Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.154.650.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.154.100.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.154.650.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.154.100.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua máy móc, thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT.
11/12/2021 11:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua hóa chất của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Hồ Quang Duy
29/11/2021 15:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua tảo làm thức ăn cho sò huyết của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Hồ Quang Duy
27/11/2021 14:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sò huyết bố mẹ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thuỷ sản Minh Hàn
20/11/2021 09:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua thức ăn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị và vật tư KHKT
22/10/2021 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGỌC KHÁNH VT là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Loài người sẽ diệt vong nếu con người ngừng giúp đỡ lẫn nhau. Chúng ta không thể tồn tại mà không hỗ trợ lẫn nhau. Và do đó tất cả những người cần trợ giúp có quyền đi tìm sự giúp đỡ từ người khác; và không ai có khả năng giúp đỡ lại có thể từ chối mà không thấy cắn rứt. "
Walter Scott
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh