Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,52%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 35,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.879.815.778 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.719.075.032 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,52%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 35,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.879.815.778 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.719.075.032 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ join domain cho hệ thống máy tính của Công ty Mua bán điện của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG CÔNG TY CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP CMC
21/08/2026 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với 2 gói thầu.
20/08/2026 15:15
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2026.
20/08/2026 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải TBMT Dịch vụ join domain cho hệ thống máy tính của Công ty Mua bán điện của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 10:18
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải TBMT Mua sắm phần mềm quản lý, bảo mật thiết bị đầu cuối và phần mềm quản lý dịch vụ, tài sản công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 16:06
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm dịch vụ join domain cho hệ thống máy tính của Công ty Mua bán điện của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với 1 gói thầu.
17/07/2026 10:42
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống phần mềm quản lý, bảo mật thiết bị đầu cuối và quản lý dịch vụ, tài sản công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với 2 gói thầu.
13/07/2026 11:01
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm hệ thống phần mềm quản lý, bảo mật thiết bị đầu cuối và quản lý dịch vụ, tài sản công nghệ thông tin.
06/07/2026 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu May đo đồng phục cho CBCNV Công ty năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC UNIFORM
17/06/2026 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải TBMT May đo đồng phục cho CBCNV Công ty năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2026 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đăng tải KHLCNT Rà quét lỗ hổng bảo mật và đánh giá xâm nhập của EPTC với 1 gói thầu.
02/07/2025 15:43
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm toán quyết toán dự án mua sắm thiết bị máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN CALICO
24/12/2024 15:35
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI VIỆT
20/12/2024 10:19
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm và mực in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TÂN LONG
19/12/2024 16:05
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm toán quyết toán dự án mua sắm thiết bị chuyển mạch và gia hạn giấy phép cho thiết bị, phần mềm CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN CALICO
11/12/2024 09:22
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Thực hiện bảo trì hạ tầng Công nghệ thông tin EPTC năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TELEMATIC
29/11/2024 09:59
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị máy photocopy với 2 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 09:03
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN công bố KQMT gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm và mực in với 2 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 15:56
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị máy photocopy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 10:48
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đăng tải TBMT Mua sắm văn phòng phẩm và mực in theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ join domain cho hệ thống máy tính của Công ty Mua bán điện của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG CÔNG TY CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP CMC
21/08/2026 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với 2 gói thầu.
20/08/2026 15:15
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2026.
20/08/2026 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải TBMT Dịch vụ join domain cho hệ thống máy tính của Công ty Mua bán điện của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 10:18
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải TBMT Mua sắm phần mềm quản lý, bảo mật thiết bị đầu cuối và phần mềm quản lý dịch vụ, tài sản công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 16:06
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm dịch vụ join domain cho hệ thống máy tính của Công ty Mua bán điện của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với 1 gói thầu.
17/07/2026 10:42
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống phần mềm quản lý, bảo mật thiết bị đầu cuối và quản lý dịch vụ, tài sản công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với 2 gói thầu.
13/07/2026 11:01
CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm hệ thống phần mềm quản lý, bảo mật thiết bị đầu cuối và quản lý dịch vụ, tài sản công nghệ thông tin.
06/07/2026 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu May đo đồng phục cho CBCNV Công ty năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC UNIFORM
17/06/2026 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN đã đăng tải TBMT May đo đồng phục cho CBCNV Công ty năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2026 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN là chủ đầu tư của 31 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY MUA BÁN ĐIỆN là chủ đầu tư có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không cần một người bạn thay đổi khi ta thay đổi và gật đầu khi ta gật đầu; cái bóng của ta làm chuyện đó tốt lắm rồi. "
Plutarch
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh