Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 139 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 153 gói thầu, trong đó có 139 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 148 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 132 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.046.934.706 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.344.654.063 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.046.934.706 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.344.654.063 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Tiến Quân
24/08/2026 05:54
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 với 1 gói thầu.
18/08/2026 21:52
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa tài sản Tuyên huấn của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thanh Luyện
17/08/2026 22:22
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục và dụng cụ biểu diễn văn nghệ của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Hà
16/08/2026 22:14
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 với 1 gói thầu.
15/08/2026 21:29
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục biểu diễn văn nghệ của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Tiến Quân
15/08/2026 21:13
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lưaj chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 với 1 gói thầu.
11/08/2026 22:29
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 với 1 gói thầu.
11/08/2026 22:23
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ hoạt động chuyên ngành Chính sách của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Tổng Hợp Bùi Thị Thúy Nga
11/08/2026 22:06
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sách báo tạp chí của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM MỸ DUYÊN
11/08/2026 21:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục chính trị, Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Mua sắm trang bị CTĐ, CTCT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cá thể Nguyễn Ngọc Hải
07/03/2025 08:20
Cục chính trị, Quân đoàn 12 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03:Mua sắm trang bị CTĐ, CTCT năm 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
03/03/2025 16:33
Cục chính trị, Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
03/03/2025 15:43
Cục chính trị, Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
03/03/2025 15:41
Cục chính trị, Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
03/03/2025 15:21
Cục chính trị, Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
03/03/2025 15:10
Cục chính trị, Quân đoàn 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Mua sắm trang bị CTĐ, CTCT năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2025 17:05
Cục chính trị, Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm trang bị CTĐ, CTCT năm 2025 với 3 gói thầu.
24/02/2025 15:26
Cục chính trị, Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang bị CTĐ, CTCT năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cá thể Nguyễn Ngọc Hải
07/12/2024 15:35
Cục chính trị, Quân đoàn 12 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang bị CTĐ, CTCT năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Tiến Quân
24/08/2026 05:54
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 với 1 gói thầu.
18/08/2026 21:52
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa tài sản Tuyên huấn của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thanh Luyện
17/08/2026 22:22
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục và dụng cụ biểu diễn văn nghệ của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Hà
16/08/2026 22:14
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 với 1 gói thầu.
15/08/2026 21:29
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục biểu diễn văn nghệ của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Tiến Quân
15/08/2026 21:13
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lưaj chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 với 1 gói thầu.
11/08/2026 22:29
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 với 1 gói thầu.
11/08/2026 22:23
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ hoạt động chuyên ngành Chính sách của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Tổng Hợp Bùi Thị Thúy Nga
11/08/2026 22:06
Bên mời thầu Cục chính trị, Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sách báo tạp chí của chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM MỸ DUYÊN
11/08/2026 21:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 là chủ đầu tư của 139 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 127 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 là chủ đầu tư của 148 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục chính trị, Quân đoàn 12 là chủ đầu tư có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đóa hoa ngát hương nhất e thẹn và nhỏ bé. "
William Wordsworth
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026