Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,52%, Xây lắp 24,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,34%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.536.889.287 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 158.581.948.370 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,52%, Xây lắp 24,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,34%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.536.889.287 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 158.581.948.370 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 91 gói thầu, trong đó trúng 88 gói, trượt 1 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (56), Tây Ninh (2), Cần Thơ (1), Không xác định (32)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Phước (48), Cần Thơ (1), Tây Ninh (1), Không xác định (41)
- Có quan hệ với 30 bên mời thầu
- Có quan hệ với 35 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 11 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng 8 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 7 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 73 gói thầu với 18 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Bạch Đằng
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00028985
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch và đầu tư tỉnh Bình Phước
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Dân dụng, giao thông Địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật, nông nghiệp &PTNT Địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng, giao thông
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp, thoát nước, cây xanh và điện chiếu sáng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nông nghiệp &PTNT Thủy lợi
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông Đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng, giao thông
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp, thoát nước, cây xanh và điện chiếu sáng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp &PTNT Thủy lợi
⚬ Lập quy hoạch xây dựng: Lập quy hoạch xây dựng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp nhẹ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp Đường dây & TBA
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp nhẹ Nhà xường
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Đường dây & TBA
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: NN&PTNT
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 03 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG.
28/03/2020 08:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỄN ĐÔNG
27/03/2020 16:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 02 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GREENSUN
21/11/2019 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 03 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/10/2019 09:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 02 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/10/2019 13:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói thầu số 02 và số 03 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG với 4 gói thầu.
07/10/2019 16:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2019 16:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói thầu số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG với 2 gói thầu.
26/08/2019 15:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XD-01: Xây dựng nâng cấp tuyến 1, tuyến 2 đường từ ngã ba đồn 793 đi Đội 4 và nhà máy mủ cao su/e717 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG.
31/01/2019 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG.
22/01/2019 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ THÍ NGHIỆM AN PHA
28/03/2020 08:33
CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỄN ĐÔNG
27/03/2020 16:53
CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GREENSUN
21/11/2019 15:52
CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 03 với 1 nhà thầu tham gia.
24/10/2019 14:18
CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 02 với 3 nhà thầu tham gia.
18/10/2019 15:15
CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 03 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/10/2019 09:45
CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 02 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/10/2019 13:30
CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đăng tải KHLCNT Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói thầu số 02 và số 03 với 4 gói thầu.
07/10/2019 16:59
CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 01 với 3 nhà thầu tham gia.
07/09/2019 16:08
CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2019 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 03 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG.
28/03/2020 08:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỄN ĐÔNG
27/03/2020 16:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 02 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GREENSUN
21/11/2019 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 03 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/10/2019 09:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 02 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/10/2019 13:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói thầu số 02 và số 03 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG với 4 gói thầu.
07/10/2019 16:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2019 16:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm theo phương thức tập trung năm 2019, gói thầu số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG với 2 gói thầu.
26/08/2019 15:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XD-01: Xây dựng nâng cấp tuyến 1, tuyến 2 đường từ ngã ba đồn 793 đi Đội 4 và nhà máy mủ cao su/e717 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG.
31/01/2019 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG.
22/01/2019 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH BẠCH ĐẰNG là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc gặp gỡ giữa sự chuẩn bị và cơ hội tạo ra lứa con mà chúng ta gọi là may mắn. "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh