Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 62 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 108 gói thầu, trong đó có 62 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 136 gói (với 146 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 134 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,29%, Xây lắp 7,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 68,49%, Hỗn hợp 0,68%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 541.828.625.127 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 531.095.003.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV như sau:
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,29%, Xây lắp 7,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 68,49%, Hỗn hợp 0,68%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 541.828.625.127 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 531.095.003.344 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,98%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm các khu nhà xưởng của Công ty nhiệt điện Sơn Động-TKV của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
19/10/2022 17:01
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải TBMT Sửa chữa, chống thấm các khu nhà xưởng của Công ty nhiệt điện Sơn Động-TKV của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 10:27
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và sửa chữa ống áp lực, ống bộ sấy không khí lò 1, 2 năm 2022 NMNĐ Sơn Động của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
08/09/2022 15:19
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chống thấm các khu nhà xưởng của Công ty nhiệt điện Sơn Động-TKV của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV với 1 gói thầu.
29/08/2022 08:52
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất bồi dưỡng độc hại cho CBCNV Công ty nhiệt điện Sơn Động- TKV năm 2019 của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
27/07/2022 15:13
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ cho Công ty nhiệt điện Sơn Động- TKV năm 2020 của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
27/07/2022 15:07
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và sửa chữa vật liệu chịu lửa lò hơi số 1 và số 2 năm 2020 nhà máy nhiệt điện Sơn Động của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
27/07/2022 15:04
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp vật tư ống áp lực và bộ sấy không khí Sửa chữa TĐT Lò hơi số 1 NMNĐ Sơn Động của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn thương mại và thiết bị điện máy Tân Dương
27/07/2022 15:00
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp, lắp đặt máy cắt cho máy biến áp hệ thống điện trung áp của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
27/07/2022 14:58
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn tường nhà ở, nhà ăn ca và nhà xưởng Công ty nhiệt điện Sơn Động - TKV của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại 376 Bắc Giang
27/07/2022 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm các khu nhà xưởng của Công ty nhiệt điện Sơn Động-TKV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Đỗ Phát
19/10/2022 17:01
Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV công bố KQMT gói thầu Sửa chữa, chống thấm các khu nhà xưởng của Công ty nhiệt điện Sơn Động-TKV với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 11:22
Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đăng tải TBMT Sửa chữa, chống thấm các khu nhà xưởng của Công ty nhiệt điện Sơn Động-TKV theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 10:27
Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và sửa chữa ống áp lực, ống bộ sấy không khí lò 1, 2 năm 2022 NMNĐ Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP NĂNG LƯỢNG MIS, CÔNG TY CỔ PHẦN LILAMA 69-1 PHẢ LẠI
08/09/2022 15:19
Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chống thấm các khu nhà xưởng của Công ty nhiệt điện Sơn Động-TKV với 1 gói thầu.
29/08/2022 08:52
Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp, lắp đặt, hiệu chỉnh chạy thử Cân than băng tải 2A 2B với 2 nhà thầu tham gia.
12/08/2022 10:01
Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp, lắp đặt, hiệu chỉnh chạy thử hệ thống thải xỉ đáy lò 1 với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 10:01
Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Cung cấp, lắp đặt, hiệu chỉnh chạy thử Cân than băng tải 2A 2B theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/08/2022 17:31
Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất bồi dưỡng độc hại cho CBCNV Công ty nhiệt điện Sơn Động- TKV năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch Vụ Tổng Hợp Nhật Tâm Phúc
27/07/2022 15:13
Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ cho Công ty nhiệt điện Sơn Động- TKV năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ bảo vệ và thương mại khí đốt Việt Hưng
27/07/2022 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, chống thấm các khu nhà xưởng của Công ty nhiệt điện Sơn Động-TKV của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
19/10/2022 17:01
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải TBMT Sửa chữa, chống thấm các khu nhà xưởng của Công ty nhiệt điện Sơn Động-TKV của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 10:27
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và sửa chữa ống áp lực, ống bộ sấy không khí lò 1, 2 năm 2022 NMNĐ Sơn Động của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
08/09/2022 15:19
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chống thấm các khu nhà xưởng của Công ty nhiệt điện Sơn Động-TKV của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV với 1 gói thầu.
29/08/2022 08:52
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất bồi dưỡng độc hại cho CBCNV Công ty nhiệt điện Sơn Động- TKV năm 2019 của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
27/07/2022 15:13
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ cho Công ty nhiệt điện Sơn Động- TKV năm 2020 của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
27/07/2022 15:07
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và sửa chữa vật liệu chịu lửa lò hơi số 1 và số 2 năm 2020 nhà máy nhiệt điện Sơn Động của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
27/07/2022 15:04
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp vật tư ống áp lực và bộ sấy không khí Sửa chữa TĐT Lò hơi số 1 NMNĐ Sơn Động của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn thương mại và thiết bị điện máy Tân Dương
27/07/2022 15:00
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp, lắp đặt máy cắt cho máy biến áp hệ thống điện trung áp của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
27/07/2022 14:58
Bên mời thầu Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn tường nhà ở, nhà ăn ca và nhà xưởng Công ty nhiệt điện Sơn Động - TKV của chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại 376 Bắc Giang
27/07/2022 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV là chủ đầu tư của 62 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 62 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV là chủ đầu tư của 146 TBMT, trong đó tự mời thầu 142 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV là chủ đầu tư của 134 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Nhiệt điện Sơn Động TKV là chủ đầu tư có quan hệ với 81 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rất dễ để có nguyên tắc khi bạn giàu có. Quan trọng là phải có nguyên tắc khi bạn nghèo khổ. "
Ray Kroc
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026