Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 46 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,62%, Xây lắp 2,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 47,62%, Hỗn hợp 2,38%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.722.574.635 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 100.235.965.666 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,62%, Xây lắp 2,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 47,62%, Hỗn hợp 2,38%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.722.574.635 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 100.235.965.666 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tuyên Quang (1), Hà Nội (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Giang (1), Hà Nội (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 30 gói thầu với 8 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN BẢO NGÂN 9
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00038713
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Giang
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình: NNPTNT
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế xây dựng công trình: NNPTNT
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Trà của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Hoàng Sơn
05/01/2024 11:12
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua téc nước sinh hoạt xã Tả Lủng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG Á
25/12/2023 16:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Máng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Hoàng Sơn
20/12/2023 13:54
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68
18/12/2023 09:57
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải TBMT Mua téc nước sinh hoạt xã Tả Lủng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 15:15
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải TBMT Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Trà của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
04/12/2023 09:22
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Cháng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG Á
29/11/2023 16:46
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải KHLCNT Mua téc nước sinh hoạt xã Tả Lủng, huyện Mèo Vạc thực hiện dự án 1 Nội dung số 5: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán năm 2023 Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 với 3 gói thầu.
27/11/2023 09:25
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải TBMT Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Máng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 10:56
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Cháng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2023 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH Bảo Ngân 9 công bố kết quả gói thầu Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Trà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Hoàng Sơn
05/01/2024 11:12
Công ty TNHH Bảo Ngân 9 công bố kết quả gói thầu Mua téc nước sinh hoạt xã Tả Lủng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG Á
25/12/2023 16:05
Công ty TNHH Bảo Ngân 9 công bố kết quả gói thầu Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Máng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Hoàng Sơn
20/12/2023 13:54
Công ty TNHH Bảo Ngân 9 công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68
18/12/2023 09:57
Công ty TNHH Bảo Ngân 9 công bố KQMT gói thầu Mua téc nước sinh hoạt xã Tả Lủng với 1 nhà thầu tham gia.
15/12/2023 09:19
Công ty TNHH Bảo Ngân 9 công bố KQMT gói thầu Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Trà với 3 nhà thầu tham gia.
10/12/2023 09:32
Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đăng tải TBMT Mua téc nước sinh hoạt xã Tả Lủng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 15:15
Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đăng tải TBMT Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Trà theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
04/12/2023 09:22
Công ty TNHH Bảo Ngân 9 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Cháng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG Á
29/11/2023 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Trà của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Hoàng Sơn
05/01/2024 11:12
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua téc nước sinh hoạt xã Tả Lủng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG Á
25/12/2023 16:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Máng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Hoàng Sơn
20/12/2023 13:54
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68
18/12/2023 09:57
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải TBMT Mua téc nước sinh hoạt xã Tả Lủng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 15:15
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải TBMT Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Trà của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
04/12/2023 09:22
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Cháng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG Á
29/11/2023 16:46
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải KHLCNT Mua téc nước sinh hoạt xã Tả Lủng, huyện Mèo Vạc thực hiện dự án 1 Nội dung số 5: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán năm 2023 Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 với 3 gói thầu.
27/11/2023 09:25
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải TBMT Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Máng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 10:56
Bên mời thầu Công ty TNHH Bảo Ngân 9 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua téc nước sinh hoạt xã Sủng Cháng của chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2023 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 là chủ đầu tư của 46 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 46 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 là chủ đầu tư của 42 TBMT, trong đó tự mời thầu 42 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Bảo Ngân 9 là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Anh hãy tự giúp anh trước, trời sẽ giúp anh sau. "
La Fontaine
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh