Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 209 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 289 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 595 gói thầu, trong đó có 227 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 288 gói (với 318 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 335 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 324 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 320 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,51%, Xây lắp 27,99%, Tư vấn 29,25%, Phi tư vấn 1,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 691.727.855.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 668.938.987.810 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín như sau:
- Có quan hệ với 209 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,51%, Xây lắp 27,99%, Tư vấn 29,25%, Phi tư vấn 1,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 691.727.855.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 668.938.987.810 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầucác công trình: (1). Đại tu, thay thế Recloser, Dao cắt tụ ứng động các lộ 376E1.4, 374E1.4, 372E1.39, 373E1.39, 464E1.39, 461E1.39. (2). Đại tu, thay thế Recloser, Dao cắt tụ ứng động các lộ 460E1.39, 463E1.39, 472E1.32, 480E1.32. (3). Đại tu lưới điện hạ thế xã Thượng Phúc năm 2026. (4). Đại tu cột hạ thế trên địa bàn các xã Thanh Oai, Bình Minh, Tam Hưng, Dân Hòa năm 2026. (5). Đại tu lưới điện hạ thế xã Thường Tín năm 2026. (6). Đại tu lưới điện hạ thế các xã Hồng Vân, Chương Dương năm 2026. (7). Đại tu lưới điện trung áp các nhánh vận hành lâu năm khu vực Thường Tín. (8). Đại tu lưới điện trung áp các nhánh vận hành lâu năm khu vực Phú Xuyên của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 2 gói thầu.
20/07/2026 16:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: “Đại tu tủ điện hạ thế trên địa bàn các xã Thanh Oai, Bình Minh, Tam Hưng, Dân Hòa năm 2026”. của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 2 gói thầu.
29/06/2026 07:57
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công trình: (1). Đại tu lưới điện các lộ 371E10.4, nhánh Đặng Xá 372E10.4, nhánh Hồng Thái 3 373E10.4, 377E10.4 năm 2026. (2). Đại tu lưới điện các lộ 374E10.4, 375E10.4, 376E10.4, 472E10.4, 475E10.4 năm 2026. (3). Đại tu lưới điện các lộ 371E1.32, 478E1.32 năm 2026. (4). Đại tu lưới điện các lộ 471E1.32, 472E1.32, 474E1.32, 476E1.32 năm 2026. (5). Đại tu lưới điện các lộ 370, 371, 372, 373, 374E1.58 năm 2026. (6). Đại tu lưới điện các lộ 470, 471, 472E1.58, 474E10.4 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 2 gói thầu.
17/06/2026 11:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho công trình: “Đại tu tủ điện hạ thế các xã Thường Tín, Hồng Vân, Chương Dương, Thượng Phúc năm 2026” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 2 gói thầu.
04/06/2026 17:29
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho các công trình: (1). Đại tu kiến trúc các TBA trên địa bàn xã Thanh Oai, Tam Hưng năm 2026. (2). Đại tu kiến trúc các TBA thuộc đội Quản lý khách hàng lớn - khu vực Thanh Oai năm 2026. (3). Đại tu Các TBA trên địa bàn xã Phú Xuyên năm 2026. (4). Đại tu các TBA trên địa bàn xã Chuyên Mỹ năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 3 gói thầu.
14/05/2026 16:35
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho các công trình: (1). Đại tu kiến trúc trụ sở các đội QLĐ Tam Hưng, Bình Minh, Dân Hòa năm 2026. (2.) Đại tu kiến trúc trụ sở các đội QLKH Lớn, Đội QLĐ Thường Tín năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 1 gói thầu.
12/05/2026 15:54
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho các công trình: (1). Đại tu lưới điện lộ các 372E1.39, 375E1.39 năm 2026. (2). Đại tu lưới điện các lộ 370E1.39, 373E1.39, 374E1.39, 377E1.39, 376E1.4 năm 2026. (3). Đại tu lưới điện các lộ 374E1.4, 460E1.39, 463E1.39 năm 2026. (4). Đại tu lưới điện các lộ 461E1.39, 464E1.39, 459E1.71 năm 2026. (5). Đại tu lưới điện các lộ 462E1.39, 465E1.39 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 2 gói thầu.
12/05/2026 15:53
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 18/2026: “Chỉnh trang, thanh thải, sắp xếp đường dây, cáp viễn thông đi nổi trên cột điện thuộc địa bàn xã Phượng Dực giai đoạn 2 năm 2026” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 1 gói thầu.
29/04/2026 15:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Đại tu xe ô tô Mitsubishi Triton GL ( biển số : 29C-171.73)” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 1 gói thầu.
23/04/2026 08:50
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 17/2026: “Chỉnh trang, thanh thải, sắp xếp đường dây, cáp viễn thông đi nổi trên cột điện thuộc địa bàn xã Phượng Dực giai đoạn 1 năm 2026” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 1 gói thầu.
10/04/2026 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Thường Tín đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo các nhánh rẽ thuộc các đường dây trung thế sau trạm 110kV E1.32 Thường Tín năm 2025 với 3 gói thầu.
07/03/2025 14:05
Công ty Điện lực Thường Tín đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án
Thuộc dự án: “Xây dựng mới 01 xuất tuyến 22kV từ trạm biến áp 110kV Ngọc Hồi (E1.62) đi Cột 01 MV lộ 470E1.32” với 3 gói thầu.
04/03/2025 14:17
Công ty Điện lực Thường Tín đăng tải KHLCNT Đại tu cách điện đường dây trung thế 371E1.32, 375E1.32,371E10.4, 374E10.4,375E10.4, 475E10.4 với 1 gói thầu.
22/02/2025 15:16
Công ty Điện lực Thường Tín đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án “Xây dựng đường dây và TBA năm 2025 giai đoạn 1” với 4 gói thầu.
11/02/2025 15:29
Công ty Điện lực Thường Tín đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án “Xây dựng xuất tuyến 476E10.4 đấu nối hạ áp nhánh Lê Lợi, Chương Dương (376E10.4) và nhánh Tự Nhiên (371E1.32)” với 3 gói thầu.
08/02/2025 15:04
Công ty Điện lực Thường Tín đăng tải KHLCNT Gói thầu 09-MSTBVP: Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ ban quản lý dự án kiêm nhiệm Công ty Điện lực Thường Tín 2024 với 1 gói thầu.
23/10/2024 10:44
Công ty Điện lực Thường Tín đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm trang phục bảo hộ lao động phục vụ sxkd năm 2024 với 1 gói thầu.
03/04/2024 11:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầucác công trình: (1). Đại tu, thay thế Recloser, Dao cắt tụ ứng động các lộ 376E1.4, 374E1.4, 372E1.39, 373E1.39, 464E1.39, 461E1.39. (2). Đại tu, thay thế Recloser, Dao cắt tụ ứng động các lộ 460E1.39, 463E1.39, 472E1.32, 480E1.32. (3). Đại tu lưới điện hạ thế xã Thượng Phúc năm 2026. (4). Đại tu cột hạ thế trên địa bàn các xã Thanh Oai, Bình Minh, Tam Hưng, Dân Hòa năm 2026. (5). Đại tu lưới điện hạ thế xã Thường Tín năm 2026. (6). Đại tu lưới điện hạ thế các xã Hồng Vân, Chương Dương năm 2026. (7). Đại tu lưới điện trung áp các nhánh vận hành lâu năm khu vực Thường Tín. (8). Đại tu lưới điện trung áp các nhánh vận hành lâu năm khu vực Phú Xuyên của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 2 gói thầu.
20/07/2026 16:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: “Đại tu tủ điện hạ thế trên địa bàn các xã Thanh Oai, Bình Minh, Tam Hưng, Dân Hòa năm 2026”. của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 2 gói thầu.
29/06/2026 07:57
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công trình: (1). Đại tu lưới điện các lộ 371E10.4, nhánh Đặng Xá 372E10.4, nhánh Hồng Thái 3 373E10.4, 377E10.4 năm 2026. (2). Đại tu lưới điện các lộ 374E10.4, 375E10.4, 376E10.4, 472E10.4, 475E10.4 năm 2026. (3). Đại tu lưới điện các lộ 371E1.32, 478E1.32 năm 2026. (4). Đại tu lưới điện các lộ 471E1.32, 472E1.32, 474E1.32, 476E1.32 năm 2026. (5). Đại tu lưới điện các lộ 370, 371, 372, 373, 374E1.58 năm 2026. (6). Đại tu lưới điện các lộ 470, 471, 472E1.58, 474E10.4 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 2 gói thầu.
17/06/2026 11:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho công trình: “Đại tu tủ điện hạ thế các xã Thường Tín, Hồng Vân, Chương Dương, Thượng Phúc năm 2026” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 2 gói thầu.
04/06/2026 17:29
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho các công trình: (1). Đại tu kiến trúc các TBA trên địa bàn xã Thanh Oai, Tam Hưng năm 2026. (2). Đại tu kiến trúc các TBA thuộc đội Quản lý khách hàng lớn - khu vực Thanh Oai năm 2026. (3). Đại tu Các TBA trên địa bàn xã Phú Xuyên năm 2026. (4). Đại tu các TBA trên địa bàn xã Chuyên Mỹ năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 3 gói thầu.
14/05/2026 16:35
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho các công trình: (1). Đại tu kiến trúc trụ sở các đội QLĐ Tam Hưng, Bình Minh, Dân Hòa năm 2026. (2.) Đại tu kiến trúc trụ sở các đội QLKH Lớn, Đội QLĐ Thường Tín năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 1 gói thầu.
12/05/2026 15:54
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho các công trình: (1). Đại tu lưới điện lộ các 372E1.39, 375E1.39 năm 2026. (2). Đại tu lưới điện các lộ 370E1.39, 373E1.39, 374E1.39, 377E1.39, 376E1.4 năm 2026. (3). Đại tu lưới điện các lộ 374E1.4, 460E1.39, 463E1.39 năm 2026. (4). Đại tu lưới điện các lộ 461E1.39, 464E1.39, 459E1.71 năm 2026. (5). Đại tu lưới điện các lộ 462E1.39, 465E1.39 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 2 gói thầu.
12/05/2026 15:53
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 18/2026: “Chỉnh trang, thanh thải, sắp xếp đường dây, cáp viễn thông đi nổi trên cột điện thuộc địa bàn xã Phượng Dực giai đoạn 2 năm 2026” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 1 gói thầu.
29/04/2026 15:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Đại tu xe ô tô Mitsubishi Triton GL ( biển số : 29C-171.73)” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 1 gói thầu.
23/04/2026 08:50
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thường Tín đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 17/2026: “Chỉnh trang, thanh thải, sắp xếp đường dây, cáp viễn thông đi nổi trên cột điện thuộc địa bàn xã Phượng Dực giai đoạn 1 năm 2026” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín với 1 gói thầu.
10/04/2026 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín là chủ đầu tư của 289 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 259 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 30 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín là chủ đầu tư của 318 TBMT, trong đó tự mời thầu 283 TBMT, đơn vị khác mời thầu 35 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín là chủ đầu tư của 335 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thường Tín là chủ đầu tư có quan hệ với 209 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mắt ta chỉ nhìn thấy những gì mà trí óc đã sẵn sàng để lĩnh hội. "
Robertson Davies
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh