Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.256.067.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.227.501.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.256.067.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.227.501.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 33 gói thầu, trong đó trúng 33 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.64% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (8), Không xác định (25)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (8), Không xác định (25)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 152 gói thầu với 15 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng ( bao gồm cả chi phí bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Phan Anh
23/12/2021 11:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Mai Quân
24/04/2019 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải TBMT Gói số 02: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/03/2019 08:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Mai Quân
23/01/2019 11:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Mai Quân
23/01/2019 11:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải TBMT Gói số 03: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/12/2018 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải TBMT Gói số 03: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/12/2018 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây dựng công trình và Hạng mục chung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải xây dựng và dịch vụ thương mại Tân Hưng
24/09/2018 09:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua giống các loài thủy sản thả xuống các vùng thủy vực tự nhiên trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/05/2018 10:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua máy thông tin liên lạc sóng HF tầm xa tích hợp định vị vệ tinh GPS lắp đặt cho các tàu cá thuộc tổ đoàn kết trên biển tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/05/2018 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng ( bao gồm cả chi phí bảo hiểm công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Phan Anh
23/12/2021 11:28
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng ( bao gồm cả chi phí bảo hiểm công trình) với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2021 09:04
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng ( bao gồm cả chi phí bảo hiểm công trình) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2021 08:33
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hồ Ba Mái xã Xuân Hòa, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
25/11/2021 08:12
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng + dự phòng với 3 nhà thầu tham gia.
12/12/2019 09:06
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng + dự phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2019 08:05
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng + dự phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/12/2019 16:12
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật DCNT khu Bái Đồng Gia, thôn Quyết Thắng, xã Thiệu Thịnh, huyện Thiệu Hóa; với 3 gói thầu.
04/12/2019 15:48
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Mai Quân
24/04/2019 16:15
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đăng tải TBMT Gói số 02: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/03/2019 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng ( bao gồm cả chi phí bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Phan Anh
23/12/2021 11:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Mai Quân
24/04/2019 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải TBMT Gói số 02: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/03/2019 08:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Mai Quân
23/01/2019 11:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Mai Quân
23/01/2019 11:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải TBMT Gói số 03: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/12/2018 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải TBMT Gói số 03: Thi công xây dựng công trình ( Bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/12/2018 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây dựng công trình và Hạng mục chung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải xây dựng và dịch vụ thương mại Tân Hưng
24/09/2018 09:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua giống các loài thủy sản thả xuống các vùng thủy vực tự nhiên trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/05/2018 10:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua máy thông tin liên lạc sóng HF tầm xa tích hợp định vị vệ tinh GPS lắp đặt cho các tàu cá thuộc tổ đoàn kết trên biển tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/05/2018 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DQH là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Criticize me, and I may not like you.Ignore me, and I may not forgive you.Encourage me, and I will not forget you.Love me and I may be forced to love you.Khen ngợi tôi, và tôi có thể sẽ không tin bạn.Chỉ trích tôi, và tôi có thể sẽ không thích bạn.Tảng lờ tôi, và tôi có thể sẽ không tha thứ cho bạn.Khuyến khích tôi, và tôi có thể sẽ không quên bạn.Yêu mến tôi, và tôi có thể sẽ bị buộc phải yêu mến bạn. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh