Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1 như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.775.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.769.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.775.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.769.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học phục vụ nâng cấp, thay thế cho các đơn vị thuộc Công ty ĐTHN1 của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1.
08/08/2013 11:15
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tin học phục vụ nâng cấp, thay thế cho các đơn vị thuộc Công ty ĐTHN1 của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
05/07/2013 09:57
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao điện thoại có dầu loại (1x2x0,5) phục vụ sản xuất kinh doanh tại Công ty Điện thoại Hà Nội 1 của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1.
25/10/2012 15:02
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao điện thoại có dầu loại (1x2x0,5) phục vụ sản xuất kinh doanh tại Công ty Điện thoại Hà Nội 1 của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
23/08/2012 15:25
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Ống nhựa và phụ kiện của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
13/09/2011 14:00
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải TBMT Ống nhựa và phụ kiện của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
20/07/2011 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đăng tải TBMT Mua thiết bị tin học phục vụ nâng cấp, thay thế thiết bị tin học (năm 2014) cho các đơn vị thuộc Công ty ĐTHN1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/04/2014 09:57
Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đăng tải TBMT Mua sắm phụ kiện quang phục vụ PTTB năm 2014 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/02/2014 14:33
Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị cắt lọc sét phục vụ thay thế và dự phòng cho các trạm tổng đài, BTS theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/01/2014 08:11
Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao treo 1x2x0,5mm có dầu chống ẩm phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2014 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/01/2014 07:48
Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đăng tải TBMT Mua sắm dây Jactre (1x2x0,5mm) phục vụ SXKD năm 2014 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/12/2013 08:13
Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao treo (2x2x0,5mm)+(7x0,35mm) có dầu chống ẩm phục vụ SXKD năm 2014 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/11/2013 09:42
Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đăng tải TBMT Mua modem ADSL 4 cổng có wifi phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2014 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/11/2013 09:42
Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đăng tải TBMT Cột thông tin bưu điện (cột ly tâm 7A-R95) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/08/2013 09:06
Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đăng tải TBMT Mua modem ADSL 2+, 01 cổng có wifi phục vụ khách hàng đăng ký lắp đặt, sử dụng dịch vụ MegaVNN theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/06/2013 09:16
Công ty Điện thoại Hà Nội 1 công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị tin học phục vụ nâng cấp, thay thế cho các đơn vị thuộc Công ty ĐTHN1 với 0 nhà thầu tham gia.
03/06/2013 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học phục vụ nâng cấp, thay thế cho các đơn vị thuộc Công ty ĐTHN1 của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1.
08/08/2013 11:15
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tin học phục vụ nâng cấp, thay thế cho các đơn vị thuộc Công ty ĐTHN1 của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
05/07/2013 09:57
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao điện thoại có dầu loại (1x2x0,5) phục vụ sản xuất kinh doanh tại Công ty Điện thoại Hà Nội 1 của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1.
25/10/2012 15:02
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao điện thoại có dầu loại (1x2x0,5) phục vụ sản xuất kinh doanh tại Công ty Điện thoại Hà Nội 1 của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
23/08/2012 15:25
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Ống nhựa và phụ kiện của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
13/09/2011 14:00
Bên mời thầu Công ty Điện thoại Hà Nội 1 đã đăng tải TBMT Ống nhựa và phụ kiện của chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
20/07/2011 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1 là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1 là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện thoại Hà Nội 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ta không yêu một người con gái vì những lời nàng nói. Ta yêu những lời nàng nói vì ta yêu nàng. "
A. Maurois
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh