Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 403 nhà thầu.
- Đã công bố 376 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 22 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 187 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 199 gói thầu, trong đó có 98 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 401 gói (với 417 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 685 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 323 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,33%, Xây lắp 41,73%, Tư vấn 8,15%, Phi tư vấn 10,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.198.939.775.831 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.995.403.059.013 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 403 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,33%, Xây lắp 41,73%, Tư vấn 8,15%, Phi tư vấn 10,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.198.939.775.831 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.995.403.059.013 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,26%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 257 gói thầu, trong đó trúng 257 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 19.82% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 83.62% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tây Ninh (253), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tây Ninh (136), Không xác định (121)
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 7 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY ĐIỆN LỰC TÂY NINH
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00071396
- Cơ quan cấp:
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Đường dây và trạm biến áp
⚬ Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình:
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 17:19
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 17:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 17:05
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 17:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 16:57
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 16:30
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 16:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 16:25
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 16:22
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Tây Ninh
28/08/2026 18:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Giám sát công trình: Sửa chữa MC 132 trạm 110kV Hoà Thành, TU 172 Tân Hưng và máy nạp Accu trạm 110kV Tân Hưng, Thạnh Đức, Trảng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Điện lực Tây Ninh
30/12/2025 16:59
Công ty Điện lực Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thí nghiệm hiệu chỉnh công trình: Sửa chữa MC 132 trạm 110kV Hoà Thành, TU 172 Tân Hưng và máy nạp Accu trạm 110kV Tân Hưng, Thạnh Đức, Trảng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN NAM TNHH - CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN NAM
30/12/2025 16:56
Công ty Điện lực Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Giám sát công trình: Sửa chữa MC 132 trạm 110kV Hoà Thành, TU 172 Tân Hưng và máy nạp Accu trạm 110kV Tân Hưng, Thạnh Đức, Trảng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Điện lực Tây Ninh
30/12/2025 16:53
Công ty Điện lực Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thí nghiệm hiệu chỉnh công trình: Sửa chữa MC 132 trạm 110kV Hoà Thành, TU 172 Tân Hưng và máy nạp Accu trạm 110kV Tân Hưng, Thạnh Đức, Trảng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN NAM TNHH - CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN NAM
30/12/2025 16:51
Công ty Điện lực Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Giám sát công trình: Sửa chữa thiết bị đầu các xuất tuyến thuộc trạm 110/22kV Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Điện lực Tây Ninh
30/12/2025 16:48
Công ty Điện lực Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Giám sát công trình: Sửa chữa nhánh rẽ 22kV Hòa Bình - Hòa Hiệp đoạn từ trụ 104/165 đến trụ 104/179 tuyến 475TBI và các thiết bị đóng, cắt không đảm bảo vận hành trên lưới điện Tân Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Điện lực Tây Ninh
30/12/2025 16:44
Công ty Điện lực Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Giám sát công trình: Sửa chữa ĐD 22kV Tân Biên - Xa Mát từ trụ 41 đến trụ 52 tuyến 471TBI và nhánh rẽ 22kV từ trụ 94C đến trụ 94C/13 tuyến 474TBI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Điện lực Tây Ninh
30/12/2025 16:42
Công ty Điện lực Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Giám sát công trình: Sửa chữa ĐD 22kV Tân Biên - Hòa Hiệp từ trụ 104/19 đến trụ 104/121 tuyến 475TBI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Điện lực Tây Ninh
30/12/2025 16:40
Công ty Điện lực Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Giám sát công trình: Chống quá tải lưới điện phân phối khu vực huyện Tân Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Điện lực Tây Ninh
30/12/2025 16:16
Công ty Điện lực Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi và Thiết kế bản vẽ thi công – lập dự toán công trình: Phát triển lưới điện phân phối khu vực huyện Tân Biên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Điện lực Tây Ninh
30/12/2025 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 17:19
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 17:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 17:05
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 17:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 16:57
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 16:30
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 16:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 16:25
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp dịch vụ Điện lực Tây Ninh
29/08/2026 16:22
Bên mời thầu Công ty Điện lực Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, đo đạc, thu thập số liệu và lập BCKTKT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Tây Ninh
28/08/2026 18:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh là chủ đầu tư của 376 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh là chủ đầu tư của 187 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 105 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 82 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh là chủ đầu tư của 417 TBMT, trong đó tự mời thầu 279 TBMT, đơn vị khác mời thầu 138 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh là chủ đầu tư của 685 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Tây Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 403 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong thời kỳ dối trá, nói lên sự thật là một hành động mang tính cách mạng. "
George Orwell
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh