Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 145 nhà thầu.
- Đã công bố 162 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 19 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 103 gói (với 120 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 134 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,67%, Xây lắp 29,17%, Tư vấn 45,00%, Phi tư vấn 4,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 314.243.039.681 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 287.396.154.959 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI như sau:
- Có quan hệ với 145 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,67%, Xây lắp 29,17%, Tư vấn 45,00%, Phi tư vấn 4,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 314.243.039.681 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 287.396.154.959 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01-2026-SCL: Lập thiết kế kỹ thuật - Dự toán công trình Đại tu phần kiến trúc các TBA năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG & CÔNG NGHIỆP
26/06/2025 17:46
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09-2025-TVTK: Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT công trình Xây dựng hệ thống Điện mặt trời mái nhà trụ sở, văn phòng làm việc Công ty Điện lực Quốc Oai của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kỹ thuật và thương mại VINACENTECH
26/06/2025 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thí nghiệm và kiểm định của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
20/06/2025 08:38
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra TKBVTC - DT của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐIỆN 1
06/06/2025 08:48
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03-2025-TNKĐ: Thí nghiệm và kiểm định các công trình đầu tư xây dựng đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
03/06/2025 11:13
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thí nghiệm và kiểm định các công trình đầu tư xây dựng đợt 2 năm 2025.
29/05/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04-2025-SCL: Lập Thiết kế kỹ thuật - Dự toán các công trình SCL bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và khảo sát thiết kế công trình điện
28/05/2025 16:39
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09-2025-TVTK: Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT công trình Xây dựng hệ thống Điện mặt trời mái nhà trụ sở, văn phòng làm việc Công ty Điện lực Quốc Oai của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 16:44
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03-2025-VTTB: Mua sắm VTTB phục vụ các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LÂM BÌNH
26/05/2025 09:21
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03-2025-VTTB: Mua sắm VTTB phục vụ các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2025 11:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01-2026-SCL: Lập thiết kế kỹ thuật - Dự toán công trình Đại tu phần kiến trúc các TBA năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG & CÔNG NGHIỆP
26/06/2025 17:46
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09-2025-TVTK: Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT công trình Xây dựng hệ thống Điện mặt trời mái nhà trụ sở, văn phòng làm việc Công ty Điện lực Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kỹ thuật và thương mại VINACENTECH
26/06/2025 17:43
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu thí nghiệm và kiểm định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
20/06/2025 08:38
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09-2025-TVTK: Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT công trình Xây dựng hệ thống Điện mặt trời mái nhà trụ sở, văn phòng làm việc Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 09:02
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra TKBVTC - DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐIỆN 1
06/06/2025 08:48
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03-2025-TNKĐ: Thí nghiệm và kiểm định các công trình đầu tư xây dựng đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
03/06/2025 11:13
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04-2025-SCL: Lập Thiết kế kỹ thuật - Dự toán các công trình SCL bổ sung năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và khảo sát thiết kế công trình điện
28/05/2025 16:39
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đăng tải TBMT Gói thầu số 09-2025-TVTK: Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT công trình Xây dựng hệ thống Điện mặt trời mái nhà trụ sở, văn phòng làm việc Công ty Điện lực Quốc Oai theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 16:44
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03-2025-VTTB: Mua sắm VTTB phục vụ các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH TƯƠNG LAI, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LÂM BÌNH
26/05/2025 09:21
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04-2025-SCL: Lập Thiết kế kỹ thuật - Dự toán các công trình SCL bổ sung năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01-2026-SCL: Lập thiết kế kỹ thuật - Dự toán công trình Đại tu phần kiến trúc các TBA năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG & CÔNG NGHIỆP
26/06/2025 17:46
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09-2025-TVTK: Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT công trình Xây dựng hệ thống Điện mặt trời mái nhà trụ sở, văn phòng làm việc Công ty Điện lực Quốc Oai của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kỹ thuật và thương mại VINACENTECH
26/06/2025 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thí nghiệm và kiểm định của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
20/06/2025 08:38
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra TKBVTC - DT của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐIỆN 1
06/06/2025 08:48
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03-2025-TNKĐ: Thí nghiệm và kiểm định các công trình đầu tư xây dựng đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
03/06/2025 11:13
CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thí nghiệm và kiểm định các công trình đầu tư xây dựng đợt 2 năm 2025.
29/05/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04-2025-SCL: Lập Thiết kế kỹ thuật - Dự toán các công trình SCL bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và khảo sát thiết kế công trình điện
28/05/2025 16:39
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09-2025-TVTK: Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT công trình Xây dựng hệ thống Điện mặt trời mái nhà trụ sở, văn phòng làm việc Công ty Điện lực Quốc Oai của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 16:44
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03-2025-VTTB: Mua sắm VTTB phục vụ các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LÂM BÌNH
26/05/2025 09:21
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03-2025-VTTB: Mua sắm VTTB phục vụ các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2025 11:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI là chủ đầu tư của 162 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 42 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI là chủ đầu tư của 120 TBMT, trong đó tự mời thầu 120 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI là chủ đầu tư của 134 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC QUỐC OAI là chủ đầu tư có quan hệ với 145 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta thường không nhận ra rằng quan điểm của họ về thế giới cũng là lời thú nhận về tính cách. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh