Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,88%, Xây lắp 21,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 31,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.068.043.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.998.664.175 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,88%, Xây lắp 21,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 31,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.068.043.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.998.664.175 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,62%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 19 gói thầu, trong đó trúng 19 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.99% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (12), Lâm Đồng (4), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (9), Bình Thuận (3), Bình Phước (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 13 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 123 gói thầu với 12 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH.
03/01/2024 21:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (thiết bị): Mua sắm máy quay phim của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH.
02/01/2024 11:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống lúa OM 5451 của xã Gia An của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH.
01/01/2024 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH.
01/01/2024 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH.
01/01/2024 16:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải TBMT Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 15:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH với 1 gói thầu.
22/12/2023 15:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH với 1 gói thầu.
22/12/2023 09:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải TBMT Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2023 23:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải TBMT Mua giống lúa OM 5451 của xã Gia An của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2023 22:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua phân bón, thuốc bảo vệ thực vật hỗ trợ liên kết sản xuất
và tiêu thụ Thanh Long giữa HTX DVNN Hữu cơ Hiệp Phát và HTX Thanh Long
Thuận Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANDIMIX
23/06/2025 14:30
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua phân bón, thuốc bảo vệ thực vật hỗ trợ liên kết sản xuất
và tiêu thụ Thanh Long giữa HTX DVNN Hữu cơ Hiệp Phát và HTX Thanh Long
Thuận Tiến với 2 nhà thầu tham gia.
21/06/2025 08:14
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua phân bón, thuốc bảo vệ thực vật hỗ trợ liên kết sản xuất
và tiêu thụ Thanh Long giữa HTX DVNN Hữu cơ Hiệp Phát và HTX Thanh Long
Thuận Tiến theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 16:14
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỹ thuật Tuấn Phát
19/05/2025 16:34
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng với 3 nhà thầu tham gia.
14/04/2025 07:44
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2025 15:58
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 07:38
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM LONG KHÔI, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÙNG LONG
21/03/2025 12:13
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
18/03/2025 08:52
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 20:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH.
03/01/2024 21:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (thiết bị): Mua sắm máy quay phim của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH.
02/01/2024 11:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống lúa OM 5451 của xã Gia An của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH.
01/01/2024 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH.
01/01/2024 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH.
01/01/2024 16:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải TBMT Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 15:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH với 1 gói thầu.
22/12/2023 15:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH với 1 gói thầu.
22/12/2023 09:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải TBMT Mua phân bón, giống lúa, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2023 23:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH đã đăng tải TBMT Mua giống lúa OM 5451 của xã Gia An của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2023 22:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH là chủ đầu tư của 32 TBMT, trong đó tự mời thầu 32 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG PHÚC THỊNH là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn làm chủ vận mệnh của mình. Bạn có thể ảnh hưởng, định hướng và khống chế môi trường của bản thân. Bạn có thể khiến cuộc đời của mình trở thành như bạn mong muốn. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026