Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 94 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 322 gói thầu, trong đó có 94 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 140 gói (với 146 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 280 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 229 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,82%, Xây lắp 18,49%, Tư vấn 4,11%, Phi tư vấn 46,58%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 162.328.916.957 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 160.198.492.478 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ như sau:
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,82%, Xây lắp 18,49%, Tư vấn 4,11%, Phi tư vấn 46,58%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 162.328.916.957 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 160.198.492.478 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 46 gói thầu, trong đó trúng 38 gói, trượt 5 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 88.9% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (33), Đồng Nai (4), Vĩnh Long (2), Khánh Hòa (1), Đồng Tháp (1), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (19), TP.Hồ Chí Minh (11), Đồng Nai (3), Trà Vinh (2), Khánh Hòa (1), Đồng Tháp (1), Không xác định (9)
- Có quan hệ với 21 bên mời thầu
- Có quan hệ với 21 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 15 nhà thầu trong 16 gói thầu, thắng 10 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 11 gói thầu, thắng thầu 8 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 60 gói thầu với 11 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Sơn Hà
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00005705
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Trừ công trình xử lý chất thải rắn
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Bảo tàng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với 7 gói thầu.
08/07/2024 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, thiết bị, dụng cụ thể dục thể thao năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ.
21/12/2023 14:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2023 07:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Bảo tàng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với 7 gói thầu.
15/12/2023 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Bảo tàng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với 7 gói thầu.
15/12/2023 06:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục, thiết bị, dụng cụ thể dục thể thao năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/12/2023 08:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục, thiết bị, dụng cụ thể dục thể thao năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với 3 gói thầu.
01/12/2023 08:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giải Cầu lông các Câu lạc bộ xuất sắc toàn quốc năm 2023 - Tranh giải Kamito của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ.
20/11/2023 12:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải TBMT Tổ chức Giải Vô địch Taekwondo vận động viên xuất sắc quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2023 21:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải TBMT Tổ chức Giải Vô địch Taekwondo vận động viên xuất sắc quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2023 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08:Xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC NHẬT AN PHÁT, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐẠI DƯƠNG
29/11/2024 09:38
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ công bố kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY MINH HOÀNG
29/11/2024 09:15
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Bảo tàng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 7 gói thầu.
08/07/2024 16:22
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ công bố KQMT gói thầu Xây lắp và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2023 09:23
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ công bố kết quả gói thầu Thay thế tấm trần Nhựa chống cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG TRÍ NỘI THẤT DDD
21/12/2023 14:20
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, thiết bị, dụng cụ thể dục thể thao năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG KHOA NGUYỄN SPORT, TỔNG CÔNG TY KINH TẾ KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP QUỐC PHÒNG
21/12/2023 14:11
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2023 07:30
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Bảo tàng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 7 gói thầu.
15/12/2023 07:00
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Bảo tàng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 7 gói thầu.
15/12/2023 06:25
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục, thiết bị, dụng cụ thể dục thể thao năm 2023 với 4 nhà thầu tham gia.
11/12/2023 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Bảo tàng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với 7 gói thầu.
08/07/2024 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, thiết bị, dụng cụ thể dục thể thao năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ.
21/12/2023 14:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2023 07:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Bảo tàng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với 7 gói thầu.
15/12/2023 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Bảo tàng tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với 7 gói thầu.
15/12/2023 06:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục, thiết bị, dụng cụ thể dục thể thao năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/12/2023 08:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục, thiết bị, dụng cụ thể dục thể thao năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với 3 gói thầu.
01/12/2023 08:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giải Cầu lông các Câu lạc bộ xuất sắc toàn quốc năm 2023 - Tranh giải Kamito của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ.
20/11/2023 12:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải TBMT Tổ chức Giải Vô địch Taekwondo vận động viên xuất sắc quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2023 21:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ đã đăng tải TBMT Tổ chức Giải Vô địch Taekwondo vận động viên xuất sắc quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2023 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ là chủ đầu tư của 94 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 94 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ là chủ đầu tư của 146 TBMT, trong đó tự mời thầu 145 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ là chủ đầu tư của 84 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN HÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 107 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phán xét người khác không định hình con người họ. Nó định hình con người bạn. "
Khuyết Danh
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026