Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 375 nhà thầu.
- Đã công bố 165 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 12 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 614 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 958 gói thầu, trong đó có 374 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 861 gói (với 969 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1401 gói, hủy thầu 3 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 608 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 280 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 240 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 41,28%, Tư vấn 19,20%, Phi tư vấn 2,17%, Hỗn hợp 1,65%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.528.832.355.475 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.296.522.375.162 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá như sau:
- Có quan hệ với 375 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 41,28%, Tư vấn 19,20%, Phi tư vấn 2,17%, Hỗn hợp 1,65%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.528.832.355.475 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.296.522.375.162 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dầu máy biến áp phục vụ công tác SXKD năm 2022 (TH22-20) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dầu khí Quốc tế PS
10/02/2023 10:41
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đọc xa về máy chủ mới tại Công ty Điện lực Thanh Hóa của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
24/10/2022 10:25
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, thiết bị phục vụ QLVH hệ thống VTCNTT năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ALC
24/10/2022 10:21
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và vật tư thiết bị của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
24/10/2022 09:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ DPH
24/10/2022 08:57
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguồn dự phòng cho Switch IT các TBA 110kV (TH22-21) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAKISS VIỆT NAM
13/10/2022 10:35
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây dẫn, cách điện và phụ kiện trung hạ áp của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
04/10/2022 16:39
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đóng cắt trung hạ áp của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN MBT
28/09/2022 11:29
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ gia công tiếp địa từ sắt thép thu hồi phục vụ công tác SCTX (TH22-19) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN - XÂY DỰNG THỦY LỢI HỒNG TRƯỜNG
19/09/2022 14:19
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH HBT Toàn Cầu
17/09/2022 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Thanh Hoá công bố kết quả gói thầu Mua dầu máy biến áp phục vụ công tác SXKD năm 2022 (TH22-20).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dầu khí Quốc tế PS
10/02/2023 10:41
Công ty Điện lực Thanh Hoá công bố kết quả gói thầu Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đọc xa về máy chủ mới tại Công ty Điện lực Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VIỄN THÔNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HỮU HỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐO ĐIỆN EMIC
24/10/2022 10:25
Công ty Điện lực Thanh Hoá công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, thiết bị phục vụ QLVH hệ thống VTCNTT năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ALC
24/10/2022 10:21
Công ty Điện lực Thanh Hoá công bố kết quả gói thầu Xây lắp và vật tư thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY BIẾN THẾ VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN MIỀN BẮC
24/10/2022 09:11
Công ty Điện lực Thanh Hoá công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ DPH
24/10/2022 08:57
Công ty Điện lực Thanh Hoá công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát với 1 nhà thầu tham gia.
14/10/2022 08:20
Công ty Điện lực Thanh Hoá công bố kết quả gói thầu Mua sắm nguồn dự phòng cho Switch IT các TBA 110kV (TH22-21).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAKISS VIỆT NAM
13/10/2022 10:35
Công ty Điện lực Thanh Hoá công bố kết quả gói thầu Mua sắm dây dẫn, cách điện và phụ kiện trung hạ áp.
04/10/2022 16:39
Công ty Điện lực Thanh Hoá công bố KQMT gói thầu Khảo sát, lập BCKTKT với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2022 08:10
Công ty Điện lực Thanh Hoá công bố KQMT gói thầu Mua sắm dây dẫn, cách điện và phụ kiện trung hạ áp với 4 nhà thầu tham gia.
28/09/2022 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dầu máy biến áp phục vụ công tác SXKD năm 2022 (TH22-20) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dầu khí Quốc tế PS
10/02/2023 10:41
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đọc xa về máy chủ mới tại Công ty Điện lực Thanh Hóa của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
24/10/2022 10:25
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, thiết bị phục vụ QLVH hệ thống VTCNTT năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ALC
24/10/2022 10:21
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và vật tư thiết bị của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
24/10/2022 09:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ DPH
24/10/2022 08:57
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguồn dự phòng cho Switch IT các TBA 110kV (TH22-21) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAKISS VIỆT NAM
13/10/2022 10:35
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây dẫn, cách điện và phụ kiện trung hạ áp của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
04/10/2022 16:39
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đóng cắt trung hạ áp của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN MBT
28/09/2022 11:29
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ gia công tiếp địa từ sắt thép thu hồi phục vụ công tác SCTX (TH22-19) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN - XÂY DỰNG THỦY LỢI HỒNG TRƯỜNG
19/09/2022 14:19
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH HBT Toàn Cầu
17/09/2022 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá là chủ đầu tư của 165 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá là chủ đầu tư của 614 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 614 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá là chủ đầu tư của 969 TBMT, trong đó tự mời thầu 926 TBMT, đơn vị khác mời thầu 43 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá là chủ đầu tư của 1401 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Hoá là chủ đầu tư có quan hệ với 375 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì củng cố cái uy hơn là sự im lặng. "
Leonardo da Vinci
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh