Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 96 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 106 gói thầu, trong đó có 78 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 109 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 69 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,57%, Xây lắp 0%, Tư vấn 15,22%, Phi tư vấn 65,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 558.881.762.384 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 552.899.038.619 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,57%, Xây lắp 0%, Tư vấn 15,22%, Phi tư vấn 65,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 558.881.762.384 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 552.899.038.619 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dịch vụ chứng thư số SSL mã hóa, xác thực tên miền cho các phần mềm ứng dụng của Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG THỰC SỐ TOÀN CẦU VIỆT NAM
05/09/2026 09:23
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV08: Mua sắm trang thiết bị, phần mềm thương mại của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KỸ THUẬT SỐ VIỆT
28/08/2026 14:24
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải KHLCNT Mua dịch vụ chứng thư số SSL mã hóa, xác thực tên miền cho các phần mềm ứng dụng của Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:11
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV07: Giám sát công tác triển khai của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng Công nghệ số và Chuyển đổi số
26/08/2026 17:23
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
20/08/2026 11:07
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 15:44
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
16/08/2026 06:25
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải KHLCNT KHLCNT thực hiện Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
15/08/2026 16:07
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
07/08/2026 15:35
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ - XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN AN PHÚ
07/08/2026 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp công bố kết quả gói thầu Thay thế ắc quy cho bộ lưu điện tại Trung tâm dữ liệu điện tử Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÍN NHẤT
02/07/2025 08:25
Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận hành, bảo trì một số phần mềm ứng dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP SIMAX
25/06/2025 14:21
Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vận hành, bảo trì một số phần mềm ứng dụng với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:08
Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đăng tải KHLCNT Thay thế ắc quy cho bộ lưu điện tại Trung tâm dữ liệu điện tử Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
25/06/2025 10:47
Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng điều hòa chính xác tại Trung tâm dữ liệu điện tử Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
25/06/2025 10:41
Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vận hành, bảo trì một số phần mềm ứng dụng với 1 gói thầu.
18/06/2025 14:03
Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đường truyền Internet dự phòng và đường truyền quang trắng cho Trung tâm dữ liệu điện tử Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỮ LIỆU TOÀN CẦU
09/06/2025 08:49
Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp công bố kết quả gói thầu Trang bị thiết bị truyền dẫn cho hệ thống mạng Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÍN NHẤT
16/05/2025 09:17
Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị truyền dẫn cho hệ thống mạng Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:46
Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp công bố kết quả gói thầu Cập nhật phần mềm bảo mật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
15/05/2025 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dịch vụ chứng thư số SSL mã hóa, xác thực tên miền cho các phần mềm ứng dụng của Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG THỰC SỐ TOÀN CẦU VIỆT NAM
05/09/2026 09:23
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV08: Mua sắm trang thiết bị, phần mềm thương mại của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KỸ THUẬT SỐ VIỆT
28/08/2026 14:24
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải KHLCNT Mua dịch vụ chứng thư số SSL mã hóa, xác thực tên miền cho các phần mềm ứng dụng của Bộ Tư pháp của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:11
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV07: Giám sát công tác triển khai của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng Công nghệ số và Chuyển đổi số
26/08/2026 17:23
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
20/08/2026 11:07
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 15:44
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
16/08/2026 06:25
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải KHLCNT KHLCNT thực hiện Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp với 1 gói thầu.
15/08/2026 16:07
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
07/08/2026 15:35
Bên mời thầu Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ - XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN AN PHÚ
07/08/2026 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp là chủ đầu tư của 96 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 61 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp là chủ đầu tư của 46 TBMT, trong đó tự mời thầu 23 TBMT, đơn vị khác mời thầu 23 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp là chủ đầu tư của 109 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Công nghệ thông tin Bộ Tư pháp là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người mạnh là người biết mềm dẻo. "
Quang Trung Nguyễn Huệ
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026