Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 90 gói (với 96 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 168.407.927.683 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 166.854.424.359 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 168.407.927.683 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 166.854.424.359 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp.
19/09/2022 09:39
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải TBMT Nâng cấp Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 12:06
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dịch vụ gia hạn phần mềm bảo mật cho Trung tâm dữ liệu điện tử Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp.
26/08/2022 11:55
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dịch vụ gia hạn bảo hành thiết bị và hỗ trợ kỹ thuật cho các hạng mục chính của hệ thống của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phúc Thành Việt Nam
25/08/2022 09:09
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Nâng cấp hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
23/08/2022 09:49
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp.
03/08/2022 14:12
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải TBMT Mua dịch vụ gia hạn bảo hành thiết bị và hỗ trợ kỹ thuật cho các hạng mục chính của hệ thống của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/07/2022 17:56
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải TBMT Mua dịch vụ gia hạn phần mềm bảo mật cho Trung tâm dữ liệu điện tử Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/07/2022 17:53
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Cập nhật phần mềm bảo mật, phần mềm sao lưu dữ liệu của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
29/07/2022 09:07
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế chi tiết và dự toán của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp.
25/07/2022 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp công bố kết quả gói thầu Nâng cấp Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP SIMAX
19/09/2022 09:39
Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp công bố KQMT gói thầu Nâng cấp Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Tư pháp với 1 nhà thầu tham gia.
05/09/2022 14:33
Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đăng tải TBMT Nâng cấp Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Tư pháp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 12:06
Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp công bố kết quả gói thầu Mua dịch vụ gia hạn phần mềm bảo mật cho Trung tâm dữ liệu điện tử Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phúc Thành Việt Nam
26/08/2022 11:55
Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Nâng cấp hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
23/08/2022 09:49
Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp công bố KQMT gói thầu Mua dịch vụ gia hạn bảo hành thiết bị và hỗ trợ kỹ thuật cho các hạng mục chính của hệ thống với 1 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 19:09
Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp công bố KQMT gói thầu Mua dịch vụ gia hạn phần mềm bảo mật cho Trung tâm dữ liệu điện tử Bộ Tư pháp với 1 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 19:09
Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thẩm định giá và tư vấn Thuận Phát
03/08/2022 14:12
Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đăng tải TBMT Mua dịch vụ gia hạn bảo hành thiết bị và hỗ trợ kỹ thuật cho các hạng mục chính của hệ thống theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/07/2022 17:56
Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đăng tải TBMT Mua dịch vụ gia hạn phần mềm bảo mật cho Trung tâm dữ liệu điện tử Bộ Tư pháp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/07/2022 17:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp.
19/09/2022 09:39
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải TBMT Nâng cấp Hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 12:06
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dịch vụ gia hạn phần mềm bảo mật cho Trung tâm dữ liệu điện tử Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp.
26/08/2022 11:55
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dịch vụ gia hạn bảo hành thiết bị và hỗ trợ kỹ thuật cho các hạng mục chính của hệ thống của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phúc Thành Việt Nam
25/08/2022 09:09
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Nâng cấp hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
23/08/2022 09:49
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp.
03/08/2022 14:12
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải TBMT Mua dịch vụ gia hạn bảo hành thiết bị và hỗ trợ kỹ thuật cho các hạng mục chính của hệ thống của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/07/2022 17:56
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải TBMT Mua dịch vụ gia hạn phần mềm bảo mật cho Trung tâm dữ liệu điện tử Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/07/2022 17:53
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Cập nhật phần mềm bảo mật, phần mềm sao lưu dữ liệu của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
29/07/2022 09:07
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế chi tiết và dự toán của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp.
25/07/2022 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp là chủ đầu tư của 56 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 56 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp là chủ đầu tư của 96 TBMT, trong đó tự mời thầu 89 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp là chủ đầu tư của 89 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin, Bộ Tư pháp là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cà phê không hỏi những câu hỏi ngu ngốc. Cà phê hiểu ta. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh