Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 87 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 74 gói (với 84 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 167 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 1,19%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,19%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 938.645.219.483 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 927.259.932.830 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI như sau:
- Có quan hệ với 87 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 1,19%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,19%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 938.645.219.483 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 927.259.932.830 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 229 gói thầu, trong đó trúng 182 gói, trượt 43 gói, 2 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 18.32% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 101.75% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (101), Cà Mau (3), Lâm Đồng (2), Gia Lai (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (121)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (74), Bạc Liêu (3), Bình Thuận (1), Bình Định (1), Bình Dương (1), Không xác định (149)
- Có quan hệ với 45 bên mời thầu
- Có quan hệ với 36 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 72 nhà thầu trong 65 gói thầu, thắng 19 gói, thua 43 gói, 1 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 21 nhà thầu trong 29 gói thầu, thắng thầu 21 gói, thua 7 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 35 gói thầu với 12 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Ngân Hải
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00004515
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch và đầu tư Tỉnh Đồng Nai
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông (cầu đường bộ)
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa chất công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp (nhẹ)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế xây dựng công trình Giao thông (đường bộ)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng, Giao thông (đường bộ), Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Đường dây và Trạm biến áp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật Cấp thoát nước, công viên cây xanh, hệ thống chiếu sáng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông cầu
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng - Công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông đường bộ
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình công trình
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa chất công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp nhẹ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng, Giao thông (đường bộ), Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng, Giao thông (đường bộ), Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Đường dây và Trạm biến áp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng - Công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (xây dựng) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI.
31/01/2023 10:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4 (xây dựng) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2023 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình hạng mục: San nền và trồng cây xanh cách ly CXCL3 (12,39ha) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI.
13/12/2022 10:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nhà ở công nhân NT Cẩm Đường năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI.
22/11/2022 09:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình hạng mục: San nền và trồng cây xanh cách ly CXCL3 (12,39ha) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2022 08:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (xây lắp): Chi phí xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI.
31/10/2022 14:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải TBMT Xây dựng nhà ở công nhân NT Cẩm Đường năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2022 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06 (xây lắp): Chi phí xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2022 09:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp) - Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI.
05/10/2022 08:05
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến hạ thế điện đường be 128 đi ấp Bàu Chim.
29/09/2022 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI công bố kết quả gói thầu Gói số 95: Cung cấp thiết bị hạng mục: Văn phòng làm việc mới KCN Dầu Giây (Giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH THIẾT KẾ THI CÔNG NỘI THẤT H-DECOR
08/05/2024 10:24
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI công bố KQMT gói thầu Gói số 95: Cung cấp thiết bị hạng mục: Văn phòng làm việc mới KCN Dầu Giây (Giai đoạn 1) với 1 nhà thầu tham gia.
24/04/2024 11:06
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đăng tải TBMT Gói số 95: Cung cấp thiết bị hạng mục: Văn phòng làm việc mới KCN Dầu Giây (Giai đoạn 1) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2024 10:42
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI công bố kết quả gói thầu Gói số 94: Thi công xây dựng công trình hạng mục: Văn phòng làm việc mới KCN Dầu Giây (Giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG CAO SU AN LỘC
05/01/2024 15:39
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 88: Thi công xây dựng công trình hạng mục: Mương hở phía Bắc KCN-GĐ1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN QUÝ
25/12/2023 11:47
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI công bố KQMT gói thầu Gói số 94: Thi công xây dựng công trình hạng mục: Văn phòng làm việc mới KCN Dầu Giây (Giai đoạn 1) với 2 nhà thầu tham gia.
19/12/2023 09:13
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đăng tải TBMT Gói số 95: Cung cấp thiết bị hạng mục: Văn phòng làm việc mới KCN Dầu Giây (Giai đoạn 1) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2023 11:09
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đăng tải TBMT Gói số 94: Thi công xây dựng công trình hạng mục: Văn phòng làm việc mới KCN Dầu Giây (Giai đoạn 1) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2023 10:32
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 88: Thi công xây dựng công trình hạng mục: Mương hở phía Bắc KCN-GĐ1 với 2 nhà thầu tham gia.
20/11/2023 15:26
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đăng tải TBMT Gói thầu số 88: Thi công xây dựng công trình hạng mục: Mương hở phía Bắc KCN-GĐ1 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2023 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (xây dựng) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI.
31/01/2023 10:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4 (xây dựng) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2023 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình hạng mục: San nền và trồng cây xanh cách ly CXCL3 (12,39ha) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI.
13/12/2022 10:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nhà ở công nhân NT Cẩm Đường năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI.
22/11/2022 09:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình hạng mục: San nền và trồng cây xanh cách ly CXCL3 (12,39ha) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2022 08:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (xây lắp): Chi phí xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI.
31/10/2022 14:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải TBMT Xây dựng nhà ở công nhân NT Cẩm Đường năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2022 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06 (xây lắp): Chi phí xây dựng + Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2022 09:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp) - Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI.
05/10/2022 08:05
CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến hạ thế điện đường be 128 đi ấp Bàu Chim.
29/09/2022 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI là chủ đầu tư của 84 TBMT, trong đó tự mời thầu 69 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI là chủ đầu tư của 167 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI là chủ đầu tư có quan hệ với 87 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tại sao hai màu sắc lại cất tiếng hát khi được đặt bên nhau? Ai có thể thực sự giải thích điều này? Không ai. Cũng như người ta chẳng bao giờ học xong vẽ tranh. "
Pablo Picasso
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh