Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 76,92%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 561.604.806.669 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 535.916.993.563 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 76,92%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 561.604.806.669 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 535.916.993.563 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,57%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 50 gói thầu, trong đó trúng 50 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 90.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.02% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (4), Không xác định (46)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (4), Không xác định (46)
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 133 gói thầu với 24 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng A&C
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00016360
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng:
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (K2+200 đền K5+100) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C.
29/11/2022 17:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (Km0+000 đến Km2+200) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C.
29/11/2022 17:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C.
29/11/2022 11:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C.
29/11/2022 11:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2022 12:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Xây lắp (Km0+000 đến Km2+200) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/10/2022 20:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Xây lắp (K2+200 đền K5+100) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/10/2022 20:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Xây lắp (K2+200 đền K5+100) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2022 02:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Xây lắp (Km0+000 đến Km2+200) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2022 17:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Xây lắp (Km0+000 đến Km2+200) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2022 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C công bố kết quả gói thầu Xây lắp (K2+200 đền K5+100).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG ĐÔNG Á, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ MỸ
29/11/2022 17:48
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C công bố kết quả gói thầu Xây lắp (Km0+000 đến Km2+200).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ MỸ, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG ĐÔNG Á
29/11/2022 17:38
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT
29/11/2022 11:42
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC KIÊN
29/11/2022 11:20
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
19/11/2022 13:40
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2022 12:24
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát thi công với 2 nhà thầu tham gia.
27/10/2022 07:54
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đăng tải TBMT Xây lắp (Km0+000 đến Km2+200) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/10/2022 20:42
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đăng tải TBMT Xây lắp (K2+200 đền K5+100) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/10/2022 20:32
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đăng tải TBMT Xây lắp (K2+200 đền K5+100) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2022 02:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (K2+200 đền K5+100) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C.
29/11/2022 17:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (Km0+000 đến Km2+200) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C.
29/11/2022 17:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C.
29/11/2022 11:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C.
29/11/2022 11:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2022 12:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Xây lắp (Km0+000 đến Km2+200) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/10/2022 20:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Xây lắp (K2+200 đền K5+100) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/10/2022 20:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Xây lắp (K2+200 đền K5+100) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2022 02:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Xây lắp (Km0+000 đến Km2+200) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2022 17:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C đã đăng tải TBMT Xây lắp (Km0+000 đến Km2+200) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/10/2022 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C là chủ đầu tư của 53 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A&C là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi giá trị tích cực đều có cái giá tiêu cực phải trả… tài năng của Einstein dẫn đến Hiroshima. "
Pablo Picasso
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026