Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.580.962.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.580.962.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.580.962.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.580.962.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 5: Hội thảo chia sẻ kết quả giám sát chất lượng thuốc thú y tại miền Bắc của chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y.
22/12/2025 17:14
Bên mời thầu Cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 6: Hội thảo chia sẻ kết quả giám sát chất lượng thuốc thú y tại miền Nam của chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
22/12/2025 17:12
Bên mời thầu Cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa cơ quan tại Tòa nhà A2 và Tòa nhà A10 - Số 02 Ngọc Hà, Cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG A&A VIÊT NAM
22/12/2025 17:09
Bên mời thầu Cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện bảo dưỡng, sửa chữa cơ quan tại Tòa nhà A2 và Tòa nhà A10 - Số 02 Ngọc Hà, Cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
22/12/2025 14:17
Bên mời thầu Cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Mua bù vắc xin và hóa chất sát trùng đưa vào dự trữ quốc gia năm 2025 của chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y với 3 gói thầu.
12/12/2025 10:20
Bên mời thầu Cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ khám sức khỏe năm 2025 cho công chức và người lao động Cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
11/12/2025 08:42
Bên mời thầu Cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lựa chọn đơn vị truyền thông sản xuất clip ngắn nội dung nâng cao nhận thức cộng đồng về quy định pháp luật về ATTP trong chăn nuôi, quy định quản lý chất cấm chất cấm thuộc nhóm Beta-Agonist (Salbutamol, Clenbuterol) và Ractopamine trong chăn nuôi của chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y.
07/11/2025 14:46
Bên mời thầu Cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê xe phục vụ công tác tại các tỉnh phía Nam, miền Trung, Tây Nguyên của chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HOÀNG MINH
07/11/2025 14:43
Bên mời thầu Cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê xe phục vụ công tác tại các tỉnh phía Bắc của chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH BẮC Á
07/11/2025 14:41
Bên mời thầu Cục Chăn nuôi và Thú y đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024 của Cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y với 3 gói thầu.
07/11/2025 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Chăn nuôi và Thú y là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu thủy chung sẽ được đáp đền xứng đáng. "
Alexandre Dumas
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh