Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.155.624.591 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.188.106.681 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.155.624.591 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.188.106.681 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu bảo trì máy soi hành lý của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU HPT VIỆT NAM
16/12/2024 09:32
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT bảo trì máy soi hành lý của Cục Hải quan tỉnh An Giang của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG với 1 gói thầu.
04/12/2024 17:24
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê kênh truyền để kết nối camera của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
04/07/2024 14:50
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mở lớp Bồi dưỡng ngạch chuyên viên cho công chức của Cục Hải quan tỉnh An Giang năm 2024 của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Hành chính Quốc gia
23/06/2024 21:53
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT Mở lớp Bồi dưỡng ngạch chuyên viên cho công chức của Cục Hải quan tỉnh An Giang năm 2024 của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG với 1 gói thầu.
09/06/2024 09:50
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thuê kênh truyền để kết nối camera của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:39
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT thuê kênh truyền để kết nối camera của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG với 3 gói thầu.
28/05/2024 11:19
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD
18/04/2024 22:53
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HITECH
18/04/2024 22:48
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT thuê kênh truyền để kết nối camera của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG với 3 gói thầu.
01/04/2024 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu bảo trì máy soi hành lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU HPT VIỆT NAM
16/12/2024 09:32
CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT bảo trì máy soi hành lý của Cục Hải quan tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
04/12/2024 17:24
CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê kênh truyền để kết nối camera.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
04/07/2024 14:50
CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu Mở lớp Bồi dưỡng ngạch chuyên viên cho công chức của Cục Hải quan tỉnh An Giang năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Hành chính Quốc gia
23/06/2024 21:53
CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thuê kênh truyền để kết nối camera với 2 nhà thầu tham gia.
13/06/2024 14:40
CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Mở lớp Bồi dưỡng ngạch chuyên viên cho công chức của Cục Hải quan tỉnh An Giang năm 2024 với 1 gói thầu.
09/06/2024 09:50
CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thuê kênh truyền để kết nối camera theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:39
CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT thuê kênh truyền để kết nối camera với 3 gói thầu.
28/05/2024 11:19
CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD
18/04/2024 22:53
CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HITECH
18/04/2024 22:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu bảo trì máy soi hành lý của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU HPT VIỆT NAM
16/12/2024 09:32
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT bảo trì máy soi hành lý của Cục Hải quan tỉnh An Giang của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG với 1 gói thầu.
04/12/2024 17:24
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê kênh truyền để kết nối camera của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
04/07/2024 14:50
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mở lớp Bồi dưỡng ngạch chuyên viên cho công chức của Cục Hải quan tỉnh An Giang năm 2024 của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Hành chính Quốc gia
23/06/2024 21:53
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT Mở lớp Bồi dưỡng ngạch chuyên viên cho công chức của Cục Hải quan tỉnh An Giang năm 2024 của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG với 1 gói thầu.
09/06/2024 09:50
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thuê kênh truyền để kết nối camera của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2024 16:39
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT thuê kênh truyền để kết nối camera của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG với 3 gói thầu.
28/05/2024 11:19
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD
18/04/2024 22:53
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HITECH
18/04/2024 22:48
Bên mời thầu CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT thuê kênh truyền để kết nối camera của chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG với 3 gói thầu.
01/04/2024 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG là chủ đầu tư của 64 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẢI QUAN TỈNH AN GIANG là chủ đầu tư có quan hệ với 58 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để giao tiếp hiệu quả, ta phải nhận ra tất cả chúng ta đều có cách nhìn thế giới khác biệt, và sử dụng sự hiểu biết này như kim chỉ nam trong giao tiếp với người khác. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026