Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 157 nhà thầu.
- Đã công bố 151 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 18 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 215 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 204 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 133 gói (với 152 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 131 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,37%, Xây lắp 17,11%, Tư vấn 15,79%, Phi tư vấn 5,92%, Hỗn hợp 38,82%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.815.432.886.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.487.105.459.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn như sau:
- Có quan hệ với 157 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,37%, Xây lắp 17,11%, Tư vấn 15,79%, Phi tư vấn 5,92%, Hỗn hợp 38,82%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.815.432.886.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.487.105.459.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, dự toán di dời đường điện trung thế tại nút giao: Tuyến đường vận chuyển cát trên địa bàn tỉnh Nghệ An và quốc lộ 48D (lý trình Km8+790) của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với 1 gói thầu.
11/08/2026 13:12
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế bản vẽ thi công Mỏ cát silic phường Tân Mai, tỉnh Nghệ An và xã Trường Lâm, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN MỎ
16/07/2026 13:54
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Xây dựng tuyến đường vận chuyển cát trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2026 21:18
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu cho gói thầu: Xây dựng tuyến đường vận chuyển cát trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU CƠ ĐIỆN MỎ
23/06/2026 11:37
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường vận chuyển cát trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với 1 gói thầu.
18/06/2026 10:56
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết kế, thiết bị và thi công lắp đặt máy cắt trung thế cho quạt 08FA102 của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị và kỹ thuật công nghiệp INTEC
14/06/2026 11:36
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Tư vấn đấu thầu cho gói thầu: Xây dựng tuyến đường vận chuyển cát trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với 1 gói thầu.
11/06/2026 10:48
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công cho Mỏ đá vôi Hoàng Mai A của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, TRIỂN KHAI CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG MỎ - ĐỊA CHẤT
01/06/2026 14:39
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Thiết kế bản vẽ thi công Mỏ cát silic phường Tân Mai, tỉnh Nghệ An và xã Trường Lâm, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với 1 gói thầu.
30/05/2026 09:40
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công cho Mỏ đá vôi Hoàng Mai A của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với 1 gói thầu.
15/05/2026 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty xi măng Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp thiết kế, thiết bị và thi công xây lắp hệ thống xử lý nước thô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC THANH HÓA, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THĂNG LONG., CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - DECO
11/09/2025 10:24
Công ty xi măng Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Kiểm toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
08/09/2025 17:30
Công ty xi măng Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Giám sát thi công xây dựng, gia công chế tạo và lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CONINCO MÁY XÂY DỰNG VÀ CÔNG TRÌNH CÔNG NGHIỆP
16/07/2025 11:25
Công ty xi măng Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng: “Xây dựng đường vận chuyển cát silic trên địa bàn tỉnh Nghệ An”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HĐT
11/07/2025 18:51
Công ty xi măng Nghi Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp thiết kế, thiết bị và thi công xây lắp hệ thống xử lý nước thô với 3 nhà thầu tham gia.
11/07/2025 10:03
Công ty xi măng Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thiết kế, mua sắm thiết bị, vật tư, dịch vụ kỹ thuật, xây dựng và lắp đặt hệ thống phát điện tận dụng nhiệt dư / Package No. 1: Supply of design, procurement of equipment, materials, technical services, construction and erection of waste heat recovery power generation system.
- Nhà thầu trúng thầu: Anhui Conch Kawasaki Engineering Co., Ltd., CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN IPC
24/06/2025 18:13
Công ty xi măng Nghi Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp thiết kế, thiết bị và thi công xây lắp hệ thống xử lý nước thô theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/06/2025 13:37
Công ty xi măng Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Thiết kế hệ thống rửa lốp xe tải tại Mỏ sét Trường Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG THỊNH
16/06/2025 09:52
Công ty xi măng Nghi Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 6: Kiểm toán dự án hoàn thành với 3 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 10:10
Công ty xi măng Nghi Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Giám sát thi công xây dựng, gia công chế tạo và lắp đặt với 1 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 11:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, dự toán di dời đường điện trung thế tại nút giao: Tuyến đường vận chuyển cát trên địa bàn tỉnh Nghệ An và quốc lộ 48D (lý trình Km8+790) của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với 1 gói thầu.
11/08/2026 13:12
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế bản vẽ thi công Mỏ cát silic phường Tân Mai, tỉnh Nghệ An và xã Trường Lâm, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN MỎ
16/07/2026 13:54
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Xây dựng tuyến đường vận chuyển cát trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2026 21:18
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu cho gói thầu: Xây dựng tuyến đường vận chuyển cát trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU CƠ ĐIỆN MỎ
23/06/2026 11:37
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường vận chuyển cát trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với 1 gói thầu.
18/06/2026 10:56
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết kế, thiết bị và thi công lắp đặt máy cắt trung thế cho quạt 08FA102 của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị và kỹ thuật công nghiệp INTEC
14/06/2026 11:36
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Tư vấn đấu thầu cho gói thầu: Xây dựng tuyến đường vận chuyển cát trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với 1 gói thầu.
11/06/2026 10:48
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công cho Mỏ đá vôi Hoàng Mai A của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, TRIỂN KHAI CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG MỎ - ĐỊA CHẤT
01/06/2026 14:39
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Thiết kế bản vẽ thi công Mỏ cát silic phường Tân Mai, tỉnh Nghệ An và xã Trường Lâm, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với 1 gói thầu.
30/05/2026 09:40
Bên mời thầu Công ty xi măng Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công cho Mỏ đá vôi Hoàng Mai A của chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn với 1 gói thầu.
15/05/2026 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn là chủ đầu tư của 151 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn là chủ đầu tư của 215 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 186 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 29 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn là chủ đầu tư của 152 TBMT, trong đó tự mời thầu 129 TBMT, đơn vị khác mời thầu 23 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn là chủ đầu tư của 131 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty xi măng Nghi Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 157 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta sinh ra không phải chỉ cho bản thân ta. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh