Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.437.526.330 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 119.770.221.372 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.437.526.330 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 119.770.221.372 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,75%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 6 gói thầu, trong đó trúng 6 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 91.35% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (5), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (4), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 31 gói thầu với 9 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00049785
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Hưng Yên
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
01/08/2022 10:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
01/08/2022 10:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
01/08/2022 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
01/08/2022 08:49
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hoàng Hoa Thám (Đoạn từ Kho A34 đến nhà ông Minh thôn Minh Lý và đoạn từ ngã ba thôn Đanh Xá đến giáp thôn Anh Nhuệ, xã Văn Nhuệ).
05/05/2022 22:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
10/03/2022 20:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
02/03/2022 11:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải TBMT tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/01/2022 20:42
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu dân cư mới xã Phương Chiểu, thành phố Hưng Yên tại vị trí số 01 và vị trí số 02.
07/01/2022 14:14
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS xã Phương CHiểu.
29/12/2021 06:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thịnh Hưng
20/10/2023 23:01
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/10/2023 08:13
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG YÊN QUYẾT THẮNG
11/10/2023 23:33
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình + Chi phí thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thịnh Hưng
11/10/2023 23:30
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/10/2023 23:12
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG YÊN QUYẾT THẮNG
01/10/2023 00:52
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng + giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VIỆT NAM CVINA
01/10/2023 00:20
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG YÊN QUYẾT THẮNG
01/10/2023 00:09
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình + Đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thịnh Hưng
30/09/2023 23:11
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thịnh Hưng
30/09/2023 22:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
01/08/2022 10:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
01/08/2022 10:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
01/08/2022 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
01/08/2022 08:49
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Hoàng Hoa Thám (Đoạn từ Kho A34 đến nhà ông Minh thôn Minh Lý và đoạn từ ngã ba thôn Đanh Xá đến giáp thôn Anh Nhuệ, xã Văn Nhuệ).
05/05/2022 22:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
10/03/2022 20:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG.
02/03/2022 11:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đã đăng tải TBMT tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/01/2022 20:42
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu dân cư mới xã Phương Chiểu, thành phố Hưng Yên tại vị trí số 01 và vị trí số 02.
07/01/2022 14:14
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS xã Phương CHiểu.
29/12/2021 06:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUANG THẮNG là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không phải giọng nói điều khiển câu chuyện: chính là đôi tai. "
Italo Calvino
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026