Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 695 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1987 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2471 gói thầu, trong đó có 1979 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1811 gói (với 1879 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1826 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 390 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 790 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 556 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,28%, Xây lắp 24,53%, Tư vấn 7,29%, Phi tư vấn 18,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.380.345.561.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.338.235.249.870 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 như sau:
- Có quan hệ với 695 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,28%, Xây lắp 24,53%, Tư vấn 7,29%, Phi tư vấn 18,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.380.345.561.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.338.235.249.870 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển, xử lý MBA nhiễm chất PCB Kho vật tư Công ty của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
08/09/2025 17:00
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Tổ quản lý Vận hành đường dây Vũng Tàu thuộc kế hoạch sửa chữa thường xuyên năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
29/08/2025 10:08
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 Dự án: Nâng khả năng tải đường dây 220kV Phú Mỹ - Tân Thành của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 2 gói thầu.
29/08/2025 09:50
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ cấp độ an toàn thông tin của 07 hệ thống thông tin thuộc dự án nâng cấp hệ thống điều khiển bảo vệ (Ban AMN quản lý dự án) của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
26/08/2025 18:01
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống tiếp địa chân cột các đường dây 220kV của các Đội Truyền tải điện thuộc kế hoạch SCL 2025 của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
22/08/2025 11:12
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Đánh giá an ninh mạng cho các TBA điển hình về công nghệ của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
22/08/2025 11:04
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa 09 phòng làm việc, 09 phòng WC, chống thấm dột, mái, sê nô, thay trần thạch cao hành lang Đội Truyền tải điện Tây Ninh thuộc kế hoạch sửa chữa thường xuyên năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
21/08/2025 14:23
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Các công trình của Đội Sửa chữa thí nghiệm điện 4 của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 3 gói thầu.
21/08/2025 10:17
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị các công trình sửa chữa lớn năm 2026 đợt 3 của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
11/08/2025 16:22
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Mua các chống sét van 110kV, 220kV hoàn trả hàng dự phòng EVNNPT của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
08/08/2025 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Truyền Tải Điện 4 đăng tải KHLCNT Thay tủ truyền động máy cắt 274 pha A hiệu GE T&D INDIA LIMITED – Trạm biến áp 220kV Châu Đức với 1 gói thầu.
19/06/2025 17:12
Công ty Truyền Tải Điện 4 đăng tải KHLCNT Danh mục xe Ford Ranger 05 chỗ (bán tải 0.75T), biển số 51D-373.37, Số thẻ: TT4-202410172, Mã số: 1.31020202.1000198. Hạng mục: Làm đồng, sơn phần mục thủng thùng, chassi và cabin xe; thay đèn trần và đèn lái sau phải, làm băng nệm, thay táp bi cửa cabin và sàn cabin trước, thay bố li hợp, thay mâm ép, thay đạn bi tê, vớt đà, phục hồi heo + bét, thay ổ khóa ngâm cửa trước phải, thay cumpa chạy kính cửa sau phải, phục hồi đổ composite khung cửa thùng sau, đóng bạc + ắc bản lề thùng cửa sau, thay phuộc cửa thùng sau, sửa cơ cấu mở và thay ron kính cửa sau, thay ron kính hông và đèn trần thùng sau, sơn mâm, thay lá gạt mưa xe với 1 gói thầu.
18/06/2025 12:18
Công ty Truyền Tải Điện 4 đăng tải KHLCNT Thay màn hình rơle 87B TC C22 Trạm 500kV Duyên Hải hư hỏng, không đảm bảo vận hành, với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:17
Công ty Truyền Tải Điện 4 đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy nạp số 1 hiệu AEES, kiểu CR188 HPT N100 220C – Trạm 220kV Trà Vinh với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:11
Công ty Truyền Tải Điện 4 đăng tải KHLCNT Sửa chữa Camera Zoom tích hợp camera nhiệt Zenmuse H20T thiết bị bay UAV Matrice 300RTK thuộc Truyền tải điện miền Tây 1 với 1 gói thầu.
12/06/2025 14:14
Công ty Truyền Tải Điện 4 đăng tải KHLCNT Thi công đấu nối nước thải sinh hoạt cho Trạm 220kV Bình Hòa với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:38
Công ty Truyền Tải Điện 4 đăng tải KHLCNT Thay thế rơle chọn thời điểm đóng cắt máy cắt K502 bị hư hỏng – Trạm biến áp 500kV Chơn Thành với 1 gói thầu.
10/06/2025 10:02
Công ty Truyền Tải Điện 4 đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện bảo vệ cá nhân của Truyền tải điện miền Tây 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 09:11
Công ty Truyền Tải Điện 4 đăng tải KHLCNT Sơn hệ thống PCCC Trạm 500kV Mỹ Tho bị phai màu, bong tróc sơn. với 1 gói thầu.
09/06/2025 09:02
Công ty Truyền Tải Điện 4 đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện bảo vệ cá nhân của Truyền tải điện miền Tây 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển, xử lý MBA nhiễm chất PCB Kho vật tư Công ty của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
08/09/2025 17:00
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Tổ quản lý Vận hành đường dây Vũng Tàu thuộc kế hoạch sửa chữa thường xuyên năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
29/08/2025 10:08
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 Dự án: Nâng khả năng tải đường dây 220kV Phú Mỹ - Tân Thành của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 2 gói thầu.
29/08/2025 09:50
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ cấp độ an toàn thông tin của 07 hệ thống thông tin thuộc dự án nâng cấp hệ thống điều khiển bảo vệ (Ban AMN quản lý dự án) của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
26/08/2025 18:01
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống tiếp địa chân cột các đường dây 220kV của các Đội Truyền tải điện thuộc kế hoạch SCL 2025 của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
22/08/2025 11:12
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Đánh giá an ninh mạng cho các TBA điển hình về công nghệ của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
22/08/2025 11:04
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa 09 phòng làm việc, 09 phòng WC, chống thấm dột, mái, sê nô, thay trần thạch cao hành lang Đội Truyền tải điện Tây Ninh thuộc kế hoạch sửa chữa thường xuyên năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
21/08/2025 14:23
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Các công trình của Đội Sửa chữa thí nghiệm điện 4 của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 3 gói thầu.
21/08/2025 10:17
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị các công trình sửa chữa lớn năm 2026 đợt 3 của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
11/08/2025 16:22
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải KHLCNT Mua các chống sét van 110kV, 220kV hoàn trả hàng dự phòng EVNNPT của chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 với 1 gói thầu.
08/08/2025 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 là chủ đầu tư của 1987 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1964 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 là chủ đầu tư của 1879 TBMT, trong đó tự mời thầu 1818 TBMT, đơn vị khác mời thầu 61 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 là chủ đầu tư của 1826 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền Tải Điện 4 là chủ đầu tư có quan hệ với 695 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tin tưởng là biết ngoài kia là đại dương bởi mình nhìn thấy suối. "
William Arthur Ward
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh