Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.209.095.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.197.696.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.209.095.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.197.696.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 66 gói thầu, trong đó trúng 66 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.9% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (65), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Nông (42), Lâm Đồng (7), Bình Thuận (7), Không xác định (24)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 27 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 116 gói thầu với 16 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Thái Thịnh Bình Thuận
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00025056
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Bình Thuận
- Lĩnh vực:
⚬ Lập thiết kế quy hoạch xây dựng: Lập thiết kế Quy hoạch xây dựng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Phục vụ NN&PTNT: Thuỷ lợi
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông: Cầu
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế công trình Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế công trình Giao thông (đường bộ)
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Giám sát thi công công trình Dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình Giao thông (đường bộ)
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật (cấp, thoát nước)
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Quản lý dự án công trình Dân dụng, Giao thông (đường bộ)
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa chất công trình
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát xây dựng (địa hình)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế xây dựng công trình (công nghiệp nhẹ)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật (cấp, thoát nước)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình Dân dụng, nhà công nghiệp nhẹ, giao thông (đường bộ), công trình phục vụ NN & PTNT (thủy lợi), HTKT (cấp, thoát nước); thi công lắp đặt thiết bị vào công trình DD, CN nhẹ và HTKT
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: ư vấn giám sát lắp đặt thiết bị điện – cơ điện vào công trình dân dụng và công trình công nghiệp nhẹ
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát xây dựng (địa chất công trình)
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật (công trình chiếu sáng công cộng; nghĩa trang, nhà tang lễ, cơ sở hỏa táng; công viên, cây xanh)
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình Nông nghiệp và Phát triển nông thôn (công trình Thủy lợi)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách giáo khoa và học phẩm cho học sinh năm học 2021-2022 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và Thiết bị Bình Thuận
28/12/2021 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải TBMT Mua sách giáo khoa và học phẩm cho học sinh năm học 2021-2022 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/12/2021 12:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sách giáo khoa và học phẩm cho học sinh năm học 2021-2022 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với 1 gói thầu.
30/11/2021 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và Thiết bị Bình Thuận
22/10/2021 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải TBMT Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2021 12:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải TBMT Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/09/2021 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với 1 gói thầu.
11/09/2021 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ BIỂU DIỄN NGHỆ THUẬT NGỌC TRANG
21/12/2020 13:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống âm thanh năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2020 18:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh năm 2020 của Trường THPT Huỳnh Thúc Kháng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với 1 gói thầu.
06/12/2020 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN công bố kết quả gói thầu Mua sách giáo khoa và học phẩm cho học sinh năm học 2021-2022 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và Thiết bị Bình Thuận
28/12/2021 15:02
CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN công bố KQMT gói thầu Mua sách giáo khoa và học phẩm cho học sinh năm học 2021-2022 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2021 13:34
CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đăng tải TBMT Mua sách giáo khoa và học phẩm cho học sinh năm học 2021-2022 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/12/2021 12:57
CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đăng tải KHLCNT Mua sách giáo khoa và học phẩm cho học sinh năm học 2021-2022 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Tỉnh với 1 gói thầu.
30/11/2021 16:04
CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và Thiết bị Bình Thuận
22/10/2021 13:51
CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN công bố KQMT gói thầu Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương với 2 nhà thầu tham gia.
18/09/2021 08:04
CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đăng tải TBMT Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2021 12:54
CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đăng tải TBMT Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/09/2021 16:40
CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương với 1 gói thầu.
11/09/2021 14:40
CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ BIỂU DIỄN NGHỆ THUẬT NGỌC TRANG
21/12/2020 13:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách giáo khoa và học phẩm cho học sinh năm học 2021-2022 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và Thiết bị Bình Thuận
28/12/2021 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải TBMT Mua sách giáo khoa và học phẩm cho học sinh năm học 2021-2022 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/12/2021 12:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sách giáo khoa và học phẩm cho học sinh năm học 2021-2022 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với 1 gói thầu.
30/11/2021 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và Thiết bị Bình Thuận
22/10/2021 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải TBMT Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2021 12:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải TBMT Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/09/2021 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với 1 gói thầu.
11/09/2021 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ BIỂU DIỄN NGHỆ THUẬT NGỌC TRANG
21/12/2020 13:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống âm thanh năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2020 18:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh năm 2020 của Trường THPT Huỳnh Thúc Kháng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN với 1 gói thầu.
06/12/2020 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THÁI THỊNH BÌNH THUẬN là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi nhúng ngón tay vào sự tồn tại – và nó chẳng có mùi gì. Tôi đang ở đâu? Tôi là ai? Tại sao tôi lại ở đây? Cái thứ gọi là thế giới này là gì vậy? Thế giới này có ý nghĩa gì? Ai đã dụ tôi vào thế giới? Tại sao tôi lại không được hỏi xin phép và tại sao tôi lại không được thông báo những luật lệ và quy định của nó mà bị xô vào cuộc sống như thể bị một kẻ bắt cóc, một tên lái buôn món hàng linh hồn mua lấy? Tại sao tôi lại liên quan đến cái doanh nghiệp lớn có tên là thực tại này? Tại sao tôi lại nên quan tâm tới nó? Không phải đó là mối quan tâm tự nguyện sao? Và nếu tôi phải liên quan, người quản lý ở đâu? Tôi muốn lên tiếng. Không có quản lý sao? Tôi phải phàn nàn với ai đây? "
Soren Kierkegaard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh