Tìm kiếm thông tin chủ đầu tư
Thông tin chủ đầu tư
Mã cơ quan
Z059489
Mã định danh (theo MSC mới)
vn4101487958
Tên đơn vị (Đầy đủ)

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-XÂY DỰNG AN PHÁT

Tên viết tắt
A.P.CO
Tên đơn vị (tiếng Anh)
ANPHAT CONSULTING CONSTRUCTION CO., LTD
Số ĐKKD
4101487958
Phân loại trực thuộc
Doanh nghiệp Địa phương
Loại hình cơ quan
Lớn
Địa chỉ
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số điện thoại (MSC cũ)
02563837387
Số fax (MSC cũ)
02563837387
Trang web
Mã số thuế
4101487958
Ngày cấp
25/05/2017
Quốc gia cấp
Việt Nam
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
14/07/2018

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-XÂY DỰNG AN PHÁT như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Điểm đánh giá chủ đầu tư
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực chủ đầu tư nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của chủ đầu tư... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá chủ đầu tư
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá chủ đầu tư.
Hoạt động của bên mời thầu
Đã xem: 403
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây