của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh.
28/07/2022 14:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh là chủ đầu tư của 200 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 200 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh là chủ đầu tư của 232 TBMT, trong đó tự mời thầu 232 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh là chủ đầu tư của 178 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 233 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đường xuống địa ngục được lát bằng ý định tốt đẹp. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh