Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 227 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 324 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 602 gói thầu, trong đó có 306 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 308 gói (với 327 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 491 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 191 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 274 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 267 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,97%, Xây lắp 6,12%, Tư vấn 4,28%, Phi tư vấn 17,74%, Hỗn hợp 4,89%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.517.066.276.921 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.408.114.071.445 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông như sau:
- Có quan hệ với 227 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,97%, Xây lắp 6,12%, Tư vấn 4,28%, Phi tư vấn 17,74%, Hỗn hợp 4,89%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.517.066.276.921 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.408.114.071.445 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản cuốn sách Lực lượng Cảnh sát giao thông 80 năm truyền thống vẻ vang 1946 đến 2026 của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Công an nhân dân
18/08/2026 15:58
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải KHLCNT Xuất bản cuốn sách "Lực lượng Cảnh sát giao thông – 80 năm truyền thống vẻ vang (1946 – 2026)" của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:55
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản cuốn sách Biên niên sự kiện lịch sử lực lượng Cảnh sát giao thông 2001 2025 trong nguồn kinh phí bảo đảm TTATGT năm 2026 của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Công an nhân dân
04/08/2026 10:55
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải KHLCNT Xuất bản cuốn sách "Biên niên sự kiện lịch sử lực lượng Cảnh sát giao thông (2001 – 2025)" trong nguồn kinh phí bảo đảm TTATGT năm 2026 của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông với 1 gói thầu.
04/08/2026 10:50
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải KHLCNT Mua mới, lắp đặt 08 bộ thiết bị phát tín hiệu ưu tiên dành cho xe được quyền ưu tiên phục vụ công tác của Đội CSGT ĐBCT số 1 và Đội CSGT ĐBCT số 6/ Phòng 6 trong nguồn kinh phí bảo đảm TTATGT năm 2026 của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:35
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa và bảo trì, bảo dưỡng máy phát điện trụ sở Thủy đoàn I tại Bắc Ninh của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG GIA
31/07/2026 09:20
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa và bảo trì, bảo dưỡng máy phát điện trụ sở Thủy đoàn I tại Bắc Ninh của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:12
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn Khảo sát, lập dự toán sửa chữa, bảo dưỡng phương tiện thủy của Thủy đoàn I và Thủy đoàn II của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUNRISE PACIFIC
28/07/2026 09:15
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thuê đơn vị tư vấn Khảo sát, lập dự toán sửa chữa, bảo dưỡng phương tiện thủy của Thủy đoàn I và Thủy đoàn II trong nguồn kinh phí bảo đảm TTATGT năm 2026 của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông với 1 gói thầu.
28/07/2026 09:06
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy ảnh KTS phục vụ công tác của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ QUỐC TẾ G7
22/07/2026 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Cảnh sát giao thông công bố kết quả gói thầu Mua săm thiết bị, vật tư kỹ thuật nghiệp vụ để phục vụ công tác TTKS đảm bảo TTATGT trên các tuyến cao tốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ ALUCO
14/08/2025 16:30
Cục Cảnh sát giao thông công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị vận hành HTGS, XLVP trên tuyến cao tốc Pháp Vân - Cao Bồ - Mai Sơn do Đội TTKS, GTĐB cao tốc số 3 phụ trách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ CYS
01/08/2025 09:14
Cục Cảnh sát giao thông công bố KQMT gói thầu Mua săm thiết bị, vật tư kỹ thuật nghiệp vụ để phục vụ công tác TTKS đảm bảo TTATGT trên các tuyến cao tốc với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:48
Cục Cảnh sát giao thông công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị vận hành HTGS, XLVP trên tuyến cao tốc Pháp Vân - Cao Bồ - Mai Sơn do Đội TTKS, GTĐB cao tốc số 3 phụ trách với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:47
Cục Cảnh sát giao thông đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị vận hành HTGS, XLVP trên tuyến cao tốc Pháp Vân - Cao Bồ - Mai Sơn do Đội TTKS, GTĐB cao tốc số 3 phụ trách theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 09:27
Cục Cảnh sát giao thông đăng tải TBMT Mua săm thiết bị, vật tư kỹ thuật nghiệp vụ để phục vụ công tác TTKS đảm bảo TTATGT trên các tuyến cao tốc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 16:09
Cục Cảnh sát giao thông đăng tải KHLCNT Mua săm thiết bị, vật tư kỹ thuật nghiệp vụ để phục vụ công tác TTKS đảm bảo TTATGT trên các tuyến cao tốc với 1 gói thầu.
11/06/2025 17:19
Cục Cảnh sát giao thông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng mua sắm tàu tuần tra chuyên dùng phục vụ công tác tuần tra kiểm soát, đấu tranh phòng chống tội phạm trên biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUNRISE PACIFIC
09/06/2025 17:10
Cục Cảnh sát giao thông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tàu tuần tra chuyên dùng phục vụ công tác tuần tra kiểm soát, đấu tranh phòng chống tội phạm trên biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÓNG TÀU HỒNG HÀ
05/06/2025 12:04
Cục Cảnh sát giao thông công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa xe ô tô Mitsubishi Pajero Sport BKS 042.93 do Đội CSGT đường bộ cao tốc số 3/Phòng 6 quản lý để phục vụ công tác trong nguồn kinh phí bảo đảm TTATGT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KLG-HÀ NỘI
28/05/2025 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản cuốn sách Lực lượng Cảnh sát giao thông 80 năm truyền thống vẻ vang 1946 đến 2026 của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Công an nhân dân
18/08/2026 15:58
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải KHLCNT Xuất bản cuốn sách "Lực lượng Cảnh sát giao thông – 80 năm truyền thống vẻ vang (1946 – 2026)" của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:55
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản cuốn sách Biên niên sự kiện lịch sử lực lượng Cảnh sát giao thông 2001 2025 trong nguồn kinh phí bảo đảm TTATGT năm 2026 của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Công an nhân dân
04/08/2026 10:55
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải KHLCNT Xuất bản cuốn sách "Biên niên sự kiện lịch sử lực lượng Cảnh sát giao thông (2001 – 2025)" trong nguồn kinh phí bảo đảm TTATGT năm 2026 của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông với 1 gói thầu.
04/08/2026 10:50
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải KHLCNT Mua mới, lắp đặt 08 bộ thiết bị phát tín hiệu ưu tiên dành cho xe được quyền ưu tiên phục vụ công tác của Đội CSGT ĐBCT số 1 và Đội CSGT ĐBCT số 6/ Phòng 6 trong nguồn kinh phí bảo đảm TTATGT năm 2026 của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:35
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa và bảo trì, bảo dưỡng máy phát điện trụ sở Thủy đoàn I tại Bắc Ninh của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG GIA
31/07/2026 09:20
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa và bảo trì, bảo dưỡng máy phát điện trụ sở Thủy đoàn I tại Bắc Ninh của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:12
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn Khảo sát, lập dự toán sửa chữa, bảo dưỡng phương tiện thủy của Thủy đoàn I và Thủy đoàn II của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUNRISE PACIFIC
28/07/2026 09:15
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thuê đơn vị tư vấn Khảo sát, lập dự toán sửa chữa, bảo dưỡng phương tiện thủy của Thủy đoàn I và Thủy đoàn II trong nguồn kinh phí bảo đảm TTATGT năm 2026 của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông với 1 gói thầu.
28/07/2026 09:06
Bên mời thầu Cục Cảnh sát giao thông đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy ảnh KTS phục vụ công tác của chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ QUỐC TẾ G7
22/07/2026 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông là chủ đầu tư của 324 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 277 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 47 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông là chủ đầu tư của 327 TBMT, trong đó tự mời thầu 299 TBMT, đơn vị khác mời thầu 28 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông là chủ đầu tư của 491 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cảnh sát giao thông là chủ đầu tư có quan hệ với 227 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều thu được từ cái ác chẳng khác nào điều mất. "
Publilius Syrus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh