Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 404 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 602 gói (với 651 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 998 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 401 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,61%, Xây lắp 0,87%, Tư vấn 4,33%, Phi tư vấn 28,20%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.154.916.544.402 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.028.905.640.568 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H như sau:
- Có quan hệ với 404 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,61%, Xây lắp 0,87%, Tư vấn 4,33%, Phi tư vấn 28,20%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.154.916.544.402 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.028.905.640.568 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,85%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 44 gói thầu, trong đó trúng 44 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 89.58% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.04% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (44)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (44)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 270 gói thầu với 25 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thùng rác, bao bì, nhãn phân loại rác sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn huyện Cẩm Mỹ năm 2022 do Phòng Tài nguyên và Môi trường huyện Cẩm Mỹ làm chủ đầu tư của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMSX Ngọc Anh Quân
29/09/2022 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt pano tuyên truyền về chương trình mỗi xã một sản phẩm, vệ sinh an toàn thực phẩm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ TRUYỀN HÌNH SÀI GÒN PHIM
29/09/2022 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm các loại cây trồng và phân vi sinh để trồng tại các xã trên địa bàn huyện Trảng Bom của phòng Tài nguyên Môi trường huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG SỐ MỘT
26/09/2022 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin viêm da nổi cục của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÚ Y ĐÔNG PHƯƠNG
26/09/2022 09:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch sử dụng đất năm 2023 huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Quy hoạch và Thiết kế Nông nghiệp
23/09/2022 09:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng các video, clip tuyên truyền lĩnh vực Nông nghiệp và PTNT trên Đài Phát thanh và Truyền hình năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ HNP
23/09/2022 08:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lúa giống phuc vụ hỗ trợ địa phương sản xuất lúa theo Nghị định 35 2015 NĐ-CP của Chính phủ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG MIỀN NAM
13/09/2022 08:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị xe ô tô bán tải chuyên dùng thực hiện nhiệm vụ của Văn phòng Điều phối chương trình xây dựng nông thôn mới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI NAM AUTO
09/09/2022 17:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải nguy hại tại các bể chứa trên địa bàn huyện Cẩm Mỹ năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại môi trường Thiên Phước
08/09/2022 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải TBMT Lắp đặt pano tuyên truyền về chương trình mỗi xã một sản phẩm, vệ sinh an toàn thực phẩm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H công bố kết quả gói thầu Mua sắm thùng rác, bao bì, nhãn phân loại rác sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn huyện Cẩm Mỹ năm 2022 do Phòng Tài nguyên và Môi trường huyện Cẩm Mỹ làm chủ đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMSX Ngọc Anh Quân
29/09/2022 14:26
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H công bố kết quả gói thầu Lắp đặt pano tuyên truyền về chương trình mỗi xã một sản phẩm, vệ sinh an toàn thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ TRUYỀN HÌNH SÀI GÒN PHIM
29/09/2022 09:18
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H công bố kết quả gói thầu mua sắm các loại cây trồng và phân vi sinh để trồng tại các xã trên địa bàn huyện Trảng Bom của phòng Tài nguyên Môi trường huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG SỐ MỘT
26/09/2022 16:04
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin viêm da nổi cục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÚ Y ĐÔNG PHƯƠNG
26/09/2022 09:15
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H công bố kết quả gói thầu Kế hoạch sử dụng đất năm 2023 huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Quy hoạch và Thiết kế Nông nghiệp
23/09/2022 09:20
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H công bố kết quả gói thầu Xây dựng các video, clip tuyên truyền lĩnh vực Nông nghiệp và PTNT trên Đài Phát thanh và Truyền hình năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ HNP
23/09/2022 08:15
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H công bố KQMT gói thầu mua sắm các loại cây trồng và phân vi sinh để trồng tại các xã trên địa bàn huyện Trảng Bom của phòng Tài nguyên Môi trường huyện với 2 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 10:32
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H công bố KQMT gói thầu Mua vắc xin viêm da nổi cục với 1 nhà thầu tham gia.
15/09/2022 16:20
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H công bố kết quả gói thầu Mua lúa giống phuc vụ hỗ trợ địa phương sản xuất lúa theo Nghị định 35 2015 NĐ-CP của Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG MIỀN NAM
13/09/2022 08:37
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đăng tải TBMT mua sắm các loại cây trồng và phân vi sinh để trồng tại các xã trên địa bàn huyện Trảng Bom của phòng Tài nguyên Môi trường huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thùng rác, bao bì, nhãn phân loại rác sinh hoạt tại nguồn trên địa bàn huyện Cẩm Mỹ năm 2022 do Phòng Tài nguyên và Môi trường huyện Cẩm Mỹ làm chủ đầu tư của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMSX Ngọc Anh Quân
29/09/2022 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt pano tuyên truyền về chương trình mỗi xã một sản phẩm, vệ sinh an toàn thực phẩm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ TRUYỀN HÌNH SÀI GÒN PHIM
29/09/2022 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm các loại cây trồng và phân vi sinh để trồng tại các xã trên địa bàn huyện Trảng Bom của phòng Tài nguyên Môi trường huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG SỐ MỘT
26/09/2022 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin viêm da nổi cục của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÚ Y ĐÔNG PHƯƠNG
26/09/2022 09:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch sử dụng đất năm 2023 huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Quy hoạch và Thiết kế Nông nghiệp
23/09/2022 09:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng các video, clip tuyên truyền lĩnh vực Nông nghiệp và PTNT trên Đài Phát thanh và Truyền hình năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ HNP
23/09/2022 08:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lúa giống phuc vụ hỗ trợ địa phương sản xuất lúa theo Nghị định 35 2015 NĐ-CP của Chính phủ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIỐNG CÂY TRỒNG MIỀN NAM
13/09/2022 08:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị xe ô tô bán tải chuyên dùng thực hiện nhiệm vụ của Văn phòng Điều phối chương trình xây dựng nông thôn mới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI NAM AUTO
09/09/2022 17:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải nguy hại tại các bể chứa trên địa bàn huyện Cẩm Mỹ năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại môi trường Thiên Phước
08/09/2022 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H đã đăng tải TBMT Lắp đặt pano tuyên truyền về chương trình mỗi xã một sản phẩm, vệ sinh an toàn thực phẩm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H là chủ đầu tư của 651 TBMT, trong đó tự mời thầu 591 TBMT, đơn vị khác mời thầu 60 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H là chủ đầu tư của 998 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ T & H là chủ đầu tư có quan hệ với 404 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn càng có ít sở cứ về một luận điểm, tình cảm của bạn lại càng gắn chặt với quan điểm đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh