Tìm kiếm thông tin chủ đầu tư
Thông tin chủ đầu tư
Mã cơ quan
Z113466
Mã định danh (theo MSC mới)
vn3703019257
Tên đơn vị (Đầy đủ)

CÔNG TY TNHH XD TM CỬU LONG

Số ĐKKD
3703019257
Địa chỉ
Số 2/139D đường Bình Nhâm 07, Khu phố Bình Thuận, Phường Bình Nhâm, Thị xã Thuận An, Bình Dương
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số điện thoại (MSC cũ)
0949088096
Số fax (MSC cũ)
Mã số thuế
3703019257
Ngày cấp
30/11/2021
Quốc gia cấp
Việt Nam
Tên cơ quan chủ quản
Bộ Kế hoạch và Đầu tư
Cơ quan chủ quản sau sáp nhập
Bộ Tài chính
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
29/04/2022

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM CỬU LONG như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bên mời thầu này cũng là tổ chức xây dựng với những thông tin như sau:
  • Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH XD TM CỬU LONG
  • Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00063339
  • Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Dương
  • Lĩnh vực:
     ⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
     ⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
     ⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ
     ⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
     ⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
     ⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ
     ⚬ Giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng
     ⚬ Giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình hạ tầng kỹ thuật
Phần mềm DauThau.info thu thập từ cơ sở dữ liệu Năng lực hoạt động xây dựng quốc gia

Điểm đánh giá chủ đầu tư
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực chủ đầu tư nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của chủ đầu tư... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá chủ đầu tư
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá chủ đầu tư.
Hoạt động của bên mời thầu
Đã xem: 236
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây