Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 62 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,55%, Xây lắp 1,61%, Tư vấn 3,23%, Phi tư vấn 1,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.127.846.445.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.112.255.858.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,55%, Xây lắp 1,61%, Tư vấn 3,23%, Phi tư vấn 1,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.127.846.445.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.112.255.858.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm linh kiện và bảo hành mở rộng UPS và hệ thống điều hòa chính xác của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 10:53
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ tăng cường năng lực nghiên cứu khoa học và công nghệ "Cải tạo nâng cấp cơ sở hạ tầng, đầu tư trang thiết bị, hệ thống phần mềm nhằm nâng cao năng lực nghiên cứu KH&CN cho Trung tâm Nghiên cứu phát triển ứng dụng công nghệ thông tin, Cục Công nghệ thông tin, Bộ Công an" của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:40
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gia hạn bản quyền phần mềm và hỗ trợ kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP SỐ MOBIFONE
10/08/2026 08:45
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 15:54
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hòa tại Trung tâm mạng phía Nam của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ SKT
17/07/2026 16:53
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm máy điều hòa tại Trung tâm mạng phía Nam của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
08/07/2026 15:48
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, xe ô tô BKS: 80A-569.99 phục vụ công tác của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ HOÀN HẢO
07/07/2026 18:01
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Sửa chữa xe ô tô BKS: 80A phục vụ công tác của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
07/07/2026 14:56
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
06/07/2026 15:50
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Gia hạn bản quyền phần mềm và hỗ trợ kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2026 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Phòng kho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN BẠCH ĐẰNG
17/07/2025 16:17
Cục Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế, tủ phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Nội Thất Trung Anh
11/07/2025 10:56
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán "Cải tạo, sửa chữa Phòng kho H05" với 1 gói thầu.
03/07/2025 14:56
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán "Mua bàn ghế, tủ phục vụ công tác" với 1 gói thầu.
03/07/2025 14:52
Cục Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Thuê kênh truyền Internet Leased line tốc độ cao cho Trung tâm dữ liệu Bộ Công an phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
24/06/2025 09:37
Cục Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu "Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ công tác chung của Cục".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, TỰ ĐỘNG HÓA TRƯỜNG ANH
24/06/2025 09:29
Cục Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu "Sửa chữa 02 xe ô tô BKS: 80A-569.99 và BKS: 80A-015.71 phục vụ công tác".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ HOÀN HẢO
24/06/2025 09:20
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Sửa chữa 02 xe ô tô BKS: 80A-569.99 và BKS: 80A-015.71 phục vụ công tác" với 1 gói thầu.
06/06/2025 16:09
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ công tác chung của Cục" với 1 gói thầu.
06/06/2025 16:03
Cục Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Thuê kênh truyền Internet Leased line tốc độ cao cho Trung tâm dữ liệu Bộ Công an phục vụ công tác" với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm linh kiện và bảo hành mở rộng UPS và hệ thống điều hòa chính xác của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 10:53
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ tăng cường năng lực nghiên cứu khoa học và công nghệ "Cải tạo nâng cấp cơ sở hạ tầng, đầu tư trang thiết bị, hệ thống phần mềm nhằm nâng cao năng lực nghiên cứu KH&CN cho Trung tâm Nghiên cứu phát triển ứng dụng công nghệ thông tin, Cục Công nghệ thông tin, Bộ Công an" của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:40
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gia hạn bản quyền phần mềm và hỗ trợ kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP SỐ MOBIFONE
10/08/2026 08:45
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 15:54
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hòa tại Trung tâm mạng phía Nam của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ SKT
17/07/2026 16:53
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm máy điều hòa tại Trung tâm mạng phía Nam của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
08/07/2026 15:48
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, xe ô tô BKS: 80A-569.99 phục vụ công tác của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ HOÀN HẢO
07/07/2026 18:01
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Sửa chữa xe ô tô BKS: 80A phục vụ công tác của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
07/07/2026 14:56
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
06/07/2026 15:50
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Gia hạn bản quyền phần mềm và hỗ trợ kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2026 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin là chủ đầu tư của 48 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin là chủ đầu tư của 62 TBMT, trong đó tự mời thầu 49 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin là chủ đầu tư của 83 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin là chủ đầu tư có quan hệ với 89 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta tìm hiểu nhau ba tuần, yêu nhau ba tháng, cãi nhau ba năm, chịu đựng nhau ba mươi năm, và con cái lại tiếp tục như thế. "
Hippolite Jaine
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh