Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.217.630.296 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.773.366.690 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.217.630.296 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.773.366.690 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đào tạo, bồi dưỡng tiếng Anh trên nền tảng học trực tuyến "Bình dân học vụ số Công an nhân dân" của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:00
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của Cục Đào tạo của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
13/07/2026 16:04
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của Cục Đào tạo của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/06/2026 13:59
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của Cục Đào tạo của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với 1 gói thầu.
25/05/2026 10:15
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DUY LÂM
10/02/2026 10:49
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu In phôi văn bằng, chứng chỉ trong Công an nhân dân năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật tài liệu nghiệp vụ
31/12/2025 14:41
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng học liệu số bồi dưỡng kiến thức chuyển đổi số cho đối tượng 3 trong Công an nhân dân của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
24/12/2025 16:48
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT In phôi văn bằng, chứng chỉ trong Công an nhân dân năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với 1 gói thầu.
19/12/2025 10:53
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Xây dựng học liệu số bồi dưỡng kiến thức chuyển đổi số cho đối tượng 3 trong Công an nhân dân của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với 1 gói thầu.
01/12/2025 15:26
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với 1 gói thầu.
03/10/2025 11:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Đào tạo, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu In phôi bằng tốt nghiệp trong Công an nhân dân năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật tài liệu nghiệp vụ
10/09/2025 10:20
Cục Đào tạo, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED chuyên dùng và máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ MỚI
11/03/2025 18:19
Cục Đào tạo, Bộ Công an đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED chuyên dùng và máy photocopy với 1 gói thầu.
11/03/2025 18:09
Cục Đào tạo, Bộ Công an đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED chuyên dùng và máy photocopy với 1 gói thầu.
11/03/2025 18:07
Cục Đào tạo, Bộ Công an đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED chuyên dùng và máy photocopy với 1 gói thầu.
10/03/2025 19:07
Cục Đào tạo, Bộ Công an đăng tải KHLCNT In phôi bằng tốt nghiệp trong Công an nhân dân năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
25/02/2025 15:30
Cục Đào tạo, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu In phôi giấy chứng nhận trong Công an nhân dân năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETMAX
15/01/2025 15:03
Cục Đào tạo, Bộ Công an công bố KQMT gói thầu In phôi bằng tốt nghiệp trong Công an nhân dân năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
13/01/2025 16:47
Cục Đào tạo, Bộ Công an đăng tải TBMT In phôi bằng tốt nghiệp trong Công an nhân dân năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 16:31
Cục Đào tạo, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Tổ chức bồi dưỡng tiếng Trung Quốc cho cán bộ, chiến sĩ Công an nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Ngoại ngữ Đại học Quốc gia Hà Nội
25/12/2024 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đào tạo, bồi dưỡng tiếng Anh trên nền tảng học trực tuyến "Bình dân học vụ số Công an nhân dân" của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:00
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của Cục Đào tạo của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
13/07/2026 16:04
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của Cục Đào tạo của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/06/2026 13:59
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành của Cục Đào tạo của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với 1 gói thầu.
25/05/2026 10:15
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DUY LÂM
10/02/2026 10:49
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu In phôi văn bằng, chứng chỉ trong Công an nhân dân năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật tài liệu nghiệp vụ
31/12/2025 14:41
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng học liệu số bồi dưỡng kiến thức chuyển đổi số cho đối tượng 3 trong Công an nhân dân của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
24/12/2025 16:48
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT In phôi văn bằng, chứng chỉ trong Công an nhân dân năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với 1 gói thầu.
19/12/2025 10:53
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Xây dựng học liệu số bồi dưỡng kiến thức chuyển đổi số cho đối tượng 3 trong Công an nhân dân của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với 1 gói thầu.
01/12/2025 15:26
Bên mời thầu Cục Đào tạo, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác của chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an với 1 gói thầu.
03/10/2025 11:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đào tạo, Bộ Công an là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy nghĩ hai lần trước khi nói, bởi vì lời nói và ảnh hưởng của bạn sẽ gieo hạt giống hoặc của thành công, hoặc của thất bại vào tâm trí người khác. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026