Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 60 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.715.114.324 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.395.312.724 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.715.114.324 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.395.312.724 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Thi công, cung cấp, lắp đặt đường dây cáp ngầm trung thế và trạm biến áp 560kVA của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
19/01/2018 12:42
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
20/12/2017 09:33
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Quan trắc lún, biến dạng công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
15/12/2017 16:26
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Chi cục Hải quan sân bay quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
11/12/2017 15:31
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Chi cục Hải quan sân bay quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng với 0 gói thầu.
07/12/2017 14:08
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Phòng chống mối công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
27/11/2017 13:45
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Phòng chống mối công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
27/11/2017 12:15
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Chi cục Hải quan sân bay quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
13/10/2017 16:09
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Chi cục Hải quan sân bay quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
13/10/2017 15:35
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị và sửa chữa điều hòa không khí tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
27/09/2017 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Thi công, cung cấp, lắp đặt đường dây cáp ngầm trung thế và trạm biến áp 560kVA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ngũ Hành Sơn
19/01/2018 12:42
Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Tài chính, Kế toán, Thuế - Kiểm toán COM.PT
20/12/2017 09:33
Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Quan trắc lún, biến dạng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hỗ trợ phát triển khoa học kỹ thuật - Trường đại học Mỏ - Địa chất
15/12/2017 16:26
Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Phòng chống mối công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Chung
27/11/2017 13:45
Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Phòng chống mối công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Chung
27/11/2017 12:15
Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Trang bị và sửa chữa điều hòa không khí tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Bà Nguyễn Thị Mỹ Lệ
27/09/2017 14:43
Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Đào tạo nghiệp vụ văn thư lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đại học Đông Á
02/08/2017 15:14
Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Đào tạo nghiệp vụ văn thư lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đại học Đông Á
02/08/2017 15:14
Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Lavico
11/07/2017 16:03
Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 12: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vinaconex 25
30/06/2017 13:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Thi công, cung cấp, lắp đặt đường dây cáp ngầm trung thế và trạm biến áp 560kVA của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
19/01/2018 12:42
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
20/12/2017 09:33
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Quan trắc lún, biến dạng công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
15/12/2017 16:26
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Chi cục Hải quan sân bay quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
11/12/2017 15:31
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Chi cục Hải quan sân bay quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng với 0 gói thầu.
07/12/2017 14:08
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Phòng chống mối công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
27/11/2017 13:45
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Phòng chống mối công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
27/11/2017 12:15
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Chi cục Hải quan sân bay quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
13/10/2017 16:09
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Chi cục Hải quan sân bay quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
13/10/2017 15:35
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị và sửa chữa điều hòa không khí tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
27/09/2017 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 31 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chân lý bản thân nó đã là minh chứng. Ngay khi bạn dỡ đi mạng nhện ngu dốt xung quanh, nó sẽ sáng lòa. "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026