Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,04%, Xây lắp 73,91%, Tư vấn 13,04%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 155.519.157.632 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 132.872.878.477 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,04%, Xây lắp 73,91%, Tư vấn 13,04%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 155.519.157.632 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 132.872.878.477 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,56%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 45 gói thầu, trong đó trúng 31 gói, trượt 12 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 68.27% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.68% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (30), Không xác định (15)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Kiên Giang (30), Không xác định (15)
- Có quan hệ với 14 bên mời thầu
- Có quan hệ với 13 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 71 nhà thầu trong 23 gói thầu, thắng 9 gói, thua 12 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 5 nhà thầu trong 8 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 18 gói thầu với 9 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH XD - TM Thịnh Phú
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00010574
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Kiên Giang
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng Kiến trúc
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp thoát nước
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp thoát nước
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng và Nhà công nghiệp Kết cấu
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Dân dụng và Nhà công nghiệp
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng và Nhà công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ phòng học của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2023 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Hồ bơi, sân bóng đá mini 5 người, sân tenis Trường Đại học Kiên Giang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ.
19/12/2022 11:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Hồ bơi, sân bóng đá mini 5 người, sân tenis Trường Đại học Kiên Giang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2022 15:16
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Mạc Thiên Tích và đường Nguyễn Văn Tư (từ đường 30 tháng 4 đến đường Võ Văn Kiệt).
09/06/2022 16:16
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kè kết hợp mố cầu tạm đường Hàn Thuyên.
09/06/2022 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thiết bị điện tử, âm thanh họp trực tuyến của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ.
19/04/2022 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo sửa chữa hội trường và thiết bị bàn ghế, máy lạnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ.
07/04/2022 10:12
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non Hoa Hồng.
18/03/2022 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thiết bị điện tử, âm thanh họp trực tuyến của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/02/2022 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cải tạo sửa chữa hội trường và thiết bị bàn ghế, máy lạnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/01/2022 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHÔI THƯ
11/07/2023 13:42
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ phòng học với 10 nhà thầu tham gia.
26/05/2023 14:05
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ phòng học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2023 09:37
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ phòng học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/05/2023 09:59
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ phòng học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2023 16:15
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Trường Mầm non Hoa Hồng với 6 gói thầu.
05/05/2023 16:00
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Trường Mầm non Hoa Hồng với 6 gói thầu.
05/05/2023 15:46
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Hồ bơi, sân bóng đá mini 5 người, sân tenis Trường Đại học Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG SƠN HẢI NAM
19/12/2022 11:40
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Hồ bơi, sân bóng đá mini 5 người, sân tenis Trường Đại học Kiên Giang với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2022 17:15
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Hồ bơi, sân bóng đá mini 5 người, sân tenis Trường Đại học Kiên Giang theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2022 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ phòng học của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2023 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Hồ bơi, sân bóng đá mini 5 người, sân tenis Trường Đại học Kiên Giang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ.
19/12/2022 11:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Hồ bơi, sân bóng đá mini 5 người, sân tenis Trường Đại học Kiên Giang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2022 15:16
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Mạc Thiên Tích và đường Nguyễn Văn Tư (từ đường 30 tháng 4 đến đường Võ Văn Kiệt).
09/06/2022 16:16
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kè kết hợp mố cầu tạm đường Hàn Thuyên.
09/06/2022 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thiết bị điện tử, âm thanh họp trực tuyến của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ.
19/04/2022 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo sửa chữa hội trường và thiết bị bàn ghế, máy lạnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ.
07/04/2022 10:12
CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non Hoa Hồng.
18/03/2022 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thiết bị điện tử, âm thanh họp trực tuyến của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/02/2022 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cải tạo sửa chữa hội trường và thiết bị bàn ghế, máy lạnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/01/2022 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 23 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM THỊNH PHÚ là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy đếm khu vườn bằng những đóa hoa, đừng bởi những chiếc lá đã rơi. Hãy đếm cuộc đời bằng những nụ cười, đừng bởi lệ lăn trên má. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh