Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 202 nhà thầu.
- Đã công bố 79 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 249 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 526 gói thầu, trong đó có 129 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 364 gói (với 418 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 369 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 160 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 136 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,16%, Xây lắp 15,79%, Tư vấn 16,75%, Phi tư vấn 4,07%, Hỗn hợp 0,24%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 720.504.146.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 645.714.221.261 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 202 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,16%, Xây lắp 15,79%, Tư vấn 16,75%, Phi tư vấn 4,07%, Hỗn hợp 0,24%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 720.504.146.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 645.714.221.261 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Chương trình: Dịch vụ bảo vệ 08 trạm biến áp 110kV năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 1 gói thầu.
23/06/2025 11:30
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa nhà làm việc Trung tâm Thí nghiệm điện của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:44
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa thiết bị phân đoạn trung áp năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
12/06/2025 14:50
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa một số máy biến áp phụ tải năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
09/06/2025 15:37
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm VTTB đợt 2 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 1 gói thầu.
30/04/2025 10:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh và dự toán gói thầu mua sắm VTTB đợt 1 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
29/04/2025 08:21
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh và dự toán gói thầu mua sắm VTTB đợt 1 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 1 gói thầu.
08/04/2025 07:44
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị và dịch vụ thực hiện nghiên cứu ứng dụng công nghệ IoT và Trí tuệ nhân tạo để cảnh báo sớm các nguy cơ mất an toàn lưới điện phân phối bằng thiết bị bay không người lái UAV của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
27/03/2025 16:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT KHLCNT và dự toán gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
17/03/2025 15:23
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Chương trình: Sửa chữa lớn phương tiện tập trung năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
11/03/2025 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Quảng Trị đăng tải KHLCNT Chương trình: Dịch vụ bảo vệ 08 trạm biến áp 110kV năm 2025 với 1 gói thầu.
23/06/2025 11:30
Công ty Điện lực Quảng Trị đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa nhà làm việc Trung tâm Thí nghiệm điện với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:44
Công ty Điện lực Quảng Trị đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa thiết bị phân đoạn trung áp năm 2025 với 2 gói thầu.
12/06/2025 14:50
Công ty Điện lực Quảng Trị đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa một số máy biến áp phụ tải năm 2025 với 2 gói thầu.
09/06/2025 15:37
Công ty Điện lực Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm VTTB đợt 2 với 1 gói thầu.
30/04/2025 10:16
Công ty Điện lực Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh và dự toán gói thầu mua sắm VTTB đợt 1 với 2 gói thầu.
29/04/2025 08:21
Công ty Điện lực Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh và dự toán gói thầu mua sắm VTTB đợt 1 với 1 gói thầu.
08/04/2025 07:44
Công ty Điện lực Quảng Trị đăng tải KHLCNT KHLCNT và dự toán gói thầu mua sắm với 2 gói thầu.
17/03/2025 15:23
Công ty Điện lực Quảng Trị đăng tải KHLCNT Chương trình: Sửa chữa lớn phương tiện tập trung năm 2025 với 2 gói thầu.
11/03/2025 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Chương trình: Dịch vụ bảo vệ 08 trạm biến áp 110kV năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 1 gói thầu.
23/06/2025 11:30
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa nhà làm việc Trung tâm Thí nghiệm điện của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:44
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa thiết bị phân đoạn trung áp năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
12/06/2025 14:50
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa một số máy biến áp phụ tải năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
09/06/2025 15:37
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm VTTB đợt 2 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 1 gói thầu.
30/04/2025 10:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh và dự toán gói thầu mua sắm VTTB đợt 1 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
29/04/2025 08:21
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh và dự toán gói thầu mua sắm VTTB đợt 1 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 1 gói thầu.
08/04/2025 07:44
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị và dịch vụ thực hiện nghiên cứu ứng dụng công nghệ IoT và Trí tuệ nhân tạo để cảnh báo sớm các nguy cơ mất an toàn lưới điện phân phối bằng thiết bị bay không người lái UAV của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
27/03/2025 16:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT KHLCNT và dự toán gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
17/03/2025 15:23
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Chương trình: Sửa chữa lớn phương tiện tập trung năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị với 2 gói thầu.
11/03/2025 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị là chủ đầu tư của 79 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị là chủ đầu tư của 249 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 249 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị là chủ đầu tư của 418 TBMT, trong đó tự mời thầu 411 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị là chủ đầu tư của 369 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Trị là chủ đầu tư có quan hệ với 202 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta sẽ hành động nhất quán với cách ta nhìn con người thực của mình, dù cách nhìn đó đúng hay sai. "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh