Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 250 nhà thầu.
- Đã công bố 155 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 9 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 698 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1062 gói thầu, trong đó có 505 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 379 gói (với 432 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 642 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 307 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 695 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 677 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,92%, Xây lắp 21,99%, Tư vấn 29,40%, Phi tư vấn 0,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 747.415.228.903 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 683.372.636.964 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân như sau:
- Có quan hệ với 250 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,92%, Xây lắp 21,99%, Tư vấn 29,40%, Phi tư vấn 0,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 747.415.228.903 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 683.372.636.964 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,57%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 6 gói thầu, trong đó trúng 6 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 86.58% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (6)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 69 gói thầu với 17 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục bảo hộ lao động, công cụ và dụng cụ bảo hộ lao động năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HYUNDAI ENTEC VIỆT NAM
10/09/2025 16:45
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06XL-SCL thi công xây lắp các công trình “Đại tu trạm biến áp, đường trục hạ thế trên địa bàn quận Thanh Xuân” và “Thay thế thiết bị đo đếm trung thế và rơ le bảo vệ MBA tại các TBA trên địa bàn quận Thanh Xuân". của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
03/07/2025 16:21
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Dự án: “Cải tạo, nâng công suất các TBA nâng cao độ tin cậy cung cấp điện năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân với 5 gói thầu.
01/07/2025 16:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu 05-MS: Mua sắm vật tư, thiết bị phục vụ các công trình ĐTXD năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP ĐIỆN TỰ CƯỜNG
20/06/2025 15:56
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL-SCL Thi công xây lắp công trình “Đại tu kiến trúc năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ GIAO THÔNG BẮC TRUNG NAM
19/06/2025 10:57
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Dự án: “Cải tạo, nâng công suất các TBA nâng cao độ tin cậy cung cấp điện năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân với 5 gói thầu.
13/06/2025 17:28
Công ty Điện lực Thanh Xuân đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Cải tạo, nâng công suất các TBA nâng cao độ tin cậy cung cấp điện năm 2025”.
13/06/2025 16:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02.MS- mua sắm, trang bị dụng cụ an toàn, phương tiện phòng cháy chữa cháy năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM QUANG - BÍCH
11/06/2025 17:07
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06XL-SCL thi công xây lắp các công trình “Đại tu trạm biến áp, đường trục hạ thế trên địa bàn quận Thanh Xuân” và “Thay thế thiết bị đo đếm trung thế và rơ le bảo vệ MBA tại các TBA trên địa bàn quận Thanh Xuân". của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 14:54
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08XL-SCL thi công xây lắp công trình “Đại tu máy biến áp tại hiện trường năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
04/06/2025 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục bảo hộ lao động, công cụ và dụng cụ bảo hộ lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HYUNDAI ENTEC VIỆT NAM
10/09/2025 16:45
Công ty Điện lực Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06XL-SCL thi công xây lắp các công trình “Đại tu trạm biến áp, đường trục hạ thế trên địa bàn quận Thanh Xuân” và “Thay thế thiết bị đo đếm trung thế và rơ le bảo vệ MBA tại các TBA trên địa bàn quận Thanh Xuân"..
- Nhà thầu trúng thầu:
03/07/2025 16:21
Công ty Điện lực Thanh Xuân đăng tải KHLCNT Dự án: “Cải tạo, nâng công suất các TBA nâng cao độ tin cậy cung cấp điện năm 2025” với 5 gói thầu.
01/07/2025 16:58
Công ty Điện lực Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu 05-MS: Mua sắm vật tư, thiết bị phục vụ các công trình ĐTXD năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHM QUỐC TẾ, CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP ĐIỆN TỰ CƯỜNG
20/06/2025 15:56
Công ty Điện lực Thanh Xuân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06XL-SCL thi công xây lắp các công trình “Đại tu trạm biến áp, đường trục hạ thế trên địa bàn quận Thanh Xuân” và “Thay thế thiết bị đo đếm trung thế và rơ le bảo vệ MBA tại các TBA trên địa bàn quận Thanh Xuân". với 3 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 16:51
Công ty Điện lực Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL-SCL Thi công xây lắp công trình “Đại tu kiến trúc năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỢ XÂY VÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ GIAO THÔNG BẮC TRUNG NAM
19/06/2025 10:57
Công ty Điện lực Thanh Xuân đăng tải KHLCNT Dự án: “Cải tạo, nâng công suất các TBA nâng cao độ tin cậy cung cấp điện năm 2025” với 5 gói thầu.
13/06/2025 17:28
Công ty Điện lực Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02.MS- mua sắm, trang bị dụng cụ an toàn, phương tiện phòng cháy chữa cháy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM QUANG - BÍCH
11/06/2025 17:07
Công ty Điện lực Thanh Xuân đăng tải TBMT Gói thầu số 06XL-SCL thi công xây lắp các công trình “Đại tu trạm biến áp, đường trục hạ thế trên địa bàn quận Thanh Xuân” và “Thay thế thiết bị đo đếm trung thế và rơ le bảo vệ MBA tại các TBA trên địa bàn quận Thanh Xuân". theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 14:54
Công ty Điện lực Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08XL-SCL thi công xây lắp công trình “Đại tu máy biến áp tại hiện trường năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
04/06/2025 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục bảo hộ lao động, công cụ và dụng cụ bảo hộ lao động năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HYUNDAI ENTEC VIỆT NAM
10/09/2025 16:45
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06XL-SCL thi công xây lắp các công trình “Đại tu trạm biến áp, đường trục hạ thế trên địa bàn quận Thanh Xuân” và “Thay thế thiết bị đo đếm trung thế và rơ le bảo vệ MBA tại các TBA trên địa bàn quận Thanh Xuân". của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
03/07/2025 16:21
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Dự án: “Cải tạo, nâng công suất các TBA nâng cao độ tin cậy cung cấp điện năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân với 5 gói thầu.
01/07/2025 16:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu 05-MS: Mua sắm vật tư, thiết bị phục vụ các công trình ĐTXD năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP ĐIỆN TỰ CƯỜNG
20/06/2025 15:56
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL-SCL Thi công xây lắp công trình “Đại tu kiến trúc năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ GIAO THÔNG BẮC TRUNG NAM
19/06/2025 10:57
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Dự án: “Cải tạo, nâng công suất các TBA nâng cao độ tin cậy cung cấp điện năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân với 5 gói thầu.
13/06/2025 17:28
Công ty Điện lực Thanh Xuân đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Cải tạo, nâng công suất các TBA nâng cao độ tin cậy cung cấp điện năm 2025”.
13/06/2025 16:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02.MS- mua sắm, trang bị dụng cụ an toàn, phương tiện phòng cháy chữa cháy năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM QUANG - BÍCH
11/06/2025 17:07
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06XL-SCL thi công xây lắp các công trình “Đại tu trạm biến áp, đường trục hạ thế trên địa bàn quận Thanh Xuân” và “Thay thế thiết bị đo đếm trung thế và rơ le bảo vệ MBA tại các TBA trên địa bàn quận Thanh Xuân". của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 14:54
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08XL-SCL thi công xây lắp công trình “Đại tu máy biến áp tại hiện trường năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
04/06/2025 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân là chủ đầu tư của 155 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân là chủ đầu tư của 698 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 697 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân là chủ đầu tư của 432 TBMT, trong đó tự mời thầu 413 TBMT, đơn vị khác mời thầu 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân là chủ đầu tư của 642 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thanh Xuân là chủ đầu tư có quan hệ với 250 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người cũng như ngọn đèn leo lắt trong đêm, càng tỏa sáng, càng khiến cho mình thêm ảm đạm. "
Nhân Gian Tiểu Khả
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh