Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 16 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.278.854.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.163.781.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.278.854.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.163.781.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN HỒNG
24/12/2024 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI HIỆP
13/12/2024 08:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phân xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN HỒNG
13/12/2024 08:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 02- Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG NAM ANH
13/12/2024 08:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01- Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÒA PHÚC
12/12/2024 19:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BƠM CHÂU ÂU
11/12/2024 15:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI HIỆP
11/12/2024 14:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN HỒNG
11/12/2024 11:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 16:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải KHLCNT Nhà quản lý và bậc lên xuống bể hút trạm bơm Cây Khế, xã Nghĩa Hợp, Huyện Tân Kỳ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ với 2 gói thầu.
06/12/2024 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN HỒNG
24/12/2024 14:41
CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
15/12/2024 10:08
CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI HIỆP
13/12/2024 08:18
CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phân xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN HỒNG
13/12/2024 08:15
CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ công bố kết quả gói thầu gói thầu số 02- Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG NAM ANH
13/12/2024 08:12
CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01- Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÒA PHÚC
12/12/2024 19:23
CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH BẢO, CÔNG TY CỔ PHẦN BƠM CHÂU ÂU
11/12/2024 15:06
CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI HIỆP
11/12/2024 14:03
CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN HỒNG
11/12/2024 11:38
CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN HỒNG
24/12/2024 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI HIỆP
13/12/2024 08:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phân xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN HỒNG
13/12/2024 08:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 02- Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG NAM ANH
13/12/2024 08:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01- Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÒA PHÚC
12/12/2024 19:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BƠM CHÂU ÂU
11/12/2024 15:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI HIỆP
11/12/2024 14:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN HỒNG
11/12/2024 11:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 16:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ đã đăng tải KHLCNT Nhà quản lý và bậc lên xuống bể hút trạm bơm Cây Khế, xã Nghĩa Hợp, Huyện Tân Kỳ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ với 2 gói thầu.
06/12/2024 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THỦY LỢI TÂN KỲ là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống là một món quà, hãy sống một cuộc sống thật trọn vẹn, tận hưởng nó, tôn vinh nó, phát huy nó và trên hết, hãy yêu lấy cuộc sống. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026