Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.741.049.006 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.739.084.006 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.741.049.006 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.739.084.006 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 88 gói thầu, trong đó trúng 78 gói, trượt 6 gói, 1 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 54% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (68), Không xác định (20)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (55), Bình Phước (4), Không xác định (29)
- Có quan hệ với 24 bên mời thầu
- Có quan hệ với 24 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 29 nhà thầu trong 23 gói thầu, thắng 13 gói, thua 6 gói, 1 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng thầu 11 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 103 gói thầu với 22 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Khang Phát Lộc
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00027390
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Đồng Nai
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông (Đường bộ, cầu đường bộ)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: NN&PTNT
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng Công tác xây dựng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Công tác xây dựng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: NN&PTNT Công tác xây dựng
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông (đường bộ, cầu đường bộ)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa chất công trình.
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: dân dụng; công nghiệp, hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng; công nghiệp (nhẹ).
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà phụ trợ, nâng cấp cải tạo kho chứng từ.
19/12/2022 17:17
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà phụ trợ, nâng cấp cải tạo kho chứng từ Phòng giao dịch Ngân hàng Chính sách xã hội huyện Cẩm Mỹ.
19/12/2022 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC.
08/12/2022 11:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC.
08/12/2022 11:16
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa trường Tiểu học Trung Dũng (phân hiệu ấp 11) .
17/08/2022 08:08
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tuyến đường tổ 14, tổ 15, ấp 4, xã Lâm San.
08/07/2021 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC.
18/12/2019 12:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17 (Giám sát thi công xây dựng công trình gói thầu số 13 và 14).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ KHÁNH NAM
22/12/2023 10:54
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 17 (Giám sát thi công xây dựng công trình gói thầu số 13 và 14) với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2023 15:00
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải TBMT Gói thầu số 17 (Giám sát thi công xây dựng công trình gói thầu số 13 và 14) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2023 16:54
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu : Xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUY HOÀNG
13/05/2023 14:42
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC công bố KQMT gói thầu Gói thầu : Xây lắp và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
26/04/2023 09:02
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải TBMT Gói thầu : Xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/04/2023 14:13
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải KHLCNT Xây mới nhà phụ trợ, nâng cấp cải tạo kho chứng từ Phòng giao dịch Ngân hàng Chính sách xã hội huyện Cẩm Mỹ với 4 gói thầu.
19/12/2022 17:28
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC GIA HUY
08/12/2022 11:33
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Xây lắp): Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phúc Đăng Khoa
08/12/2022 11:16
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà văn hóa dân tộc S'Tiêng với 3 gói thầu.
11/11/2022 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà phụ trợ, nâng cấp cải tạo kho chứng từ.
19/12/2022 17:17
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà phụ trợ, nâng cấp cải tạo kho chứng từ Phòng giao dịch Ngân hàng Chính sách xã hội huyện Cẩm Mỹ.
19/12/2022 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC.
08/12/2022 11:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC.
08/12/2022 11:16
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa trường Tiểu học Trung Dũng (phân hiệu ấp 11) .
17/08/2022 08:08
CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tuyến đường tổ 14, tổ 15, ấp 4, xã Lâm San.
08/07/2021 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC.
18/12/2019 12:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự can đảm là đức hạnh vĩ đại nhất trong mọi loại đức hạnh, bởi nếu bạn không có sự can đảm, bạn có thể sẽ không có cơ hội phát huy tất cả những thứ còn lại. "
Samuel Johnson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh