Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.361.225.328 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.859.008.716 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.361.225.328 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.859.008.716 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thùng, lót carton phục vụ nhu cầu sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BT ĐÔNG DƯƠNG
17/12/2025 09:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải TBMT Mua thùng, lót carton phục vụ nhu cầu sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với hình thức CGTT.
04/11/2025 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải KHLCNT Mua thùng, lót carton phục vụ nhu cầu sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với 1 gói thầu.
31/10/2025 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ phục vụ cho kế hoạch sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU AN THỊNH
21/08/2025 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ phục vụ cho kế hoạch sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với hình thức CGTT.
15/07/2025 09:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ phục vụ cho kế hoạch sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với 1 gói thầu.
12/07/2025 12:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ phục vụ cho kế hoạch sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với 1 gói thầu.
11/07/2025 15:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên liệu đường trắng dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên liệu đường phèn dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC công bố KQMT gói thầu Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng với 2 nhà thầu tham gia.
21/06/2024 16:11
CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đăng tải TBMT Mua sắm nguyên liệu đường trắng dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:04
CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đăng tải TBMT Mua sắm nguyên liệu đường phèn dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:03
CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đăng tải TBMT Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:02
CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng với 1 gói thầu.
28/05/2024 16:22
CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên liệu đường phèn dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng với 1 gói thầu.
28/05/2024 16:18
CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên liệu đường trắng dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng với 1 gói thầu.
28/05/2024 16:11
CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC công bố kết quả gói thầu Đầu tư nâng cấp, mở rộng nhà máy Dược phẩm đạt tiêu chuẩn GMP-WHO.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
26/08/2023 10:27
CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC công bố KQMT gói thầu Đầu tư nâng cấp, mở rộng nhà máy Dược phẩm đạt tiêu chuẩn GMP-WHO với 4 nhà thầu tham gia.
12/07/2023 15:19
CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đăng tải TBMT Đầu tư nâng cấp, mở rộng nhà máy Dược phẩm đạt tiêu chuẩn GMP-WHO theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2023 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thùng, lót carton phục vụ nhu cầu sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BT ĐÔNG DƯƠNG
17/12/2025 09:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải TBMT Mua thùng, lót carton phục vụ nhu cầu sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với hình thức CGTT.
04/11/2025 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải KHLCNT Mua thùng, lót carton phục vụ nhu cầu sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với 1 gói thầu.
31/10/2025 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ phục vụ cho kế hoạch sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU AN THỊNH
21/08/2025 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ phục vụ cho kế hoạch sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với hình thức CGTT.
15/07/2025 09:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ phục vụ cho kế hoạch sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với 1 gói thầu.
12/07/2025 12:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ phục vụ cho kế hoạch sản xuất năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với 1 gói thầu.
11/07/2025 15:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên liệu đường trắng dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên liệu đường phèn dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên liệu cồn 96 độ dùng sản xuất thuốc, thực phẩm chức năng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NAM DƯỢC là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi khi tôi tìm ra thứ gì đáng kể, tôi nghĩ nghĩa vụ của mình là phải viết khám phá đó ra giấy, để tất cả những người sáng suốt có thể biết tin. "
Antonie van Leeuwenhoek
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh