Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.138.322.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.674.082.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.138.322.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.674.082.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,20%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 35 gói thầu, trong đó trúng 35 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 71.17% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.15% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (2), Không xác định (33)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (2), Không xác định (33)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 9 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng thầu 9 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 2 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Xây dựng AAI
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00004738
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch & Đầu tư Đắk Lắk
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình công trình xây dựng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình công trình xây dựng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: giao thông cầu, đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tà chinh của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TM THIÊN PHÚC
16/11/2021 10:20
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Cổng thông tin điện tử cấp xã của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
21/10/2021 15:16
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm, nhu yếu phẩm cho phạm nhân của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯƠNG THỰC THỰC PHẨM ÁNH HỒNG
15/10/2021 14:10
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm và nhu yếu phẩm cho phạm Trại giam Đắk Trung của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯƠNG THỰC THỰC PHẨM ÁNH HỒNG
13/10/2021 08:19
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải TBMT Nâng cấp, sửa chữa thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tà chinh của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
10/10/2021 08:54
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải TBMT Xây dựng Cổng thông tin điện tử cấp xã của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/10/2021 21:09
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải KHLCNT Xây dựng cổng thông tin điện tử cấp xã, huyện Cư Kuin của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với 2 gói thầu.
05/10/2021 21:16
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với 2 gói thầu.
29/09/2021 19:30
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải TBMT Mua sắm lương thực, thực phẩm và nhu yếu phẩm cho phạm Trại giam Đắk Trung của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2021 13:52
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm và nhu yếu phẩm cho phạm nhân Trại giam Đắk Trung của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với 3 gói thầu.
25/09/2021 13:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH xây dựng AAI công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tà chinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TM THIÊN PHÚC
16/11/2021 10:20
Công ty TNHH xây dựng AAI công bố kết quả gói thầu Xây dựng Cổng thông tin điện tử cấp xã.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
21/10/2021 15:16
Công ty TNHH xây dựng AAI công bố KQMT gói thầu Xây dựng Cổng thông tin điện tử cấp xã với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2021 11:13
Công ty TNHH xây dựng AAI công bố kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm, nhu yếu phẩm cho phạm nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯƠNG THỰC THỰC PHẨM ÁNH HỒNG
15/10/2021 14:10
Công ty TNHH xây dựng AAI công bố KQMT gói thầu Nâng cấp, sửa chữa thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tà chinh với 2 nhà thầu tham gia.
15/10/2021 08:49
Công ty TNHH xây dựng AAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm và nhu yếu phẩm cho phạm Trại giam Đắk Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯƠNG THỰC THỰC PHẨM ÁNH HỒNG
13/10/2021 08:19
Công ty TNHH xây dựng AAI đăng tải TBMT Nâng cấp, sửa chữa thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tà chinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
10/10/2021 08:54
Công ty TNHH xây dựng AAI đăng tải TBMT Xây dựng Cổng thông tin điện tử cấp xã theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/10/2021 21:09
Công ty TNHH xây dựng AAI công bố KQMT gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm và nhu yếu phẩm cho phạm Trại giam Đắk Trung với 1 nhà thầu tham gia.
08/10/2021 08:38
Công ty TNHH xây dựng AAI đăng tải KHLCNT Xây dựng cổng thông tin điện tử cấp xã, huyện Cư Kuin với 2 gói thầu.
05/10/2021 21:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tà chinh của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TM THIÊN PHÚC
16/11/2021 10:20
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Cổng thông tin điện tử cấp xã của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
21/10/2021 15:16
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm, nhu yếu phẩm cho phạm nhân của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯƠNG THỰC THỰC PHẨM ÁNH HỒNG
15/10/2021 14:10
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm và nhu yếu phẩm cho phạm Trại giam Đắk Trung của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯƠNG THỰC THỰC PHẨM ÁNH HỒNG
13/10/2021 08:19
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải TBMT Nâng cấp, sửa chữa thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tà chinh của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
10/10/2021 08:54
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải TBMT Xây dựng Cổng thông tin điện tử cấp xã của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/10/2021 21:09
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải KHLCNT Xây dựng cổng thông tin điện tử cấp xã, huyện Cư Kuin của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với 2 gói thầu.
05/10/2021 21:16
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với 2 gói thầu.
29/09/2021 19:30
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải TBMT Mua sắm lương thực, thực phẩm và nhu yếu phẩm cho phạm Trại giam Đắk Trung của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2021 13:52
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng AAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm và nhu yếu phẩm cho phạm nhân Trại giam Đắk Trung của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI với 3 gói thầu.
25/09/2021 13:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng AAI là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chết vì thiếu tình yêu thì ghê sợ quá. Đó là sự chết ngạt của tâm hồn. "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh