Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 110.446.132.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.998.828.377 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 34,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 110.446.132.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.998.828.377 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 34,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán dự án của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
04/12/2025 21:14
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chiến lược
04/12/2025 21:11
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ triển khai bổ sung các dịch vụ công trực tuyến trong nước của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
26/11/2025 17:31
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư dự án “Triển khai bổ sung các dịch vụ công trực tuyến trong nước của Bộ Ngoại giao cung cấp trên Hệ thống thông tin giải quyết hành chính của Bộ Ngoại giao; bổ sung, hiệu chỉnh các chức năng, tính năng kỹ thuật, xây dựng kho quản lý dữ liệu điện tử của tổ chức, cá nhân để lưu trữ các tài liệu là kết quả giải quyết TTHC và tích hợp phần mềm hộ tịch điển tự (do Bộ Tư pháp cung cấp) cho Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Ngoại giao” của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin với 4 gói thầu.
18/11/2025 16:33
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án “Đầu tư hạ tầng Công nghệ thông tin, Viễn thông phục vụ ứng dụng Công nghệ thông tin, hoạt động Chuyển đổi số, Chính phủ số của Bộ Ngoại giao” của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
29/08/2025 15:58
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án “Xây dựng nền tảng lãnh sự dùng chung cho Bộ Ngoại giao và các cơ quan đại diện Việt Nam ở nước ngoài” của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN EBIT
29/08/2025 15:56
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án “Xây dựng nền tảng lãnh sự dùng chung cho Bộ Ngoại giao và các cơ quan đại diện Việt Nam ở nước ngoài” của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
18/07/2025 18:01
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án “Đầu tư hạ tầng Công nghệ thông tin, Viễn thông phục vụ ứng dụng Công nghệ thông tin, hoạt động Chuyển đổi số, Chính phủ số của Bộ Ngoại giao” của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
18/07/2025 17:56
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Kiểm toán dự án của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
05/06/2025 14:38
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VIC
27/05/2025 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
05/06/2025 14:38
Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VIC
27/05/2025 10:24
Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư dự án "Đầu tư bổ sung máy chủ công suất lớn, thiết bị lưu trữ tập trung, sao lưu dữ liệu, thiết bị CNTT/viễn thông để thay thế, dự phòng cho các thiết bị quá cũ hiện đã hết khấu hao của Bộ Ngoại giao; Mua sắm trang bị bản quyền phần mềm cần thiết" với 2 gói thầu.
28/04/2025 15:22
Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ - Chính phủ số
22/04/2025 17:05
Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư dự án "Triển khai bổ sung các dịch vụ công trực tuyến trong nước của Bộ Ngoại giao cung cấp trên Hệ thống thông tin giải quyết hành chính của Bộ Ngoại giao; bổ sung, hiệu chỉnh các chức năng, tính năng kỹ thuật, xây dựng kho quản lý dữ liệu điện tử của tổ chức, cá nhân để lưu trữ các tài liệu là kết quả giải quyết TTHC và tích hợp phần mềm hộ tịch điện tử (do Bộ Tư pháp cung cấp) cho Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Ngoại giao” với 2 gói thầu.
24/03/2025 10:37
Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Xây dựng phần mềm nội bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH), CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ ICOMM VIỆT NAM
05/11/2024 14:54
Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu 11: Kiểm thử phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM, Trung tâm Thông tin, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TEFLI VIỆT NAM
01/11/2024 09:56
Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Mua sắm thiết bị và phần mềm thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH), CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ AN TOÀN ĐÔNG ĐÔ
01/11/2024 09:51
Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Giám sát công tác triển khai.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chiến lược Thông tin và Truyền thông
09/10/2024 15:48
Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin công bố KQMT gói thầu Gói thầu 11: Kiểm thử phần mềm với 3 nhà thầu tham gia.
24/09/2024 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán dự án của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
04/12/2025 21:14
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chiến lược
04/12/2025 21:11
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ triển khai bổ sung các dịch vụ công trực tuyến trong nước của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
26/11/2025 17:31
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư dự án “Triển khai bổ sung các dịch vụ công trực tuyến trong nước của Bộ Ngoại giao cung cấp trên Hệ thống thông tin giải quyết hành chính của Bộ Ngoại giao; bổ sung, hiệu chỉnh các chức năng, tính năng kỹ thuật, xây dựng kho quản lý dữ liệu điện tử của tổ chức, cá nhân để lưu trữ các tài liệu là kết quả giải quyết TTHC và tích hợp phần mềm hộ tịch điển tự (do Bộ Tư pháp cung cấp) cho Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Ngoại giao” của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin với 4 gói thầu.
18/11/2025 16:33
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án “Đầu tư hạ tầng Công nghệ thông tin, Viễn thông phục vụ ứng dụng Công nghệ thông tin, hoạt động Chuyển đổi số, Chính phủ số của Bộ Ngoại giao” của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
29/08/2025 15:58
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án “Xây dựng nền tảng lãnh sự dùng chung cho Bộ Ngoại giao và các cơ quan đại diện Việt Nam ở nước ngoài” của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN EBIT
29/08/2025 15:56
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án “Xây dựng nền tảng lãnh sự dùng chung cho Bộ Ngoại giao và các cơ quan đại diện Việt Nam ở nước ngoài” của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
18/07/2025 18:01
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án “Đầu tư hạ tầng Công nghệ thông tin, Viễn thông phục vụ ứng dụng Công nghệ thông tin, hoạt động Chuyển đổi số, Chính phủ số của Bộ Ngoại giao” của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
18/07/2025 17:56
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Kiểm toán dự án của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
05/06/2025 14:38
Bên mời thầu Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VIC
27/05/2025 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Cơ yếu - Công nghệ thông tin là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tri thức là kết tinh của trí tuệ, văn hóa là ánh sáng của ngọc thạch phát ra. "
Tagore (Ấn Độ)
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh