Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 0%, Tư vấn 26,32%, Phi tư vấn 57,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.080.426.561 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.947.010.669 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 0%, Tư vấn 26,32%, Phi tư vấn 57,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.080.426.561 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.947.010.669 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Quảng bá về môi trường, chính sách đầu tư của Việt Nam trên các kênh truyền thông số như Facebook, Google, Youtube của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
05/01/2022 15:25
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Phát sóng trên kênh truyền thông quốc tế của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
05/01/2022 15:22
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng video clip (30s và 60s) của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
05/01/2022 15:19
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật và in ấn tờ rơi và e-book hướng dẫn đầu tư tại Việt Nam (các thứ tiếng Anh, Nhật Bản, Hàn Quốc). của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETMAX
05/01/2022 15:06
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải TBMT Biên dịch tài liệu từ tiếng Việt sang tiếng Anh và tiếng Nhật của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2021 17:10
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia III
20/12/2021 15:14
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cập nhật hệ thống thông tin quốc gia phục vụ công tác xúc tiến đầu tư của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DINOSYS
16/12/2021 21:32
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài với 1 gói thầu.
16/12/2021 10:31
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải TBMT Phát sóng trên kênh truyền thông quốc tế của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/12/2021 20:44
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải TBMT Xây dựng video clip (30s và 60s) của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/12/2021 20:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Đầu tư nước ngoài công bố kết quả gói thầu Quảng bá về môi trường, chính sách đầu tư của Việt Nam trên các kênh truyền thông số như Facebook, Google, Youtube.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NOVAON DIGITAL
05/01/2022 15:25
Cục Đầu tư nước ngoài công bố kết quả gói thầu Phát sóng trên kênh truyền thông quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG AN THUẬN
05/01/2022 15:22
Cục Đầu tư nước ngoài công bố kết quả gói thầu Xây dựng video clip (30s và 60s).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
05/01/2022 15:19
Cục Đầu tư nước ngoài công bố kết quả gói thầu Cập nhật và in ấn tờ rơi và e-book hướng dẫn đầu tư tại Việt Nam (các thứ tiếng Anh, Nhật Bản, Hàn Quốc)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETMAX
05/01/2022 15:06
Cục Đầu tư nước ngoài đăng tải TBMT Biên dịch tài liệu từ tiếng Việt sang tiếng Anh và tiếng Nhật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2021 17:10
Cục Đầu tư nước ngoài công bố KQMT gói thầu Biên dịch tài liệu từ tiếng Việt sang tiếng Anh và tiếng Nhật với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2021 14:50
Cục Đầu tư nước ngoài công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ tài liệu lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia III
20/12/2021 15:14
Cục Đầu tư nước ngoài công bố KQMT gói thầu Xây dựng video clip (30s và 60s) với 2 nhà thầu tham gia.
17/12/2021 20:56
Cục Đầu tư nước ngoài công bố KQMT gói thầu Phát sóng trên kênh truyền thông quốc tế với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2021 20:47
Cục Đầu tư nước ngoài công bố KQMT gói thầu Quảng bá về môi trường, chính sách đầu tư của Việt Nam trên các kênh truyền thông số như Facebook, Google, Youtube với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2021 20:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Quảng bá về môi trường, chính sách đầu tư của Việt Nam trên các kênh truyền thông số như Facebook, Google, Youtube của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
05/01/2022 15:25
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Phát sóng trên kênh truyền thông quốc tế của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
05/01/2022 15:22
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng video clip (30s và 60s) của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
05/01/2022 15:19
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật và in ấn tờ rơi và e-book hướng dẫn đầu tư tại Việt Nam (các thứ tiếng Anh, Nhật Bản, Hàn Quốc). của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETMAX
05/01/2022 15:06
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải TBMT Biên dịch tài liệu từ tiếng Việt sang tiếng Anh và tiếng Nhật của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2021 17:10
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia III
20/12/2021 15:14
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cập nhật hệ thống thông tin quốc gia phục vụ công tác xúc tiến đầu tư của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DINOSYS
16/12/2021 21:32
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài với 1 gói thầu.
16/12/2021 10:31
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải TBMT Phát sóng trên kênh truyền thông quốc tế của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/12/2021 20:44
Bên mời thầu Cục Đầu tư nước ngoài đã đăng tải TBMT Xây dựng video clip (30s và 60s) của chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/12/2021 20:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đầu tư nước ngoài là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn không thể điều khiển những gì xảy đến với mình, nhưng bạn có thể điều khiển thái độ đối với những gì xảy đến với mình, và như vậy, bạn sẽ chi phối sự ngẫu nhiên hơn là để nó chi phối bạn. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh