Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 627.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 625.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 627.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 625.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1435 gói thầu, trong đó trúng 863 gói, trượt 482 gói, 43 chưa có kết quả, 47 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 5.56% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (176), TP.Hồ Chí Minh (171), Cần Thơ (77), Cà Mau (67), Vĩnh Long (65), Phú Thọ (61), Lâm Đồng (60), Đồng Nai (59), Tây Ninh (45), Đà Nẵng (39), Gia Lai (38), Đồng Tháp (36), Lạng Sơn (35), Thái Nguyên (31), Ninh Bình (26), Quảng Ngãi (25), Lào Cai (24), Đắk Lắk (21), An Giang (20), Cao Bằng (20), Khánh Hòa (19), Hải Phòng (18), Bắc Ninh (17), Nghệ An (17), Quảng Trị (15), Quảng Ninh (13), Hưng Yên (11), Sơn La (10), Điện Biên (8), Thanh Hoá (7), Tuyên Quang (6), Huế (3), Toàn quốc (3), Lai Châu (3), Hà Tĩnh (2), Không xác định (194)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (176), TP.Hồ Chí Minh (97), Cà Mau (50), Bà Rịa - Vũng Tàu (43), Đồng Nai (43), Long An (39), Lạng Sơn (35), Lâm Đồng (35), Cần Thơ (35), Gia Lai (35), Bến Tre (31), Vĩnh Phúc (31), Tiền Giang (28), Thái Nguyên (27), Bình Dương (26), Sóc Trăng (25), Đà Nẵng (21), Lào Cai (21), Trà Vinh (20), Cao Bằng (20), Đắk Lắk (19), Quảng Nam (17), Bình Thuận (17), Hậu Giang (17), Nghệ An (17), Hòa Bình (15), Phú Thọ (15), Bình Phước (14), Vĩnh Long (14), Bạc Liêu (14), Quảng Ninh (13), Kon Tum (13), Bắc Giang (11), Hải Dương (11), Quảng Ngãi (11), Kiên Giang (10), Sơn La (10), Ninh Bình (10), Ninh Thuận (10), Đắk Nông (10), Nam Định (8), Khánh Hòa (8), Điện Biên (8), Quảng Trị (8), Đồng Tháp (8), Hải Phòng (7), Hưng Yên (7), Quảng Bình (7), An Giang (7), Tây Ninh (7), Thanh Hoá (7), Hà Nam (7), Bắc Ninh (4), Tuyên Quang (4), Bắc Kạn (4), Thái Bình (4), Yên Bái (3), Huế (3), Toàn quốc (3), Lai Châu (3), Hà Tĩnh (2), Bình Định (2), Hà Giang (2), Phú Yên (1), Không xác định (215)
- Có quan hệ với 598 bên mời thầu
- Có quan hệ với 376 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 334 nhà thầu trong 808 gói thầu, thắng 271 gói, thua 471 gói, 35 chưa có kết quả, 31 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 18 nhà thầu trong 167 gói thầu, thắng thầu 138 gói, thua 22 gói, 1 chưa có kết quả, 6 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 19 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Công nghệ NhoNho
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00045559
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Cần Thơ
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế Kết cấu công trình: Dân dụng, Công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát công tác xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát công tác xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật (Cấp – Thoát nước) Cấp – Thoát nước
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị đánh giá chứng nhận sản phẩm VietGAP/GAHP/Hữu cơ cho các doanh nghiệp, hợp tác xã tham gia dự án của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ NATEK
29/11/2023 13:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị đánh giá chứng nhận sản phẩm VietGAP/GAHP/Hữu cơ cho các doanh nghiệp, hợp tác xã tham gia dự án của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2023 15:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón, thức ăn chăn nuôi hỗ trợ xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn VietGAP/GAHP, mô hình chăn nuôi VietGAHP, xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn hữu cơ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẾ LÂM PHƯƠNG BẮC
29/05/2023 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đã đăng tải TBMT Mua phân bón, thức ăn chăn nuôi hỗ trợ xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn VietGAP/GAHP, mô hình chăn nuôi VietGAHP, xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn hữu cơ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2023 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đã đăng tải TBMT Mua phân bón, thức ăn chăn nuôi hỗ trợ xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn VietGAP/GAHP, mô hình chăn nuôi VietGAHP, xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn hữu cơ. của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/10/2022 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị đánh giá chứng nhận sản phẩm VietGAP/GAHP/Hữu cơ cho các doanh nghiệp, hợp tác xã tham gia dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ NATEK
29/11/2023 13:41
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO công bố KQMT gói thầu Thuê đơn vị đánh giá chứng nhận sản phẩm VietGAP/GAHP/Hữu cơ cho các doanh nghiệp, hợp tác xã tham gia dự án với 1 nhà thầu tham gia.
04/11/2023 09:00
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đăng tải TBMT Thuê đơn vị đánh giá chứng nhận sản phẩm VietGAP/GAHP/Hữu cơ cho các doanh nghiệp, hợp tác xã tham gia dự án theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2023 15:46
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO công bố kết quả gói thầu Mua phân bón, thức ăn chăn nuôi hỗ trợ xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn VietGAP/GAHP, mô hình chăn nuôi VietGAHP, xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn hữu cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẾ LÂM PHƯƠNG BẮC
29/05/2023 14:20
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO công bố KQMT gói thầu Mua phân bón, thức ăn chăn nuôi hỗ trợ xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn VietGAP/GAHP, mô hình chăn nuôi VietGAHP, xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn hữu cơ với 1 nhà thầu tham gia.
28/04/2023 15:45
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đăng tải TBMT Mua phân bón, thức ăn chăn nuôi hỗ trợ xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn VietGAP/GAHP, mô hình chăn nuôi VietGAHP, xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn hữu cơ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2023 14:45
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đăng tải KHLCNT Dự án "Triển khai áp dụng thực hành nông nghiệp tốt (GAP/GAHP) và thực hành sản xuất nông nghiệp hữu cơ trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn" với 3 gói thầu.
21/04/2023 14:07
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO công bố KQMT gói thầu Mua phân bón, thức ăn chăn nuôi hỗ trợ xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn VietGAP/GAHP, mô hình chăn nuôi VietGAHP, xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn hữu cơ. với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2022 07:43
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đăng tải TBMT Mua phân bón, thức ăn chăn nuôi hỗ trợ xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn VietGAP/GAHP, mô hình chăn nuôi VietGAHP, xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn hữu cơ. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/10/2022 10:36
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đăng tải KHLCNT gói thầu thuộc dự án "Triển khai áp dụng thực hành nông nghiệp tốt (GAP/GAHP) và thực hành sản xuất nông nghiệp hữu cơ trên địa bàn tỉnh lạng sơn" với 3 gói thầu.
27/09/2022 17:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị đánh giá chứng nhận sản phẩm VietGAP/GAHP/Hữu cơ cho các doanh nghiệp, hợp tác xã tham gia dự án của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ NATEK
29/11/2023 13:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị đánh giá chứng nhận sản phẩm VietGAP/GAHP/Hữu cơ cho các doanh nghiệp, hợp tác xã tham gia dự án của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2023 15:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón, thức ăn chăn nuôi hỗ trợ xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn VietGAP/GAHP, mô hình chăn nuôi VietGAHP, xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn hữu cơ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẾ LÂM PHƯƠNG BẮC
29/05/2023 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đã đăng tải TBMT Mua phân bón, thức ăn chăn nuôi hỗ trợ xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn VietGAP/GAHP, mô hình chăn nuôi VietGAHP, xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn hữu cơ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2023 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO đã đăng tải TBMT Mua phân bón, thức ăn chăn nuôi hỗ trợ xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn VietGAP/GAHP, mô hình chăn nuôi VietGAHP, xây dựng mô hình theo tiêu chuẩn hữu cơ. của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/10/2022 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự im lặng của con người thật tuyệt vời khi ta lắng nghe. "
Thomas Hardy
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh