Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 242 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 151 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 189 gói thầu, trong đó có 151 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 175 gói (với 180 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 190 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,22%, Xây lắp 18,89%, Tư vấn 7,22%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 320.977.125.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 284.223.105.334 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak như sau:
- Có quan hệ với 242 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,22%, Xây lắp 18,89%, Tư vấn 7,22%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 320.977.125.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 284.223.105.334 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 31: Tư vấn đo đạc quan trắc biến dạng và đánh giá ổn định các hạng mục công trình chu kỳ “7” Nhà máy Thủy điện An Khê - Ka Nak của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
25/11/2022 15:29
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 33: Cung cấp Hệ thống giám sát phóng điện cục bộ và các dịch vụ kỹ thuật kèm theo cho Tổ máy phát H2 - Nhà máy Thủy điện An Khê của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
16/11/2022 08:31
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Tư vấn khảo sát, lập phương án kỹ thuật Sửa chữa lớn Đường ống áp lực Nhà máy Thủy điện An Khê và Tư vấn khảo sát, lập phương án xử lý cấp thiết chống sạt lở mái taluy dương đường vận hành A3, đường vận hành A4 - Nhà máy Thủy điện An Khê của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
24/10/2022 17:21
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Sửa chữa lớn tuyến Kênh dẫn nước An Khê đoạn từ Km1+600 đến Km1+925 phía bờ phải – Nhà máy Thủy điện An Khê của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
21/10/2022 16:46
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải TBMT Gói thầu số 31: Tư vấn đo đạc quan trắc biến dạng và đánh giá ổn định các hạng mục công trình chu kỳ “7” Nhà máy Thủy điện An Khê - Ka Nak của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 15:43
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 26: Cung cấp dầu phục vụ Trung tu Tổ máy H1 Nhà máy Thủy điện An Khê và Đại tu Tổ máy H1 Nhà máy Thủy điện Ka Nak của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
13/09/2022 11:38
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 30: Mua sắm thiết bị thí nghiệm và thiết bị đo phục vụ công tác sản xuất cho Nhà máy Thủy điện An Khê, Nhà máy Thủy điện Ka Nak của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
05/09/2022 15:29
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải TBMT Gói thầu số 20: Tư vấn khảo sát, lập phương án kỹ thuật Sửa chữa lớn Đường ống áp lực Nhà máy Thủy điện An Khê và Tư vấn khảo sát, lập phương án xử lý cấp thiết chống sạt lở mái taluy dương đường vận hành A3, đường vận hành A4 - Nhà máy Thủy điện An Khê của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2022 10:02
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải TBMT Gói thầu số 33: Cung cấp Hệ thống giám sát phóng điện cục bộ và các dịch vụ kỹ thuật kèm theo cho Tổ máy phát H2 - Nhà máy Thủy điện An Khê của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 16:21
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 29: Duy tu, bảo dưỡng các hạng mục công trình xây dựng Nhà máy Thủy điện An Khê và Nhà máy Thủy điện Ka Nak - Phòng chống lụt bão năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
24/08/2022 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 31: Tư vấn đo đạc quan trắc biến dạng và đánh giá ổn định các hạng mục công trình chu kỳ “7” Nhà máy Thủy điện An Khê - Ka Nak.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN VIỆT
25/11/2022 15:29
Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 31: Tư vấn đo đạc quan trắc biến dạng và đánh giá ổn định các hạng mục công trình chu kỳ “7” Nhà máy Thủy điện An Khê - Ka Nak với 2 nhà thầu tham gia.
16/11/2022 09:23
Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 33: Cung cấp Hệ thống giám sát phóng điện cục bộ và các dịch vụ kỹ thuật kèm theo cho Tổ máy phát H2 - Nhà máy Thủy điện An Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP NĂNG LƯỢNG VIỆT
16/11/2022 08:31
Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Tư vấn khảo sát, lập phương án kỹ thuật Sửa chữa lớn Đường ống áp lực Nhà máy Thủy điện An Khê và Tư vấn khảo sát, lập phương án xử lý cấp thiết chống sạt lở mái taluy dương đường vận hành A3, đường vận hành A4 - Nhà máy Thủy điện An Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng điện 3
24/10/2022 17:21
Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Sửa chữa lớn tuyến Kênh dẫn nước An Khê đoạn từ Km1+600 đến Km1+925 phía bờ phải – Nhà máy Thủy điện An Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI ÂU
21/10/2022 16:46
Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 20: Tư vấn khảo sát, lập phương án kỹ thuật Sửa chữa lớn Đường ống áp lực Nhà máy Thủy điện An Khê và Tư vấn khảo sát, lập phương án xử lý cấp thiết chống sạt lở mái taluy dương đường vận hành A3, đường vận hành A4 - Nhà máy Thủy điện An Khê với 2 nhà thầu tham gia.
14/10/2022 11:11
Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đăng tải TBMT Gói thầu số 31: Tư vấn đo đạc quan trắc biến dạng và đánh giá ổn định các hạng mục công trình chu kỳ “7” Nhà máy Thủy điện An Khê - Ka Nak theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 15:43
Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 26: Cung cấp dầu phục vụ Trung tu Tổ máy H1 Nhà máy Thủy điện An Khê và Đại tu Tổ máy H1 Nhà máy Thủy điện Ka Nak.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần giải pháp công nghệ và năng lượng Kiên Phát
13/09/2022 11:38
Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 33: Cung cấp Hệ thống giám sát phóng điện cục bộ và các dịch vụ kỹ thuật kèm theo cho Tổ máy phát H2 - Nhà máy Thủy điện An Khê với 3 nhà thầu tham gia.
06/09/2022 10:04
Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 30: Mua sắm thiết bị thí nghiệm và thiết bị đo phục vụ công tác sản xuất cho Nhà máy Thủy điện An Khê, Nhà máy Thủy điện Ka Nak.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT MÊ KÔNG
05/09/2022 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 31: Tư vấn đo đạc quan trắc biến dạng và đánh giá ổn định các hạng mục công trình chu kỳ “7” Nhà máy Thủy điện An Khê - Ka Nak của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
25/11/2022 15:29
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 33: Cung cấp Hệ thống giám sát phóng điện cục bộ và các dịch vụ kỹ thuật kèm theo cho Tổ máy phát H2 - Nhà máy Thủy điện An Khê của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
16/11/2022 08:31
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Tư vấn khảo sát, lập phương án kỹ thuật Sửa chữa lớn Đường ống áp lực Nhà máy Thủy điện An Khê và Tư vấn khảo sát, lập phương án xử lý cấp thiết chống sạt lở mái taluy dương đường vận hành A3, đường vận hành A4 - Nhà máy Thủy điện An Khê của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
24/10/2022 17:21
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25: Sửa chữa lớn tuyến Kênh dẫn nước An Khê đoạn từ Km1+600 đến Km1+925 phía bờ phải – Nhà máy Thủy điện An Khê của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
21/10/2022 16:46
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải TBMT Gói thầu số 31: Tư vấn đo đạc quan trắc biến dạng và đánh giá ổn định các hạng mục công trình chu kỳ “7” Nhà máy Thủy điện An Khê - Ka Nak của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 15:43
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 26: Cung cấp dầu phục vụ Trung tu Tổ máy H1 Nhà máy Thủy điện An Khê và Đại tu Tổ máy H1 Nhà máy Thủy điện Ka Nak của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
13/09/2022 11:38
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 30: Mua sắm thiết bị thí nghiệm và thiết bị đo phục vụ công tác sản xuất cho Nhà máy Thủy điện An Khê, Nhà máy Thủy điện Ka Nak của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
05/09/2022 15:29
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải TBMT Gói thầu số 20: Tư vấn khảo sát, lập phương án kỹ thuật Sửa chữa lớn Đường ống áp lực Nhà máy Thủy điện An Khê và Tư vấn khảo sát, lập phương án xử lý cấp thiết chống sạt lở mái taluy dương đường vận hành A3, đường vận hành A4 - Nhà máy Thủy điện An Khê của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2022 10:02
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải TBMT Gói thầu số 33: Cung cấp Hệ thống giám sát phóng điện cục bộ và các dịch vụ kỹ thuật kèm theo cho Tổ máy phát H2 - Nhà máy Thủy điện An Khê của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 16:21
Bên mời thầu Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 29: Duy tu, bảo dưỡng các hạng mục công trình xây dựng Nhà máy Thủy điện An Khê và Nhà máy Thủy điện Ka Nak - Phòng chống lụt bão năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak.
24/08/2022 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak là chủ đầu tư của 151 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 151 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak là chủ đầu tư của 180 TBMT, trong đó tự mời thầu 174 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak là chủ đầu tư của 190 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Thủy điện An Khê - Ka Nak là chủ đầu tư có quan hệ với 242 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Gieo hành động, bạn sẽ gặt thói quen, gieo thói quen bạn sẽ gặt cá tính, gieo cá tính bạn sẽ gặt số phận. "
Napoleon Hill (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh