Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 131 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 45 gói (với 52 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 107 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 105 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,31%, Xây lắp 57,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 149.684.062.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.887.289.206 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,31%, Xây lắp 57,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 149.684.062.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.887.289.206 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 61 gói thầu, trong đó trúng 55 gói, trượt 6 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 84.75% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.38% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (40), Lâm Đồng (7), Đồng Nai (1), Không xác định (13)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (29), Đắk Nông (6), Lâm Đồng (1), Bình Phước (1), Phú Yên (1), Không xác định (23)
- Có quan hệ với 30 bên mời thầu
- Có quan hệ với 30 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 6 nhà thầu trong 8 gói thầu, thắng 2 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 97 gói thầu với 16 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đức Thiện
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00019234
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch & đầu tư Đắk Lắk
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: khảo sát địa hình xây dựng công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: công nghiệp
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: công nghiệp
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN.
25/12/2023 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN.
14/12/2023 14:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2023 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải KHLCNT Sân vận động trung tâm xã; Hạng mục: San ủi mặt bằng sân bóng trung tâm xã của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với 5 gói thầu.
13/12/2023 08:54
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sân vận động trung tâm xã.
13/12/2023 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ nhạc cụ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN.
01/12/2023 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2023 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến của tỉnh đến cấp xã của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với 3 gói thầu.
22/11/2023 09:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải TBMT Mua sắm dụng cụ nhạc cụ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2023 15:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm, mua sắm các hiện vật nhạc cụ truyền thống Cơtu nhằm phục vụ bảo tồn bản sắc văn hoá gắn với phát triển du lịch cộng đồng trên địa bàn huyện Tây Giang năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với 2 gói thầu.
21/11/2023 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT ANH KHÔI
23/05/2025 19:55
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
20/05/2025 08:12
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH PHÚC
19/05/2025 15:24
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT XÂY DỰNG PHÁT ĐẠT
17/05/2025 18:59
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 08:02
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2025 08:54
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG HẢI ĐẮK NÔNG
09/05/2025 08:48
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 08:03
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
08/05/2025 08:34
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2025 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN.
25/12/2023 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN.
14/12/2023 14:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2023 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải KHLCNT Sân vận động trung tâm xã; Hạng mục: San ủi mặt bằng sân bóng trung tâm xã của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với 5 gói thầu.
13/12/2023 08:54
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sân vận động trung tâm xã.
13/12/2023 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ nhạc cụ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN.
01/12/2023 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2023 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến của tỉnh đến cấp xã của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với 3 gói thầu.
22/11/2023 09:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải TBMT Mua sắm dụng cụ nhạc cụ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2023 15:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm, mua sắm các hiện vật nhạc cụ truyền thống Cơtu nhằm phục vụ bảo tồn bản sắc văn hoá gắn với phát triển du lịch cộng đồng trên địa bàn huyện Tây Giang năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN với 2 gói thầu.
21/11/2023 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN là chủ đầu tư của 38 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 38 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN là chủ đầu tư của 52 TBMT, trong đó tự mời thầu 51 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN là chủ đầu tư của 64 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật đáng thương hại cho kẻ nào đi tìm kiếm một cuộc sống rẻ tiền. "
D. Gioóc - dan
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026