Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.388.134.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.316.665.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.388.134.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.316.665.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Kiểm toán công trình thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp
các công trình thủy lợi thuộc Công ty TNHH Thủy lợi Phủ Quỳ của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÂN VIỆT
08/08/2025 10:11
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Cải tạo, nâng cấp các công trình thủy lợi thuộc Công ty TNHH Thủy lợi Phủ Quỳ của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ với 1 gói thầu.
08/08/2025 10:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các công trình thủy lợi thuộc Công ty TNHH thủy lợi Phủ Quỳ của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ với 2 gói thầu.
08/08/2025 08:28
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn khảo sát, lập điều chỉnh Thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠT MINH
26/04/2025 08:52
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn khảo sát, lập điều chỉnh báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠT MINH
26/04/2025 08:42
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Các gói thầu Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ điều, chỉnh bổ sung các hạng mục thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp các công trình thủy lợi thuộc Công ty TNHH thủy lợi Phủ Quỳ của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ với 2 gói thầu.
23/04/2025 15:21
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN HỒNG
18/03/2025 08:53
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Minh Sơn Đại Thành
26/12/2024 07:53
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 18:01
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSDT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH
11/12/2024 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Kiểm toán công trình thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp
các công trình thủy lợi thuộc Công ty TNHH Thủy lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÂN VIỆT
08/08/2025 10:11
Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Cải tạo, nâng cấp các công trình thủy lợi thuộc Công ty TNHH Thủy lợi Phủ Quỳ với 1 gói thầu.
08/08/2025 10:05
Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các công trình thủy lợi thuộc Công ty TNHH thủy lợi Phủ Quỳ với 2 gói thầu.
08/08/2025 08:28
Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn khảo sát, lập điều chỉnh Thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠT MINH
26/04/2025 08:52
Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn khảo sát, lập điều chỉnh báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠT MINH
26/04/2025 08:42
Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Minh Sơn Đại Thành
26/12/2024 07:53
Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSDT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH
11/12/2024 09:42
Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN
10/12/2024 14:39
Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, gia cố tràn xả lũ hồ Khe Bưởi. Xử lý thấm đập 19/5, xã Nghĩa Hội, huyện Nghĩa Đàn với 4 gói thầu.
10/12/2024 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Kiểm toán công trình thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp
các công trình thủy lợi thuộc Công ty TNHH Thủy lợi Phủ Quỳ của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÂN VIỆT
08/08/2025 10:11
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Cải tạo, nâng cấp các công trình thủy lợi thuộc Công ty TNHH Thủy lợi Phủ Quỳ của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ với 1 gói thầu.
08/08/2025 10:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các công trình thủy lợi thuộc Công ty TNHH thủy lợi Phủ Quỳ của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ với 2 gói thầu.
08/08/2025 08:28
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn khảo sát, lập điều chỉnh Thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠT MINH
26/04/2025 08:52
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn khảo sát, lập điều chỉnh báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠT MINH
26/04/2025 08:42
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Các gói thầu Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ điều, chỉnh bổ sung các hạng mục thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp các công trình thủy lợi thuộc Công ty TNHH thủy lợi Phủ Quỳ của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ với 2 gói thầu.
23/04/2025 15:21
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN HỒNG
18/03/2025 08:53
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Minh Sơn Đại Thành
26/12/2024 07:53
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 18:01
Bên mời thầu Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSDT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH
11/12/2024 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Thủy Lợi Phủ Quỳ là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngôn ngữ là một môn nghệ thuật tinh thâm uyên bác, mỗi một câu nói trước khi được thốt ra, phải học cách nghĩ đi nghĩ lại ba lần trong đầu đã, cố gắng hết sức để lựa chọn một phương thức hữu hảo và dễ được người khác chấp nhận nhất để từng bước từng bước tiến hành thảo luận. Do đó, duy trì tốt các mối quan hệ mới là bước đầu tiên thiết thực giúp người ta tiếp cận gần hơn với giấc mơ. "
Tiểu Hài Tử Ngươi Đến Đây
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh