Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 93 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 79 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,25%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 457.849.801.827 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 453.927.986.635 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,25%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 457.849.801.827 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 453.927.986.635 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 215 gói thầu, trong đó trúng 210 gói, trượt 3 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 75% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 102.73% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (150), TP.Hồ Chí Minh (3), Tây Ninh (1), Lâm Đồng (1), Không xác định (60)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (60), Bình Phước (42), TP.Hồ Chí Minh (2), Long An (1), Đắk Nông (1), Không xác định (111)
- Có quan hệ với 56 bên mời thầu
- Có quan hệ với 97 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 23 nhà thầu trong 12 gói thầu, thắng 9 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 12 nhà thầu trong 10 gói thầu, thắng thầu 10 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 405 gói thầu với 54 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Xây dựng Đông Đô Thành
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00010347
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Đồng Nai
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông (cầu đường bộ, đường bộ)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông (cầu đường bộ, đường bộ)
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông (cầu đường bộ, đường bộ)
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng (nhà các loại)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp (có k/cấu dạng nhà)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông (cầu đường bộ, đường bộ)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (cấp - thoát nước, thông tin - viễn thông)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa chất công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Phục vụ NN&PTNT
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Phục vụ NN&PTNT
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Phục vụ NN&PTNT
⚬ Giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ năm 2022 cho lực lượng dân quân tự vệ trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SOFTECH
14/11/2022 16:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập trung trang phục dân quân tự vệ cho cấp huyện, xã năm 2022 trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
25/10/2022 14:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẤT NAM
12/10/2022 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn) Lập Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Kiến Giang
26/09/2022 10:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Ngân Hải
30/08/2022 08:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02 Tư vấn lập TKBVTC-TDT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
19/08/2022 08:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị 01 xe bán tải chuyên dùng thực hiện nhiệm vụ của Sở Tư pháp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại Tấn Phát Đạt.
16/08/2022 14:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL Thi công xây dựng trạm cấp phát xăng dầu Lữ đoàn 75 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
02/08/2022 15:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL-01 Thi công xây dựng, các hạng mục công trình kiến trúc và hạ tầng kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
02/08/2022 15:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Xây dựng mới hòi canh lửa PCCCR cố định tại khu vực trạm Kiểm lâm Cù Đinh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ XÂY DỰNG ÁNH SÁNG
02/08/2022 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu TB-02 Cung cấp lắp đặt thiết bị làm việc, phòng Hồ Chí Minh với 1 nhà thầu tham gia.
29/01/2021 15:23
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu TB-01 Cung cấp lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin với 1 nhà thầu tham gia.
05/01/2021 16:29
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu TB-02 Cung cấp lắp đặt thiết bị làm việc, phòng Hồ Chí Minh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/12/2020 08:58
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu TB-01 Cung cấp lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/12/2020 08:43
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu ĐTXD doanh trại tiểu đoàn 739, 278, 98 - Lữ đoàn 25 - Quân khu 7 (giai đoạn 2) với 2 gói thầu.
26/12/2020 08:30
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08 (xây dựng) gồm các hạng mục xây dựng theo quyết định duyệt thiết kế bản vẽ thi công, dự toán (không bao gồm hệ thống PCCC, chống sét và trạm biến áp).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VẬN TẢI 68
17/12/2020 09:10
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08 (xây dựng) gồm các hạng mục xây dựng theo quyết định duyệt thiết kế bản vẽ thi công, dự toán (không bao gồm hệ thống PCCC, chống sét và trạm biến áp) với 2 nhà thầu tham gia.
07/12/2020 16:00
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 08 (xây dựng) gồm các hạng mục xây dựng theo quyết định duyệt thiết kế bản vẽ thi công, dự toán (không bao gồm hệ thống PCCC, chống sét và trạm biến áp) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/11/2020 15:54
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (tiếp theo) dự án Trường Mầm non Sơn Ca (Cây Gáo) với 17 gói thầu.
02/11/2020 01:41
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây dựng) Gồm các hạng mục xây dựng theo Quyết định duyệt thiết kế bản vẽ thi công, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Kiểm định và Tư vấn đầu tư Xây dựng Sông Bồ
14/09/2020 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ năm 2022 cho lực lượng dân quân tự vệ trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SOFTECH
14/11/2022 16:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập trung trang phục dân quân tự vệ cho cấp huyện, xã năm 2022 trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
25/10/2022 14:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẤT NAM
12/10/2022 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn) Lập Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Kiến Giang
26/09/2022 10:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Ngân Hải
30/08/2022 08:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02 Tư vấn lập TKBVTC-TDT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
19/08/2022 08:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị 01 xe bán tải chuyên dùng thực hiện nhiệm vụ của Sở Tư pháp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại Tấn Phát Đạt.
16/08/2022 14:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL Thi công xây dựng trạm cấp phát xăng dầu Lữ đoàn 75 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
02/08/2022 15:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu XL-01 Thi công xây dựng, các hạng mục công trình kiến trúc và hạ tầng kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
02/08/2022 15:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Xây dựng mới hòi canh lửa PCCCR cố định tại khu vực trạm Kiểm lâm Cù Đinh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ XÂY DỰNG ÁNH SÁNG
02/08/2022 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH là chủ đầu tư của 93 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH là chủ đầu tư có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn đã yêu, đã nếm được mùi vị của ái tình. Đột nhiên, bạn thấy cái đẹp, sự hứng thú ở khắp nơi. Bạn không ngần ngại thể hiện tình yêu một cách say đắm, một cách dịu dàng, bằng ngôn từ và bằng sự im lặng. Và bạn thấy mình mạnh mẽ, khoan dung và đầy sinh khí. "
George Weinberg
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026