Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 98 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 76 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 754.817.290.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 140.508.104.606 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 81,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 754.817.290.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 140.508.104.606 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 81,39%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 441 gói thầu, trong đó trúng 441 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 1.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (342), Lâm Đồng (30), Không xác định (69)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (233), Phú Yên (78), Đắk Nông (24), Không xác định (118)
- Có quan hệ với 98 bên mời thầu
- Có quan hệ với 147 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 370 gói thầu với 32 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng 396
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00006693
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch & đầu tư Đắk Lắk
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải KHLCNT Hệ thống cấp nước và hạ tầng cơ sở phục vụ thể dục thể thao nâng cao thể lực cho chiến sỹ tại khu vực ST-01, xã Ea Kao của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với 3 gói thầu.
10/10/2023 15:30
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống cấp nước và hạ tầng cơ sở phục vụ thể dục thể thao nâng cao thể lực cho chiến sỹ tại khu vực ST-01, xã Ea Kao.
10/10/2023 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396.
20/09/2023 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396.
20/09/2023 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa tuyến đường giao thông thôn 12A(từ nhà ông Đua đến nhà ông Long), xã Ea Kly, huyện Krông Pắc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với 2 gói thầu.
08/09/2023 16:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa tuyến đường giao thông thôn 12A(từ nhà ông Đua đến nhà ông Long), xã Ea Kly, huyện Krông Pắc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với 2 gói thầu.
08/09/2023 16:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396.
19/08/2023 09:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2023 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2023 16:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải KHLCNT Trung tâm y tế huyện M’Drắk hạng mục: Sửa chữa Trạm Y tế xã Krông Á của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với 6 gói thầu.
10/07/2023 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MC
21/10/2024 14:30
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MC
15/10/2024 16:51
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MC
15/10/2024 16:42
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
12/10/2024 08:41
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/10/2024 15:34
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
04/10/2024 08:19
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 công bố kết quả gói thầu Thi công gói thầu xây lắp và lthiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỒNG LIÊN TRANG, CÔNG TY TNHH NỘI THẤT XINH, CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG BAN MÊ
30/09/2024 16:57
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
28/09/2024 09:06
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/09/2024 16:06
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/09/2024 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải KHLCNT Hệ thống cấp nước và hạ tầng cơ sở phục vụ thể dục thể thao nâng cao thể lực cho chiến sỹ tại khu vực ST-01, xã Ea Kao của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với 3 gói thầu.
10/10/2023 15:30
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống cấp nước và hạ tầng cơ sở phục vụ thể dục thể thao nâng cao thể lực cho chiến sỹ tại khu vực ST-01, xã Ea Kao.
10/10/2023 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396.
20/09/2023 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396.
20/09/2023 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa tuyến đường giao thông thôn 12A(từ nhà ông Đua đến nhà ông Long), xã Ea Kly, huyện Krông Pắc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với 2 gói thầu.
08/09/2023 16:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa tuyến đường giao thông thôn 12A(từ nhà ông Đua đến nhà ông Long), xã Ea Kly, huyện Krông Pắc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với 2 gói thầu.
08/09/2023 16:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396.
19/08/2023 09:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2023 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2023 16:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 đã đăng tải KHLCNT Trung tâm y tế huyện M’Drắk hạng mục: Sửa chữa Trạm Y tế xã Krông Á của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 với 6 gói thầu.
10/07/2023 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 26 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 là chủ đầu tư của 98 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396 là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vũ trụ này cân bằng đến nỗi chỉ việc bạn có một vấn đề cũng đã là dấu hiệu cho thấy có một giải pháp. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh